Results 1 to 3 of 3

Thread: GIÚP MÌNH VỚI

gacon_tintin
    Guest
    Các bạn ui...mình và cô ấy QH với nhau có sử dụng BCS...nhưng vô tình bao bị vuột...lúc đó mình chưa xuất tinh nhưng sợ cô ấy có thai...
    Kinh nguyệt của cô ấy vào ngày 5 đến ngày 10...mình QH vào ngày hôm wa...26/8...xong mình có cho cô ấy uống thuốc ngừa thai khẩn cấp ECee2...vậy các bạn cho mình khỏi nếu cô ấy hok có thai...thì kì kinh nguyệt vào tháng sau(tháng 9)...có bình thường hok hay là trễ hoặc là hok có...Mình bít để khỏi lo lắng nhìu...
    Cám ơn các bạn...

Unhappy

Ơ...ơ...ơ..... :ngacnhien:

:huh: Mèn ui, bạn hỏi nhầm chỗ rùi!? Ở đây chỉ giải đáp những thắc mắc của những ai có liên quan hoặc là quan tâm đến ba cái dzụ (à quên chỉ có hai cái dzụ thôi chứ&#33 đó là ma túy và Hiv-aids. Chứ còn những cái khác thì tụi này.....hí hí...."cho em xin".

Dzới lại tại tụi này còn nhỏ.....xíu xìu xiu hà :ohmy: ...nên chưa ai đụng phải "mí cái dzụ án" như kiểu này hết trơn á! :unsure: đã có kinh nghiệm gì đâu mà dám tư vấn với cả năm vấn! hì..hì..."nói gỡ miệng"..nhỡ...xúi bậy, xúi bạ mà xảy ra chiện gì thì biết lấy cái chi mà đền đây hĩ !?

Thui, đừng có tốn thì giờ vô ích dzới tui nữa :nhieuchuyen: hãy lo mau mau đi kiếm chỗ nào nhiều "mí ngừ nhớn" một chút í, chắc chắn là họ rành cái chiện ni lắm.

P/s: Nhớ nghen!!!Hãy chắc là đúng chỗ rùi thì mới mà thọ giáo hén. Đừng ghé chỗ ù...ù...cạc...cạc.....như tụi này thì rồi lại nghe bàn bậy bàn bạ chứ....nói chung là "em chả...biết đâu" à, kể cả nói riêng thì cũng sẽ thế thôi hà, thiệt á!

Các bạn ui...mình và cô ấy QH với nhau có sử dụng BCS...nhưng vô tình bao bị vuột...lúc đó mình chưa xuất tinh nhưng sợ cô ấy có thai...
    Kinh nguyệt của cô ấy vào ngày 5 đến ngày 10...mình QH vào ngày hôm wa...26/8...xong mình có cho cô ấy uống thuốc ngừa thai khẩn cấp ECee2...vậy các bạn cho mình khỏi nếu cô ấy hok có thai...thì kì kinh nguyệt vào tháng sau(tháng 9)...có bình thường hok hay là trễ hoặc là hok có...Mình bít để khỏi lo lắng nhìu...
    Cám ơn các bạn...
    [/b]

Hìhì, nếu nhỡ có thai thì sinh baby bồng lun cho dzui bạn ơi ời...

Nếu như bạn nói bạn uống thuốc ngay sau khi quan hệ thì an toàn đến 90%.Hehe, chỉ sợ uống nhầm thuốc giả thui. hơ hơ...

Hìhì, Cind nói đúng đó bạn ui, 4r này là nơi các bạn chia sẻ kinh nghiệm phòng tránh HIV/AIDS thôi, các mem ở đây cũng ko có nhiều kinh nghiệm... bầu bí lắm, nển ko dám "tư dzấn" .. tới bến cho bạn đâu . Nhỡ bạn gái của bạn có baby lại mang đến chỗ Admin hay Cind mà bắt đền thì khổ lắm lắm.hehe...

Bạn nên tìm sự trợ giúp của những người có kinh nghiệm hoặc 1 bác sỹ chuyên khoa để không sảy ra trường hợp đáng tiếc nhé!

Sẽ tái sinh Em trong mùa trăng khác...