Results 1 to 6 of 6

Thread: hay de yen cho DD!

thoi gian vua qua, chi trong mot thoi gian ngan ma website chung ta da bi pha' rat nhieu lan. that su toi ko hieu ho lam nhu vay chi vi` ca'i gi` nua. toi co the doan duoc ban la ai ban a! va toi cung da tung xem ban la nguoi ban rat tot cua toi. Ban hay suy nghi lai xem, khi lam the ban cam thay thich lam sao? ban lien tuc thay doi nick trong DD nhu vay, nhung toi van co the doan duoc ban la ai? la mot thanh vien trong DD, toi mong sao ban hay y thuc lai hanh dong cua minh. du cho giua ban va admin co mau thuan gi di chang nua thi` do la chuyen rieng cua 2 nguoi nhung hay de lai cho chung toi mot san choi. toi nghi, ban cung hieu duoc ma, mot nguoi nghien, mot nguoi co H ho can phai co cho dua tinh than. ban cung nhu vay ma? Thu nghi lai xem, truoc day tai sao ban lai la mot mem kha tich cuc cua DD ma bay gio lai the? dung de moi nguoi phai xem ban la mot nguoi .... ban hieu chu?
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

:biggrin: :biggrin: Vậy biết tôi là ai uh? :biggrin: nhầm rồi tôi mới biết DD này thôi tôi đuợc 1 nguời bạn nhờ HACK Website này tôi chỉ mới khởi đầu thôi nếu như M và admin không tin là Website này bị mất cứ nói sẻ không còn trong 24h còn vì sao tôi HACK website này đơn giản là vì bạn tôi khi tôi nghe nó nói về cái DD này và Admin ở đây nên tôi HACK còn không vì đó tôi không hack đâu tôi biết DD này là tốt nhưng thằng Admin không tốt. OK tôi đợi câu trả lời của Admin và các bạn. :biggrin:

Nói chuyện làm gì cho nó mệt hã Mẫn ! Anh đã nói rồi ! diễn đàn chúng ta không hề nhân nhượng cới cái xấu ! Còn "taodayadmin" : Tôi đã trả lời bạn rồi mà "Hack me if you can ! Plze" ! Tôi với bạn đứng 2 bên chiến tuyến ! mọi bên thì tìm cách hack bằng mọi giá ! một bên thì quyết giữ ! Sau khi check lại tất cả thì câu trả lời của tôi là : Bạn không đủ trình độ để khiến tôi bị mất web !" Tôi không trách bạn về chuyện hack web chúng tôi mà còn cảm ơn bạn nhiều ! Không nhờ bạn làm sao tôi biết bạn hack web chúng tôi bằng cách nào ! Đừng có nói nhiều nữa ! Nếu có khả năng thì vui lòng thực hiện điều mình nói đi bạn à ! Tôi luôn luôn welcome và chờ xem website có bị mất không như bạn nói !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

To Admin : Anh không đơn độc một mình để giữ lấy Web , bên anh còn có rất nhiều thành viên luôn ủng hộ về sự tồn tại của Web. Hãy cố lên anh nhé.
    To Taodayadmin : Bạn ah` , bạn không phải là người mà mọi người nghĩ phải không ..? Bạn nói là bạn chỉ nghe kể về Web và Admin nên hack ...bạn thật buồn cười đó ..bạn biết gì về Web này nào ..nó là một Web đen hay sao ....? Nếu nó không phải như thế thì lí do gì để ban tuyên bố như thế ....không những thế bên cạnh đó nò đã giúp cho không biết bao nhiêu người ........và theo mình nghĩ thì nó cũng từng giúp cho người kể cho bạn nghe chuyện này đó.
    Mình chỉ hi vọng bạn hãy nhìn nhận rõ vấn đề, bạn hack được thì một thời gian sau Web sẽ được up lại ....với tài năng để bạn có thể hack một Web nào đó thì bạn hãy dùng vào công việc khác ..mình nghĩ có ý nghĩa hơn đấy .....
    Còn bạn biết gì về admin.......mình không quan tâm nhưng đối với mình Web này có ý nghĩa rất lớn, dù khả năng của mình không đủ để bảo vệ Web này nhưng mình tin mình có đủ tự tin phản kháng lại những thách thức của bạn ở đây.
    Một lần nữa mình và tất cả mọi người không hề muốn những chuyện như thế này tiếp diễn lâu .....mong bạn hãy nghĩ lại tapdayadmin nhé.......
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

taodayadmin. Bạn nghĩ bạn được gì khi hack diễn đàn này
    Nếu bạn có tài năng thì cứ di hack mấy trang web sẽ đi ,tại sao lại hack trang web có tính chất giáo dục như vậy
    Còn nếu admin xấu tính nên bạn hack ư .Diễn đàn này còn có rất nhiều thành viên nữa mà ,bạn nghĩ gì về họ .Bạn nghĩ lại di hãy đem tài năng của mình vào những việc có ịch Xã hỗi Việt Nam ngày càng nghèo di ,tha hóa hơn có lẽ bắt đầu từ những con người như bạn dó
    Sống trên đời cần có một tấm lòng

Giáp ơi ! đừng làm vậy nữa ... hãy quay đầu là bờ ...