Results 1 to 8 of 8

Thread: bạn tui....

Visitor_five
    Guest
    cái chuyện riêng tình cảm riêng tư của bạn tui ,tui kô dám xen vào chứ bạn tui iu ai ,thì tui nhắc truớc là đừng hắc hủi.....bạn tui nha?nhất là em đấy. :blink:

Àh ! cái anh này cẩn thận wá ta
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

anh nay hay nhỉ yêu ai là quyền của họ ..............
    nhưng đừng đụng đến người anh yêu thâmf là được chứ gì
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Đúng wé...........ai mà đụng vào thì chít dzới tui đâý
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Talking

Unregistered

cái chuyện riêng tình cảm riêng tư của bạn tui ,tui kô dám xen vào chứ bạn tui iu ai ,thì tui nhắc truớc là đừng hắc hủi.....bạn tui nha?nhất là em đấy.
    :rolleyes: Đừng có như vậy ông bạn ơi ! như vậy chẳng khác nào ông bạn quá xem thường người bạn thân của mình cả . :blink: :blink: :blink: :blink: :blink: :blink: :blink: :blink:

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Noi gi thi ong ban cung nen ton trong ban cua ong ban .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

<---- hiểu chết liền.........

five's Avatar

Wink

Originally posted by hyvong_lybiet@Mar 14 2003, 05:20 PM
    Unregistered

cái chuyện riêng tình cảm riêng tư của bạn tui ,tui kô dám xen vào chứ bạn tui iu ai ,thì tui nhắc truớc là đừng hắc hủi.....bạn tui nha?nhất là em đấy.
    :rolleyes: Đừng có như vậy ông bạn ơi &#33; như vậy chẳng khác nào ông bạn quá xem thường người bạn thân của mình cả . :blink: :blink: :blink: :blink: :blink: :blink: :blink: :blink:
    ui chòi ,tui lo cho bạn tui dzay kô được hẻ...một ngày chuyện của chúng nó mà bể ...bạn nó uống nhâmf thuốc mà qẻo thi seo???????? :blink:
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;