Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: Toiloi Mày tồi lắm!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Toiloi sao mày tồi vậy? :nhieuchuyen: ngày hôm nay tao nhận được tin mày đả chết tao không biết làm sao cả, chỉ trách mày thôi ngày hôm qua tao còn cùng mày đi Sầm Sơn còn chụp ảnh để làm kỷ niệm của anh em mình. Mà giờ này mày lại bỏ tao ra đi vậy từ nay tao ra Hà Nội ai đón tao ở Bến xe hã? :sad: tao và mày giờ mỗi người một nơi vậy là Âm Dương cách biệt. Tao giận mày nhiều lắm toiloi à, tao không muốn post những lời này cho mày đâu nhưng tao đành phải làm vậy dù mày ở dưới đó có trách tao gì đi nữa tao vẫn giận mày nhiều lắm, chẳng lẻ ngày hôm qua mày về Thanh Hóa là lần cuối tao và mày gặp nhau sao? thà rằng mày đừng về còn hơn chẳng lẻ cái chết này của mày là do tao sao? tao tự hỏi vậy trong lương tâm khốn nạn của mình. Đúng là do tao đả giết mày rồi nếu như ........... :sad: thì mày đâu phải chia xa mọi người. Tao tự trách mình lắm toiloi à. Ngày hôm qua mày về nhà tao mày còn vào mày chào bà già tao mày nói bà già tao cũng khổ như bà già mày mày thuơng bà già mày vậy tại sao mày còn chết? mày chưa làm được gì cho bà già mày cả mà? mày cũng biết đúng không? mày ra đi để cho tao, trang, phương, hoa, quỳnh và mọi người đau uh? mày muốn vậy sao hả toiloi? tao đứng trước nhà mày mà tao không dám vào, vì sao? vì tao là thằng nghiện sợ nhà mày biết tao sợ lắm tao muốn nói nhiều lắm nhưng không biết nói gì đây. Chỉ 1 câu tao phải nói là " mày tồi lắm toiloi à " mày tao vẫn nói Anh Em là như vậy sao? mày ra đi trước tao sao? tao như vậy còn chưa chết mà mày dám chết trước tao hã toiloi? tao chỉ dám ngồi trước nhà mày ngồi khóc thôi tao muốn vào nhà mày để xem có làm được gì không nhưng tao đâu dám. Nói gì thì mày cũng chết rồi tao chỉ muốn được ôm mày thôi!

Giáp à! ông đừng như vậy chứ? toiloi đã ra đi rồi, ông hãy để cho bạn ấy được ra đi thanh thản chứ! ông làm vậy nơi chín suối kia, toiloi sẽ buồn lắm đó. toiloi đi rồi ai cũng buồn cả, nhưng bây giờ ông có trách, có giận thì cũng có làm được gì đâu. M biết giữa ông và toiloi là bạn thân, và rất thân nữa là khác. Nhưng G à! tui hiểu những gì ông đang nói, ông trách toiloi qua đó ông lại tự trách bản thân mình. được gì chứ? hơn hết bây giờ là ông hãy vững tin lên, cố gắnng lên để hoàn thành những gì toiloi còn chưa làm được, như thế toiloi mới yên tâm yên nghỉ chứ! nếu ông còn xem tui là bạn, tui mong rằng ông hiểu những gì tui nói! tui cũng buồn lắm chứ?! nhưng tui biết ông còn buồn hơn tui gấp trăm lần mà. cố lên G à! bon tui luôn ở bên ông mà!!!!
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

ANH àh. Dù sao mọi chuyện cũng đã sảy ra rồi mà. ANH đừng đau buồn làm gì nữa ?chuyện sảy ra mà ko ai muốn cả.Anh đừng tự trách bản thân anh như thế liệu có ích chi .Dù sao anh ấy cũng đã ra di rồi mà.Mong anh hãy bình tâm để làm tốt những gì mà anh ấy chưa hoàn thành ,những gì đã mất liệu có lấy lại được ko hả anh.Em gái mong anh hãy bình tĩnh mà giúp anh HÀ hoàn thành tâm nguyện của mình anh nhé .
    NGƯỜI ĐÂU GẶP GỠ LÀM CHI
    TRĂM NĂM BIẾT CÓ DUYÊN GÌ HAY KHÔNG?

