Page 4 of 9 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
Results 31 to 40 of 86

Thread: Tình dục và tình yêu

Seo trong này lại có thơ nữa hả chòi , hay để mình đưa wa CLBYT bạn nha, bên đó phong phú lém, tha hồ mà thơ thẩn
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

ai mượn ông , ở đâu làm thơ mà chẳng được quan trọng mình thấy thích là được rùi , ai không thích mặc kệ

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by Kẻ si tình@Mar 23 2003, 10:28 AM
    Lèm seo để biết con gái có "chịu đèn" ko nhỉ ???
    hic.. em hông hiểu nha... giải thích được hông hẻ.,.. dùng tiếng lóng thì em chịu rồi... hông hiểu chỉ mỗi cái này thôi
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Chuyện này thì lèm seo anh KST giải thích cho NTT được chứ hả, cái dzụ này ..hic thử hỏi anh Bán Thân xem seo ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

đã nói thì phải có lời giải thích được chứ.. chứ không hiểu thì làm sao mà nói ra được, đúng không TTN? Chỉ có cái là không muốn giải thích cho NTT thôi.. chứ không thể nói là làm sao mà giải thích đâu&#33;
    Còn anh BT àh.. thôi đi.. lúc nào anh BT cũng nói mình trong sáng cả... không bao giờ nói mấy cái vấn đề này đâu... thật ra nói hay không không quan trọng.. NTT chỉ không hiểu, nên hỏi vậy thôi. Còn ngại thì có quyền kô trả lời cơ mà.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều

"Chịu đèn" là đồng ý chuyện gì đó, NTT có hiểu không nè?

OK.. nếu nói vậy thì có lẽ NTT hiểu được phần nào rồi&#33;

Nhưng mà NTT nên hiểu ít thôi nha

dĩ nhiên là NTT biết điều này rồi mà... thường thì cái gì cũng nên biết.. nhưng có những cái cũng không nên biết quá nhiều đâu àh

Chời QH09 đang có ý gì đây mà nói vậy thế chời , hay QH09 đang có ý cua NTT thế hả?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Page 4 of 9 FirstFirst ... 23456 ... LastLast