Results 1 to 5 of 5

Thread: Bạn Sẽ Làm Được

dành cho tất cả những bạn nào đang lầm lỡ, xin các bạn hãy luôn tin rằng mình có thể và sẽ bỏ được những thứ cám dỗ chết người kia. zolek biết đó là 1 điều không đơn giản nhưng các bạn hãy đừng vội buông lơi bản thân mình. Hãy có niềm tin vào chính mình và hãy suy nghĩ lại về gia đình, bố mẹ và những người thân thương.
    Zolek trước đây tưởng rằng đã không thề nào ra khỏi vũng lầy đó nhưng 1 lần tình cờ vào website này, những bài viết về ơn nghĩa sinh thành của các bạn đã phần nào giúp zolek thêm 1 niềm tin và chiến thắng sự cám dỗ
    sau 2 năm rời xa nó, zolek muốn nói với các bạn rằng, cuộc đời còn dài và đẹp biết bao, đừng để làn khói trắng cướp mất cuộc đời các bạn

Chúc mừng Bạn và cầu ước hạnh phúc thành công sẽ đến với Bạn trong tương lai sau này.
    Best wishes
    Thiện Tâm

bít zolek cách đây hơn 5 năm rồi mà kô bít zolek cũng 1 thỡi lầm lở. Dạo này thế nào rồi còn sáng tác rap nữa kô? Ráng làm vài bài hay hay nhu Anh vẫn chờ và Hơ can i let you know nha
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Zolek nói hay lắm tôi cũng đã làm được và tôi cảm thấy cuộc đời đang tươi đẹp biết bao! không có gì là không thể chỉ không có ý chí thì.... mong các bạn hãy đứng vững trước những cám dỗ chết người! Hãy nhớ bác Hồ đã nói rằng "không có gì là không làm được" chúc các bạn thành công!
    Cuộc Đời Này Cuộc Sống Này Rồi Sẽ Đi Về Đâu? Hãy Cho Người Khác 1 Niềm Tin Rồi Sẽ Có Ngày Chính Người Đó Sẽ Cho Lại Bạn

Dung vi kho khan truoc mat ma mat tu tin, thui chot y chi. La thanh nien phai co nhung muc tieu, ke hoach dai han.
    Hãy từ bỏ ma túy để tìm lại giá trị đích thực của mình.