Cuộc sống thật ngắn ngũi! mới ngày nào đó vẫn nhiều nhiệt huyết thế mà bây giờ đã ra đi. QuangHuy thật ngỡ ngàng và không biết mình phải làm gì trước sự mất mát quá lớn này, chỉ biết gởi đến toiloi những lời tiếc thương sâu sắc nhất. Hãy ra đi thanh thản nhé bạn của tôi !

To NiemTin's Ha Noi : Hãy giúp toiloi hoàn thành tâm nguyện của mình.

Quả thật là bất ngờ ... TTN khi đọc được những dòng này thì không thể hình dung được cảnh tượng khi ấy nữa. Sao lại đột ngột và dũ dội đến vậy. Một còn người mà ngay hôm qua còn online nói chuyện với anh em và bạn bè thế mà giờ đây lại trở nên như thế. TTN xin gửi lời chia buồn đến Gia đình của bạn, Group NT tại HN, Và mong anh em hãy cố lên nhé.....một người đã ra điều mà họ mong muốn ở những người xung quanh là hãy làm tốt những điều mà khi còn sống họ chưa làm được ....
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Sự ra đi của Hà là một mất mát rất lớn cho DD, và cho cả Mickey nữa.Không biết nói như thế nào nhưng thật sự là bất ngờ và đau lòng lắm.Cầu mong Hà sẽ ra đi thanh thản,những tâm nguyện và những gì Hà chưa hoàn thành đuợc,mong mọi nguời hãy giúp Hà làm tiếp.
    Giáp ơi,cố lên nha,tui biết là ông rất buồn,tui cũng buồn lắm.Hãy vì sự ra đi của Hà mà sống tốt hơn nha ông,đừng lấy đó làm lý do để sa ngã.Hãy sống tốt cho ông và cho cả Hà nữa.Ông hãy sớm lấy lại tinh thần đi.Tui đã mất đi một nguời cha,mất một nguời tui yêu rất nhiều,mất đi một nguời bạn mà tui rất quý,đừng làm tui mất đi một nguời mà tôi rất tin nữa nhé.Mong có cơ hội để gặp lại ông.
    Yêu quý ông rất nhiều.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

congtu_dangyeu259
    Guest
    Cám ơn mọi nguời rất nhiều!

Ông Giáp ơi!Hãy vững tin lên,tui tin ông sẽ làm đựoc mà,đừng đau buồn như vậy.Tui nghĩ rằng ở thế giới bên kia Việt Hà không muốn ông buồn và trách Việt Hà như vậy.Ông cố lên tui luôn bên ông mà!
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by dabac@Sep 10 2005, 02:47 AM
    Ông Giáp ơi&#33;Hãy vững tin lên,tui tin ông sẽ làm đựoc mà,đừng đau buồn như vậy.Tui nghĩ rằng ở thế giới bên kia Việt Hà không muốn ông buồn và trách Việt Hà như vậy.Ông cố lên tui luôn bên ông mà&#33;
    [snapback]33443[/snapback]
    Không sao đâu bà C à? :laugh: :laugh: :laugh: bà biết tôi rồi còn gì? tôi luôn vững tin mà. Cám ơn bà đả ở bên tôi trong thời gian này :laugh: :laugh:

Người đi thì cũng đã đi rồi bạn cũng đừng buồn đừng trách mình.Qui luật cuộc sồng mà nhưng không ai muốn mình phải đưa tiễn những người anh em của mình như chôn đi một phần cơ thể....Đối với người chết tất cả đều chấm hết,chỉ còn đau cho những người còn lại....mãi mãi không bao giờ tha thứ..............tâm nguyện còn lại có lẽ không ai trong chúng ta có thể thực hiện được giúp người đã mất nhưng ta vẫn cứ hãy cố gắng lên bạn nhé.
    Anh ra đi em dọn lòng em lại
    Một mình em trận đánh chẳng cân bằng
    một mình em với cả mùa mưa lũ
    Với cả màu mây trắng chỉ mình em.....

Page 1 of 2 12 LastLast