Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: Em yêu anh dù anh là ai

Anh thương yêu!!Em đến với anh bằng một sự tình cờ,em nói yêu anh nhưng anh ko đồng ý,anh cứ lần lữa tư chối tình cảm em dành cho anh,em đã buồn đã khóc rất nhiều và cố gạn hỏi anh tại sao.
    Anh ko thể lẫn tránh em mãi và anh đã nói cho em biết lý do,anh đang mang trong người bản án tử hình,em nghe lòng xót xa đau,em ko tin vào tai mình,em ko tin anh đang mang căn bệnh đó,em cứ nghĩ anh đang thử lòng em,rồi em nghe chính mẹ anh nói,đến lúc đó em mới tin,nhưng tình yêu em dành cho anh vẫn ko vì vậy mà phai nhạt,mà no lại cành trào dâng hơn nữa,em càng cảm thấy yêu anh nhiều hơn
    Anh thương yêu! hãy tin vào tình yêu em đã dành cho anh ,mình cùng làm nên 1 gia đình thật hạnh phúc anh nhé.Có đôi lúc em wa bướng bỉnh làm anh buồn nhưng tất cả chỉ vì tình yêu em dành cho anh mà ra thôi anh yêu àh
    Everything i do i do ì for you and only u in my heart

congtu_dangyeu259
    Guest
    Chào bạn sự quyết định của bạn cần có thời gian đó bạn à chứ không phải bạn nói không là đủ đâu bạn à, những con nguời có H họ không dám tin vào điều này vì nó chưa đuợc sự đón nhận 1 cách thật sự thông cảm và chia sẻ. Tôi củng gặp 1 số truờng hợp như bạn hiện nay và bản thân tôi củng là 1 nguời hiện nay có H tôi không nghỉ đó là 1 cái án tử hình vì tôi vẩn đang sống bình thuờng chaư thấy gì khó khăn cả bạn à, bạn nên cân nhắc kỷ vấn đề trên thật kỷ trứoc tiên bạn nên tạo cho nguời bạn trai mình 1 tâm trạng rằng bạn sẳn sàng chia sẻ bên cạch anh ta đả. Chúc bạn sẻ có 1 quyết định sáng suốt nhất, để sau đừng nói câu đả lầm.

Mình nghĩ là quyết không bao giờ là sai lầm cả công tử àh!!Khi mà mình đã nói ra là mình đã suy nghĩ rất kỹ mình mới nói,mình chưa bao giờ nói những điều mà mình ko chắc chắn ,thật sự mình yêu anh ấy rất nhiều,và mình sẽ bất chấp tất cả để được ở bên anh ấy dù chỉ là 1 ngày
    To my honey : Em biết anh cũng hay vào diễn đàn,và em nghĩ anh sẽ đọc được những dòng chữ này
    I LOVE YOU FOREVER,EVERYTHING I DO I DO IF FOR YOU AND ONLY YOU IN MY HEART

yumei2006vn thân mến.
    Tình yêu thiêng liêng là ở chổ nó không phân biệt giàu sang, giai cấp...nó là cầu nối trái tim đến với trái tim. Làm cho con người thêm nghị lực và sức sống. Có người đã từng bảo với Xuân rằng khi người con gái yêu thì chẳng có tình yêu nào của người con trai nào có thể sánh bằng. Con gái yêu rất mãnh liệt chính tình yêu có thể khiến con gái từ phái yếu trở nên mạnh mẽ. Chính vì vậy Xuân tinh là bạn sẽ giúp người mình yêu vượt qua sự mặc cảm mà sống tích cực hơn. Miễn là bạn biết nuôi dưỡng tình yêu ấy đừng để ngọn lửa tình yêu vụt tắt là tuyệt vời.
    Bạn có nghe chuyện một anh chàng họa sĩ cũng nhiễm H nhưng người yêu của anh vẫn yêu anh và hiện tại họ sống rất hạnh phúc. À, một việc rất cần là bạn nên tìm hiểu về H cũng như cách chăm sóc người nhiễm H. Điều đó rất cần cho bạn hiện giờ.
    Chúc bạn hạnh phúc!
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

