Results 1 to 5 of 5

Thread: Tithuti ui

Híc
    Lại thêm 01 lần nữa chúc mừng sinh nhật em gái rồi! Chúc em gái mãi mãi được học trò yêu thương, kính trọng. Có 01 ngày thật vui và hãy luôn nhớ sự nghiệp giáo dục là sự nghiệp vĩ đại cho nên hi...hi...đừng bao giờ "mất dạy" hén!

chúc sis SN vui vẻ, hic, ngồi chờ mãi chả thấy sis gọi rủ đi ăn gì cả. hihi! Thông cảm vì em chúc hơi muộn nha sis, vì hôm qua em lu bu quá nên quên không gọi cho sis được. Sorry sis nhiều nha!

Anh cũng gọi ĐT chúc mừng nhưng ko liên lạc được ! Thôi bửa nào gặp đi ăn mừng SN sau em nhé ! Mong em luôn hạnh phúc thành đạt trong cuộc sống.
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

hehehe, thay mặt nhân vật chính, cảm ơn tấc cả nhé, sẳn tiện ai có quà chưa kịp trao thì đưa ra đây, tui nhận giùm lun cho
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng!

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

hehe! thanks all.
    Hôm nay đã qua sinh nhật lâu lắm rồi, nhưng dù sao cũng cảm ơn mọi người rất nhiều. :laugh:
    [i]<span style=\'color:red\'>XIN TẶNG NHỮNG ĐÓA HOA ĐẸP NHẤT CHO ĐỜI</marquee>