Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 19 of 19

Thread: Vì sao nên lấy dzợ!

, nhà hàng xóm đám cưới vui ghê mà sao tâm trạng buồn quá! Ac
    Dụng ý bất dụng lực :cool: - Tương liên bất đoạn - Thượng hạ tương tùy :rolleyes:

, nhà hàng xóm đám cưới vui ghê mà sao tâm trạng buồn quá! Ac
    buồn gì, cưới đi rồi biết khổ
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

:p, hem cưới đâu, cưới xong chắc ko buồn mà thành khóc luôn (bị ăn hiếp)
    Dụng ý bất dụng lực :cool: - Tương liên bất đoạn - Thượng hạ tương tùy :rolleyes:

To: Maili

Quote Originally Posted by Maili View Post
    Có ai biết tại sao con gái nên lấy chồng ko, chỉ cho Maili biết với, chứ bây giờ là Maili đang lập hội "Ở giá", cũng có khối người tham gia. Ai có nhu cầu tham gia thì Maili sẽ gửi logo của hội đến tận nơi. Thân.
    Hôm nay vào DĐ đọc bài nhìn thấy bài viết " vì sao lên lấy dzợ " tự dưng thấy quan tâm liền vào đọc. Khi vào rồi thấy như đi vào mê cung vậy, càng đọc lại càng cảm thấy " vì sao lên lấy dzợ " Cũng chính vì vậy mà bị lung lay ý trí. Đọc bài viết này của Maili anh thấy " Tội lắm người ơi " Anh thực lòng muốn khuyên Maili từ bỏ ý định đó bởi anh cũng đang theo đuổi chủ nghĩa đó, nhưng thấy em quyết tâm như vậy thì anh cũng không dám cản vì anh từng nói :" anh luôn ủng hộ mọi quyết định của em " Biết em lập hội " Ở giá " với quyết tâm cao như vậy anh xin mạn phép mọi người bầu em làm chủ tịch hội luôn và cũng nhân tiện đây anh xin tặng em luôn con dấu này để em toàn quyền giải quyết. Chúc em thành công.
    Cầu mong em có thể gom hết phụ nữ vào hội để cánh đàn ông bọn anh không cần theo đuổi mà vẫn vững vàng với " chủ nghĩa độc thân ".
    Một lần nữa xin cảm ơn em. Chúc em luôn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ.
    khi tình yêu lên tiếng lý trí phải lặng câm.

Em cảm ơn anh buoc-chan nhiều lắm về món quá của anh. Nhân đây Maili ko muốn phụ lòng anh buoc-chan nên xin ham hố tự tuyên bố: kể từ bây giờ Maili chính thức là chủ tịch của Hội "Ở giá". Nhân ngày được bổ nhiệm đầu tiên, đương kiêm chủ tịch xin thông qua một vài nội dung sau đây:

Hội "Ở giá"

Mục đích thành lập hội: nơi những con tim bị tổn thương được bình an, được chia sẻ với những con người cùng cảnh ngộ, hay ít nhất cũng có một khoảng thời gian chờ đợi vết thương hồi phục.

Quyền lợi khi tham gia hội: bạn sẽ được cấp miễn phí cả hai loại logo của hội (đã post ở bài trước), với logo này sẽ chẳng có ai dám làm phiền bạn (hẹn hò, tán tỉnh...), nếu có thì hội sẽ có chế tài thích hợp với người đó. Theo điều 1001 bộ luật "Yêu" thì ai làm tổn thương, gây thương nhớ, yêu đơn phương, tan nát trái tim cho người khác dưới bất cứ hình thức nào thì cũng được qui vào tội hình sự

Lời thề bắt buộc cho các thành viên: Tôi quyết tâm ko kết hôn, ko yêu ai cho đến cuối cuộc đời. Yêu thì khổ ko yêu thì lỗ, thà chịu lỗ chứ quyết ko chịu khổ một lần nữa. (Ai phản bội lời thề là phải dẫn các thành viên khác + chủ tịch đi ăn kem nha)

Ngày thành lập: coi như là hôm nay
    Ngày kết thúc: khi nào chủ tịch hội đi lấy chồng.

Lời nhắn của chủ tịch: tôi lập ra hội này vì tôi tin rằng khi đã một lần yêu, khi chia tay ít nhiều bạn cũng bị tổn thương. Dù là cuộc đời bạn, cuộc tình của bạn có khác tôi bao nhiêu, bạn có hàng ngàn hàng vạn lí do để tránh xa tình yêu, nhưng tôi tin rằng sâu rất sâu trong lòng bạn luôn chờ đợi một tình yêu đích thực. Tôi tạo ra hội này để các bạn có một nơi dừng chân, nơi bạn sẽ cảm nhận sự cô đơn, nỗi buồn, một mình lẻ bóng trên con đường về, mỗi khi ngày lễ đến có ai nắm tay bạn đi trên phố ko, bạn có thật sự muốn ở giá ko...khi nào bạn đã sẵn sàng đón nhận một tình yêu mới...đơn giản thôi mà, chỉ cần dẫn tôi đi ăn kem là được. Hok cho bạn nào chưa yêu vào hội=>họ làm gì mà có lí do để ở giá nhỉ

Ai có ý kiến đóng góp thì post lên nha.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

, kiên quyết thế, bái phục

kiên quyết thế, bái phục
    DTT chưa có yêu, hok cho có ý kiến ý cò nha

Gì mà nóng thế :o, DTT yêu rồi, yêu ba, yêu mẹ, yêu gia đình, thầy cô, bạn bè ...,"chủ tịch" đoán sai rồi, lêu lêu :p

Vào đọc bài này xong mà loạn hết cả kênh,toàn bôi bác nói xấu chi em.Theo mình thì "Chỉ sau khi lập gia đình,người ta mới biết hạnh phúc thực sự là như thế nào...Nhưng khi biết thì đã...quá muộn rồi!?"
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Page 2 of 2 FirstFirst 12