Page 2 of 9 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 86

Thread: Tình dục và tình yêu

Ủa.....cho tui hỏi tí nhe....Quý dzị đi rình ai dzậy ??? Cho tui đi dzới....

Talking

You hỏi để mần chi ?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Chít chuyện này hông được nghen, rìn người ta thất thì kì lém áh, TTN hổng zém đâu
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Nếu câu hỏi này có gì mong các bạn bỏ qua, con gái có nhiều ham muốn không ( về tình dục )

Bac si quai di
    Guest
    Con rái cũng ham muốn không thua gì con chai cả. Nhưng mà con rái luôn biết tự kiềm chế để giữ "cái ngàn vàng". Sẵn đây xin quý vị phái đẹp đóng góp vài bí quyết "chờ đến đêm tân hôn" để các bạn nữ truyền cho nhau một số kinh nghiệm! Níu người iu của bạn cứ đòi "hái hoa" thì bạn xử trí thế nào? :rolleyes:

Originally posted by quanghuy09@Mar 22 2003, 09:25 PM
    Nếu câu hỏi này có gì mong các bạn bỏ qua, con gái có nhiều ham muốn không ( về tình dục )
    Trả lời cho thắc mắc của bạn :
    Ngày trước sự thật BT tớ có quen một người con gái ! Nói chung là ..... cũng có những chuyện .... Sau những lần makelove với nhau, hai người cùng nằm nghỉ trên dường mình có hỏi cô ấy cảm giác của em khi xem film sex như thế nào và những lúc gần anh .....
    Cô ấy trả lời ... anh sao thì em vậy.
    Vâng con gái vẫn có những ham muốn .... nhưng để đạt đến cảm giác nX cực khóai như cánh đàn ông chúng ta thì con gái đòi hỏi times lâu hơn ! bạn gái luôn thích bạn trai của mình vuốt ve, tạo sự thân mật kích thích sự ham muốn tình dục.......
    Nhưng sự thật mấy cái chuyện này bây giờ BT tui đây chán ngấy, con gái dễ đến thì dễ đi ! nên trân trọng người mình yêu, giữ gìn cho bạn gái của mình đó là sự thể hiện văn hóa cũng như tôn trọng người mình yêu. Con gái thì có tùy nguời, tuy nhiên sự thật tui có một người bạn khi hai ngừoi chia tay ... cô nàng nói với bạn gái của mình là ... hình như thằng đó pê đê ..... Ôi con gái thật là khó hiểu ....
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Lèm seo để biết con gái có "chịu đèn" ko nhỉ ???

Cái đó thì em chịu nghen , hổng trả lời anh được đâu, có ai biết thì giải thích giúp KST đi nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Lightbulb

Originally posted by Kẻ si tình@Mar 23 2003, 05:28 PM
    Lèm seo để biết con gái có "chịu đèn" ko nhỉ ???
    Câu này có lẽ chỉ có tui mới có thể cho ông câu chả lời thui
    Thưa ông KST con gái dù seo đi nữa cũng là con gái ông phải tôn trọng một chút dù người đó có là dân "đứng đường " đi nữa
    Đó là câu chr lời của tui đó , có gì thất lễ mong quý anh bỏ wa

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by hyvong_lybiet@Mar 24 2003, 06:39 PM
    Câu này có lẽ chỉ có tui mới có thể cho ông câu chả lời thui
    Thưa ông KST con gái dù seo đi nữa cũng là con gái ông phải tôn trọng một chút dù người đó có là dân "đứng đường " đi nữa
    Đó là câu chr lời của tui đó , có gì thất lễ mong quý anh bỏ wa
    :o Như thế nèo mà HVLB lại nói tui ko tôn trọng con gái !!! :angry:

Page 2 of 9 FirstFirst 1234 ... LastLast