Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13

Thread: Chúng ta đã hỗ trợ cho một bạn có HIV

Dưới đây là hình ảnh ngôi nhà bạn Hòa !

bạn Hòa trước ngôi nhà của mình

Chụp hình chung với một bạn thành viên (NCH)
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Chào tất cả các bạn!

Song Khoa ui, chắc bạn không nhớ mình. Mình tình cờ biết bạn qua 01 chương trình mà Cty mình phối hợp với Nhà văn hóa Thanh niên tổ chức. Mình phụ trách về chương trình này, không biết vì địa chỉ webstie của Diễn đàn Niềm tin do NVHTN cung cấp sai cho mình hay sao đó mà mình mãi hôm nay mình mới vào được DIễn đàn đó. HIHIHIHI. thui bỏ wa há , không đi lạc wa Diễn đàn khác là được rùi.

Mình rất cảm động khi đọc những tâm tình của các bạn dành cho nhau. Một ngọn lửa nhỏ không làm lên một đám cháy lớn, nhưng mình tin với tâm huyết, tình cảm dành cho nhau, các bạn sẽ là một bếp lửa mang đến hơi ấm, niềm tin cho các bạn trẻ đang chiến đấu với matúy. Chúc Diễn đàn ngày càng lớn mạnh và tất cả các bạn có thật nhiều sức khỏe và nghị lực trong cuộc sống!
    Sẽ tái sinh Em trong mùa trăng khác...

Đây là đường dẫn vào các hoat động hỗ trợ bạn Hòa http://forum.hiv.com.vn/ShowPost.aspx?Post...amp;PageIndex=7
    There's the true that : we want to do so much for PHA but still can't reach our target. Can we change it if we try to do better?

Page 2 of 2 FirstFirst 12