GIỜ ĐÂY CHẮC ANH ĐANG ĐAU LẮM&#33; CĂN BỆNH CỨ HOÀNH HÀNH ANH. EM KHÔNG BIẾT PHẢI LÀM SAO BÂY GIỜ. EM KHÔNG ĐƯỢC Ở BÊN ANH. EM NHỚ ANH NHIỀU LẮM&#33; TÙNG ƠI&#33;&#33;
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

Anh thương yêu&#33;&#33;&#33;
    Em nhớ anh quá đi thôi,làm sao em chịu đựng nổi nữa đây anh,anh từng nói anh sẽ là chổ dựa tinh thần of em,ma sao anh để em trơ trọi như vậy hả anh,em nhớ anh rất nhiều,anh đừng để em phải khóc vì nhớ anh nữa,làm ơn đừng xa cách em

To: Xuanyeuthuong : Em đả đến gặp nguyễn trọng kiên họa sỹ hay là nói chuyện với kiên chưa? anh thì có rồi đó những gì mọi nguới đang nói anh thấy sao mà d6ẻ dàng thế nhỉ? liệu có thật thế không? khi anh củng là nguời đang mang căn bệnh H này trong nguời đả hơn 3 năm nay. Nói 1 đuờng nhưng bản lĩnh và sự tự tin củng như tình yêu của nguời có H đôi khi không cho phép làm khổ thêm nguời khác nửa em à.
    Em biết anh đó Xuân, anh 2 đây.

Yêu người bệnh H thì sao???Tại sao gọi là làm khổ người khác khi mà họ yêu thật lòng,yumei nghĩ dù có H hay không thì vẫn có tình yêu chân chính và thật lòng không lừa dối,bản thân yumei ko dám nói là mình hay ,nhưng chính yumei cũng đang ấp ủ 1 tình yêu với 1 người mang bệnh H va yumei cũng yêu người đó rất nhiều
    to my love : em yeu anh rat nhieu va maimai nhu vay

Originally posted by yumei2006vn@May 21 2006, 08:42 AM
    Yêu người bệnh H thì sao???Tại sao gọi là làm khổ người khác khi mà họ yêu thật lòng,yumei nghĩ dù có H hay không thì vẫn có tình yêu chân chính và thật lòng không lừa dối,bản thân yumei ko dám nói là mình hay ,nhưng chính yumei cũng đang ấp ủ 1 tình yêu với 1 người mang bệnh H va yumei cũng yêu người đó rất nhiều
    to my love : em yeu anh rat nhieu va maimai nhu vay
    [snapback]34103[/snapback]
    Yêu nguời có H thì sao? xin thưa là không sao cả, tại sao lại gọi là làm khổ nguời khác vì nguời có H nguời ta không muốn làm khổ những nguời không có H, dù TY đó chân chính và thật lòng đi nửa.

Anh thương yêu&#33;&#33;&#33;
    Tình yêu em trao cho anh ko suy nghĩ,ko hối tiếc,nhưng sao anh lại nỡ gieo đau thương vào lòng em hả anh????Anh nói anh yêu em,anh nhớ em,nhưng có khi nào anh tự động điện thoại cho em ko???anh bảo em hãy tin anh,cố gắng chờ đợi anh,nhưng sao anh ko tạo cho em niềm tin,em chỉ biết chờ đợi anh trong vô vọng,dt cũng ko dám gọi,và bây giờ anh cắt đứt cả di động,em chỉ còn chờ đợi tin anh từ những lá mail,nhưng ngày wa ngày niềm hi vọng của em chỉ còn là nỗi đau tuyệt vọng.
    Nỗi đau chất chồng lên nỗi đau,nước mắt em lại tiếp tục rơi vì anh,có lẽ nào anh lại làm như vậy đối với em,nhưng dù cho anh có tàn nhẫn với em như thế nào thì em vẫn mãi yêu anh ko thay đổi

Page 1 of 2 12 LastLast