Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: Đà nẵng ơi lên tiếng đi

Mình vẫn thường ghé vào NT những lúc rảnh rỗi đặc biêt là forum Đà Nẵng.Nhưng dạo này thấy mọi người im lặng sao ấy.Tại sao vậy? Nhuệ khí đâu hết rồi vậy? Buồn ghê...Thamtunet ơi tìm cách kéo mọi người lại đi chứ.
    Sống trên đời cần có một tấm lòng

uh, Nhưng ko phải chỉ có forum ĐN thui đâu. ko biết tại world Cup hay cái gì mà bà con mình dạo này ít ghé thăm D Đ dữ vậy? bà con à, dành chút xíu freetime cho D Đ nhé. lên mà hổng thấy ai cũng bùn lắm.
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Các thành viên ĐN ơi, nếu có khi nào các bạn vào lại diễn đàn xem thì Xuân hy vọng các bạn sẽ đọc được bài này.

Thật lòng Xuân biết thời gian gần đây đã có nhiều chuyện khiến các bạn không vui. Nhưng các bạn ơi: thamtunet, dabac...ơi mình nhớ các bạn lắm! Xuân rất mong các bạn sẽ bỏ qua những điều không hay ấy mà chung tay vì lý tưởng của tất cả các thành viên. Xuân nhớ các bạn!
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

Hảy tiến lên chút đi anh em Đà Nẵng, lâu rùi không gặp ai cả thỉnh thoảng củng thấy bóng của Thamtunat và Dabac Online. Nhưng dù sao củng nên tham gia tích cực hơn nửa đi. :dry:
    @ Tranthikimman: Khỏe chứ bà M :wink:

Chào tất cả mọi người nha. Thamtunet cũng nhớ mọi người lắm chứ. Thamtunet cũng đã vào post bài tìm hiểu lí do tại sao dạo này diễn đàn của mình lại im lặng như vậy nhưng không biết vì sao bài viết của TTN lại được đưa vào ngay thùng rác, hôm sau vô lại thấy buồn kinh khủng .....
    Cảm ơn Xuân đã quan tâm đến 4rum ĐN nha, va mọi người nữa , TTN rất vui vì mọi người ai ai cũng còn nuôi hi vọng vực dậy 4rum. Các bạn cứ yên tâm chỉ cần BQT trong đó lên tiếng thì anh em ở ĐN sẽ là những người đầu tiên ủng hộ và cùng nhau xây dựng laim diễn đàn như khi xưa chúng ta đã có . Thân

Nhớ mọi người nhiều ....Anh Admin ơi...cháu của tụi em lớn đến đâu rồi hả ...
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

five's Avatar

Xin chào tất cả mọi người nhà ta ,cho Five tui gửi lời thăm đến hết mọi người trong nhà ta hen &#33; Vì Five đã nhập ngũ rồi nên thời gian lên Net ko có nên ba kon cũng hết lòng thông cảm hen . Lâu lâu Five mới được tranh thủ vào web tí mà chẳng thấy có gì mới lạ nên cũng hơi bùn chút xíu àh . Hy vọng lần sau vào lại mọi người lại hoạt động mạnh mẽ hơn . Five các bạn tại ĐN ai cũng bận nên chúng ta thông cảm cho mọi nhé . Và luôn tiện đây cho F gửi lời thăm TTN nha &#33; nếu có số liên lạc thì poss cho F nha còn kô gọi số của Five nha 0909096500 nha . Lần nữa xin chúc tất cả các bạn mạnh khỏe vui vẻ và hạnh phúc ,xin hẹn lại lần sau bibibibi
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

chào mọi người&#33; sao lúc nào cũng im lặng, lâu lâu mới lên diễn đàn có 1lần mà chẳng thấy ai nói gì cả, bùn thiệt đó.
    hì&#33; ông G hả? ônng khỏe chứ? làm ăn thế nào gòi? tui vẫn khoẻ, chỉ có điều lúc này ko được online nhiều như trước nữa nhưng dù sao thì tui lúc nào cũng xem DD này như một gia đình. ra truờng rồi nên ko còn đi học nữa vì vậy mà ko được online đó mà.
    ông Five lúc này nhập ngũ rồi hả? cuộc sống mới thế nào? ổn cả chứ? lâu quá ko được trò chuyện với mọi người nên buồn kinh khủng? cố gắng ở trong đó vài năm, nhưng khi ra ngoài là phải chính chắn hơn nữa đó nha. lúc này DD vắng mặt P nên im lìm dễ sợ, nếu P ko nhập ngũ chắc là quậy tưng DD rồi. hì...
    tui nhớ mọi ngừoi lắm, pót bài nhiều nhiều đi bà con&#33;
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Tôi vẩn khỏe cám ơn bà, tôi lâu nay định cư SG rồi bà ơi . Số tôi 0908.806.882 rất vui cùng bà đi cafe cùng vợ tôi :wink:

Originally posted by zonzonlovebimbim@Jul 25 2006, 04:19 PM
    Tôi vẩn khỏe cám ơn bà, tôi lâu nay định cư SG rồi bà ơi . Số tôi 0908.806.882 rất vui cùng bà đi cafe cùng vợ tôi :wink:
    [snapback]34256[/snapback]
    Wow, có dzợ rùi há&#33; Cung hỷ, cung hỷ nha Ku&#33;&#33;hihi.
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Cám ơn anh Cind :wink: cuối đời mà cuộc đời củng nên có tý HP này chứ anh

Page 1 of 2 12 LastLast