Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 15 of 15

Thread: Biểu hiện của người bị nhiễm HIV?

mình cảm thấy bạn đang hoang mang va lo sợ lắm. để chắcc ăn thì bạn nên đi tét để biết rõ kết quả, chứ sống trong tâm trạng hồi hộp lo lắng như vậy mãi cũng chẳng làm cho bạn biết sức khỏe của mình như thế nào đâu. hiện nay, hầu hết các trung tâm xét nghiệm đều được giấu tên bạn ạ,. nếu có kết quả âm tính thì sao? mặt khác, nếu bạn biết kết quả dương tính hay có dấu hiệu gì đó, bạn có thể điều trị hoặc có bạn pháp để đề phòng lây lan cho vợ chẳng hạn. hy vọng sẽ có kết quả sớm của bạn nhé! thân mến!!!
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Cảm ơn các bạn nhiều lắm, đúng như bạn tranthikimman nói là mình đang rất hoan man, lo lắng. Mình định đợi đủ 3 tháng rồi đi test.
    Bạn zonzonlovebimbim thông cảm cho mình nhé, mình từ sau ngày đó mình bỏ luôn điện thoại dd, không muốn liên lạc với ai hết, bởi vì cũng do điện thoại mà mình mới ra nông nổi này.
    Các bạn ơi kết quả test sau 7,5 tuần tại TTTVSKCD ở bệnh viện Da liễu có được không? hay phải đủ 3 tháng mới chính xác. Nếu 1 người thật sự nhiễm thì chính xác bao lâu là xét nghiệm thấy dương tính, mình nghe mọi người trên diễn đàn nói 6 tuần là cũng biết rồi, như vậy họ nói đúng hay sai?
    Các bạn trả lời mình với nhé.

Từ 03 tháng đến 06, tùy theo thể trạng của mỗi người bạn ạ!
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

mình lo lắng quá các bạn ơi, làm sao bây giờ. Mình đã đọc nhiều tài liệu lắm rồi, những biểu hiện của mình như là bị nhiễm H rồi, bây giờ phải làm sao đây.

Mình nên đi test ở đâu, sau bao lâu thì có kết quả?

Bạn có thể đến bất cứ trung tâm y tế nào để được xét nghiệm, ngoài ra bạn có thể đến các điểm ATS để được test free. Hoặc bạn có thể đến văn phòng của chúng tôi để được tư vấn và hướng dẫn xét nghiệm trực tiếp tại số 71 Võ Thị Sáu quận 3 Tp.HCM - Tell : 8205529 (nếu bạn ở Tp.HCM)
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Page 2 of 2 FirstFirst 12