Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: Bạn nghĩ sao về tấm hình này

Hybrid View

Bạn nghĩ sao về tấm hình này ! ca sỹ mà chụp hình như vậy thì có phải "to same sex" hay không ?! Riêng admin nhìn tấm hình này thì chỉ có thể nói "No comments"
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Đừng nên phán xét điều gì cả bạn ạ! Chúng ta mỗi người đều có 1 cuộc sống riêng cho nên heo tôi thì Ta không có quyền phán xét người khác làm đúng hay sai nếu như người đó không vi phạm pháp luật. Híc, đây chỉ là thiển y của riêng tôi.
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Originally posted by cind@Oct 12 2005, 04:20 AM
    Đừng nên phán xét điều gì cả bạn ạ! Chúng ta mỗi người đều có 1 cuộc sống riêng cho nên heo tôi thì Ta không có quyền phán xét người khác làm đúng hay sai nếu như người đó không vi phạm pháp luật. Híc, đây chỉ là thiển y của riêng tôi.
    [snapback]33697[/snapback]
    Xuân cũng đồng ý với cind. Hãy để cho họ có một chút riêng tư. Có trách thì trách những người dùng nó với mục đích xấu thôi.
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

Đã đành đó là cuộc sống riêng của mỗi người. Nhưng em thấy ko nên quá thoải mái như thế, tư bản như thế. Em là con gái, xem tấm hình này em thấy ngại ngại. Bản thân em cũng sống theo kiểu tư bản thích gì làm nấy miễn là ko ảnh hưởng đến người khác là đc. Nhưng cũng đừng lập dị quá như thế chứ, cũng cần fải nhìn mọi người xung quanh mà sống chứ. Đã đành là giới trẻ fải thay đổi, fải học tập cách sống và làm việc như giới trẻ fương Tây. Nhưng dù sao thì cũng là người fương Đông mà. Cần fải tôn trọng mình và cũng cần fải để cho người fương Tây tôn trọng mình chứ. Cô giáo chủ nhiệm lớp em cũng theo lối sống tư bản, nhưng cô lên tiếng fản đối giới trẻ trong việc học tập những thứ ko hợp với người fương Đông. Cô nói "trẻ tuổi như các em bây giờ rất thông minh, tại sao ko học tập những cái đẹp đẽ của người nước ngoài mà cứ đi học tập đua dòi những cái mất dạy như thế hả ?"
    Mọi người nghĩ sao ?????????

five's Avatar

Tấm hình này quả thật ko thể nào mà nhận sét được đó là hình sex hay là hình bình thường được ? Có thể là một hình sex nhưng phải có người mình họa thêm ...
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

theo M thi` nếu như chỉ nhìn như vậy không thể xác định được là có sex hay ko? các bạn trẻ ngày nay ăn mặc rất là "mát mẻ" huống chi là ca sĩ. vì vậy mà.... nếu như nhận xét về tấm ảnh trên thì chỉ có thể nói là người đó ăn mặc có vẻ khiêu gợi tí chứ chưa hẳn gọi là sex được.
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

toilatoi2001
    Guest
    Giờ đây giới trẻ ăn mặc rất thoáng mát không hẳn là các ca sỷ nửa, tấm ảnh này chẳng mang mục đích về sex.

Tấm hình vừa rồi Thiện Tâm không thấy gì quá đáng lắm...vì nó có thể được nhìn thấy ở một môi trường nào đó người ta vẫn chấp nhận...thậm chí là hình khỏa thân đôi khi là tác phẩm nghệ thuật...chuyện này bàn cũng không sao...nhưng đừng vội kết luận hay đánh giá là được.

To Co Gai To Mo...

Em chắc còn nhỏ? Em nói về cách sống "tư bản hay phương tây" chỉ là một khái niệm chung mơ hồ ...thật ra phương tây hay Việt Nam cũng giống nhau...khác biệt chút ít về chính sách lảnh đạo và sự phát triển khoa học kỷ thuật...người dân thì vẫn vậy nhiều tần lớp...(chắc Em chỉ thấy những người có tiền đến Việt Nam hoặc qua phim ảnh? ) họ cũng cổ hửu kính đáo...và tôn trọng cũng như đánh giá tác phong của con người qua cách ăn mặc, thái độ và lời phát ngôn..v.v...Em để ý thấy những hội nghị người ta luôn mặc vest theo 2 màu quy định...đeo một chiếc đồng hồ hay một cái nhẫn đơn giản...nhưng ở bãi biển hay vũ trường người ta ăn mặc theo môi trường thích nghi...Tuy rằng phương tây nhưng tần lớp nghèo không có điều kiện và giáo dục họ chỉ làm theo sở thích..riết họ cảm thấy phù hợp lối sông đó...chúng ta lại nghĩ sai về "phương tây hay tư bản"...Cá nhân Anh rất đồng ý với lời Cô Giáo Em nói...đơn giản nên giữ và học cái hay...Anh không nói đó là việc tuyệt đối bắt buộc phải làm..tùy vào nhận thức mỗi người đó âu cũng là sự đa dạng của xã hội.

Thân
    Thiện Tâm

Nhìn mãi mới thấy 3 cái mụn ruồi. Hình như đây chỉ là một phần tấm hình hay sao í. Đề nghị anh admin post tiếp phần dưới được không ạ.
    Hay là.. thôi.. thôi.. ngại lắm, nhìn thấy hết thì cứ ngại ngại thế nào í ... thôi vậy.

không hiểu sao các ca sĩ bây giờ thích làm như thía vậy nhỉ ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Page 1 of 2 12 LastLast