Hi P ,cũng gần 1 tháng anh đi rồi em ,em vẫn khỏe chứ .Tự nhiên anh ko nhớ địa chỉ hộp mail của em ,chỉ nhớ cai nick maybe thôi :biggrin: bên này khí hậu tốt lắm em à ,trong vườn nhà mình có trồng bắp và cải xanh ,em à.Bên này ngày nào má cũng làm vườn.Nhà mình bên đây cũng có 8 phần giống nhà ở Việt Nam em à.
Chắc em ko xuống nhà nửa đúng ko?Anh nhớ em quá ,bên này sáng nào anh cũng thức dậy 8 giờ ,ra tiệm .tối về dùng cơm và thiết kế mẩu mới.Có mấy lần anh muốn gọi về cho em nhưng nghĩ em ko thích nên anh ko gọi.Má nói nhớ em nên máy tấm ảnh em gửi má đều rữa ra ,trong phòng khách phòng ngủ đều có ,má nói
nhìn vậy giống hồi ở Việt Nam ,nhà cũng đầy hinh em.Năm trước ,giờ này anh và em còn đi bắt cá,bắt óc .Lúc đó hình như tuần nào anh cũng về thì phải.Lúc nào gặp em ,em cũng nhăn mặt ,anh nhớ cái từ "mấy người" của em qua'.Má nói em em sắp lấy chồng.Anh đi rồi em cần gì mà lấy gấp chi vậyMá cứ nói tường tui mình thành đôi chứ ,đâu ngờ như vậy.Anh biết tuy lúc nào em cũng làm như ghét anh lắm nhưng đâu phải vậy đúng ko em?Giá như anh ko làm việc đó có lẽ giờ này mình cũng ko như vậy.Lắm lúc anh tự hỏi thêm chừng 10 năm theo đuổi em biết đâu có ngày em cảm động mà anh theo chừng 10 năm chắc em cũng ế và phải lấy anh thôi này nhóc anh nhớ em lắm Hảy sống vui vẻ nhóc à và làm theo những gì em thich ấy,tự tin em nhé ,anh tin rằng em làm được mà.Anh có gửi cho em hình con thuyền anh mới làm xong ,chắc khoảng 1 tuần em nhận được.
Yêu em