Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 26

Thread: Toiloi mày tồi lắm!

Như vậy là sao?
    Em hoàn toàn không biết tin này. Em không ngờ...
    Sao mình vô tâm quá! Xuân ơi
    Anh Giáp ơi. Anh phải khỏe mạnh nha! Em không muốn có thêm nỗi buồn đến nữa đâu!
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

congtu_dangyeu259
    Guest
    Cám ơn Xuân anh đả bình thuờng trở lại gòi, có lẻ lâu ngày quá em không vào DD NT nên không biết mừ :smile: nó mất 8/9 tây củng lâu quá gòi mà em, nhưng không sao anh vẩn tin là nó chưa chết có những tâm sự anh vẩn nói cho nó như xưa anh tin rằng nó hiểu anh đang nói gì và mong anh đuợc bình yên. :wink: khỏe không em Xuân. :laugh:

Em gio trong ghê lắm&#33; Mặt nổi kim cương quá trời luôn. Anh biết tại sao không? Tại mắc bệnh tương tư đó. Em gái của anh biết iêu gòi. Nhưng là tình iêu trong xa cách. hic&#33; Không biết nên vui hay nên buồn đây? Giờ em chỉ muốn khóc cho thật đã. Hi&#33;
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI

</marquee>

Có lẽ mọi người sẽ cho em là giả tạo. Nhưng thật lòng em rất buồn, mọi chuyện đến thật bất ngờ. Dù có chuẫn bị nhưng em vẫn bất ngờ, cả cảm giác chua xot nữa anh à. Một đời người ngắn vậy sao?
    Có người bảo, nỗi đau như một cái ao. Càng đào càng sâu. Nhưng không đào nó sẽ khô cạn. Vậy ta biết phải làm gì đây? Cố quên hay vẫn nhớ?
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI

</marquee>

congtu_dangyeu259
    Guest
    Một đời nguời rất ngắn ngủi à em, nếu không biết sống có ích thì trong những thời gian cuối đời sẻ mang trong lòng nổi hối hận ám ảnh. Như anh chẳng hạn :wink: phải biết trân trọng và có ích trong những ngày đang sống.

3 ngày trong SG anh củng nhớ tới em à Toiloi :sad: , giá như có em nhỉ? mọi thứ đả và đang trôi qua đuợc gần 1 năm rồi à em. Anh biết rằng nhớ em thế này củng trả đuợc gì mà mọi nguời còn cừoi anh, nhưng đó chỉ là nổi nhớ của 1 nguời anh trai giành cho 1 đứa em của mình khi nó đả ra đi ra đi mãi mãi không thể trở lại. :sad:

Không ai cười anh đâu. Nhớ về một người đã xa chính là lúc ta quay về với quá khứ. Lắng lòng mình với những hoài niệm đã xa. Em càng thấy nể anh hơn&#33;
    Anh đừng buồn lâu quá nha&#33; Toiloi mà biết anh như vầy anh ấy không vui đâu.
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI

</marquee>

Không sao em à, mọi thứ anh đả giải quyết đuợc rồi anh cung mong rằng toiloi nó hiểu anh đang làm cái gì?
    To: Toiloi anh nay gặp Khoa rồi, Khoa có hứa sẻ đính chính lại thông tin về cái chết của em, vậy là tâm nguyện của anh làm cho em đả hoàn thành và em củng không còn phải mang cái xấu không đúng trước khi chết nửa, mọi việc đả đuợc giải tỏa sau gần 1 năm từ khi em chết đến nay, nay anh vui lắm toiloi à.

Sự thật có hay ko? Điều đó đã ro. Nhưng lòng người thi vẫn cứ buồn. Anh bao anh vui, nhưng em ko nghĩ thế&#33;
    Anh vui thật ko?&#33;
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI

</marquee>

Anh vui chứ em, vui vì đả giải được nổi oan cho Toiloi :wink: sao em lại nghỉ anh không vui chứ? khi nào rổi đến Gò Vấp chổ Anh và chi Quỳnh chơi nha em.

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast