Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 12 of 12

Thread: Dưỡng sinh-Thiền định:hỗ trợ cai nghiện

Quan tâm là như thế nào? tất cả những cử chỉ, quà tặng, lời nói, âu yếm, yêu thương, ôm....đều chỉ là một cách biểu hiện bên ngoài. Có thể người thân ta ko thể hiện nhưng trong lòng luôn quan tâm, mong ta hạnh phúc. Đừng vì một lúc họ thiếu quan tâm ta mà cho rằng ta bị bỏ rơi. Ví dụ như bạn rất buồn, mong có ai chat với mình, nhưng bạn của bạn ko trả lời bạn, có thể chỉ vì họ quá bận vì một chuyện rất quan trọng, có hàng trăm hàng ngàn chuyện để lo. Nếu bạn thật sự yêu quí họ thì hãy cho họ thấy bạn đang sống vui vẻ như thế nào, chứ ko phải cứ khiến họ lo lắng xem bạn có đang mất niềm tin vào cuộc sống ko. Đừng làm cho người bạn yêu, một người bạn chân thành của bạn phải tổn thương vì họ biết bạn chẳng có chút niềm tin nào cho họ, cho mối quan hệ này.
    Đừng để tan vỡ một điều tốt đẹp chỉ vì ngay từ lúc bắt đầu lòng bạn đã ko tin điều đó là tốt dẹp.
    Có thể cả cuộc đời này Vợ yêu của Admin cũng ko thể biết tâm trạng của một người có h, nhưng đã sao chứ. Vì vợ yêu có dư niềm tin cũng như sự chân thành dành cho họ.
    Chỉ cần bạn yêu tôi, tôi sẽ yêu bạn, ko cần biết bạn là ai, bạn từ đâu đến và bạn đã làm gì.
    Hãy đọc thật kĩ chữ kí của Vợ yêu, mình nghĩ mọi người sẽ hiểu dc tấm lòng của Vợ yêu.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Vợ yêu ơi, bạn có biết tôi đã tiến bộ như thế nào ko, tôi nhớ bạn quá, ko ngờ bạn vẫn còn được mọi người quan tâm thế. Vợ yêu sẽ rất hạnh phúc về điều đó đúng ko! Điều bạn sợ nhất là bị lãng quên mà. Bạn có nghe bài hát tôi post lên chưa, bạn có nghe những lời tôi nói, tôi hứa với bạn ko,...Vợ yêu ơi mạnh mẽ lên, Maili sẽ mãi bên cạnh Vợ yêu. Vợ yêu ơi, trên đời này ko còn ai nhớ đến Vợ yêu nữa, vẫn có Maili nhớ đến Vợ yêu, vẫn có Maili biết Vợ yêu tồn tại, Maili yêu Vợ yêu nhiều lắm.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Page 2 of 2 FirstFirst 12