Results 1 to 6 of 6

Thread: sap den ngay toan the gioi phong chong HIV/AIDS

chuatehacam82
    Guest

Wink

Chao tat ca cac thanh vien cua hoi sinh.Toi la chua te hac am 82, mot thanh vien rat moi cua dien dan, toi chua viet nhieu bai lam nhung ma sap den ngay 1/12 ngay ma tat ca chung ta deu biet la ngay gi day. Toi cung muon dong gop mot bai viet cho dien dan. Chang giau gi cac ban, hien nay toi dang hoat dong trong linh vuc bao chi. Neu co kho khan gi can toi giup do toi xin dc san long!

Rất hân hạnh được chào đón anh . Tất cả các ngày trong năm về sự kiện phòng chống HIV- Aids đều được diễn đàn phát động và tổ chức tuyên truyền.
    rất vui vì được sự trợ giúp từ anh, nếu có gì khó khăn tụi em sẽ liên lạc . Thank
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

CTHA82 à! bạn đã viết bài viết này chắc hẳn bạn đã có một ý kiến hay là một suy nghĩ gì đó thoáng qua rồi phải ko? vậy bạn có thể đưa ra ý kiến của mình cho các bạn cùng tham khảo có được ko? M nghĩ là bạn có chút ít kinh nghiệm đó. đợi tin!
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Mình nghĩ là nhân ngày phòng chống aids phải nhờ Admin tổ chức một buổi giao lưu thật tế giữa Hoà và các bạn trong web để có thể hiểu nhau hơn ? Các bạn thấy thế nào ?

There's the true that : we want to do so much for PHA but still can't reach our target. Can we change it if we try to do better?

Một ý kiến thật tuyệt ! Để admin xem lịch lại (*tại dự kiến ngày 1/12/2005 này chúng ta sẽ trao tặng sách cho thư viện Niềm Tin tại Phú Văn, báo chí thì chúng ta đã chuyển đến PV từ đầu tháng 09 cho đến nay)Nếu ngày hôm đó có thể dời lịch lại được chúng ta sẽ tổ chức giao lưu với một vài bạn có HIV và dĩ nhiên khách mời danh dự sẽ không ai khác ngoài Hòa. Các bạn có thể đặt câu hỏi.... và đặc biệt các bạn có thể thấy ngừơi có H thậm chí đã chuyển sang AIDS như Hòa là một ví dụ vẫn sống và sống có hơn biết bao nhiêu ngươi không có H khác

Thân ! Cảm ơn ý kiến tuyệt vời của anh Dũng Chi !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

chiachia
    Guest

Talking

Rồi 1 ngày nào đó thui.k xa xôi mà cũng k gần lắm.Tóm là sẽ có ngày tất cả mọi người sẽ hết sợ HIV.Một ngày nào đó m phát hiện ra mình bi HIV.Rùi mình noi HIV àh. Sợ gì.Uống thuốc dzo hết liền.haaaaaaaaaaaaaaaaaa.hìhì..Mình cứ tin vào ngày mai di hihi