Results 1 to 2 of 2

Thread: Viết cho một người vừa gần vừa xa...

Hôm qua em vô tình gặp Mẹ anh khi em và một người bạn ghé quán cafe nhà anh để ăn trưa. Mẹ anh vẫn hồn hậu và nhẹ nhàng như ngày đầu em gặp. Suốt buổi trò chuyện, em và mẹ anh chỉ xoay quanh chủ đề về anh, về những chuyển biến tốt của anh trong cuộc sống. Em lắng nghe và phấn khởi lắm, anh biết không?

Mẹ anh nói với em như vầy: Bác chỉ có mình nó thôi nên niềm vui, hạnh phúc của bác dồn hết vào cho nó. Bác chỉ mong nó ở đó học hành rồi làm việc tốt, bỏ hẳn được ma tuý, rồi còn mau lấy vợ có cháu nội cho bác bồng nữa chứ. 32tuổi rồi còn gì...( hichic, sao tự nhiên Mẹ anh cứ nhìn em vậy? em không phải là bạn gái của anh mờ?!?)

Uh, trong suy nghĩ của em, anh luôn là 1 chàng trai thông minh. Anh sẽ làm lại từ đầu, lấy lại những gì anh đã đánh mất ( trong đó có tình yêu nữa), phải không anh? Em luôn tin anh sẽ làm được những gì anh nói với em mà. Anh thông minh, đẹp trai, rồi anh sẽ lại làm cho trái tim nhiều cô gái "đong đưa" vì anh thôi mà (hic, em chẳng thích cái "danh hiệu" sát gái mà mấy bạn anh gọi anh xíu nào hết. Nghe đểu đểu thế nào ấy&#33.

Cố lên anh nhé, cố lên để trở lại là ... cục vàng của Mẹ anh như xưa. Đừng làm cục đá nữa nhé! :wub:
    Sẽ tái sinh Em trong mùa trăng khác...

Không biết đồng chí này bây giờ thành vàng hay vẫn là đá..........cóa ai biết không?
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .