Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
Results 21 to 30 of 50

Thread: hi, chào các bạn

trùi ui CMA cũng nghĩ vậy thì CB này còn sống làm gì nữa chứ,hichic nhóc ơi anh đi trước nha ,em ở nhà nhớ chăm sóc xấp nhỏ đàng hòang,hichichic
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Originally posted by chiminhanh@Apr 22 2003, 12:53 AM

trùi, trùi, công nhận "tám" cùng chung chí hướng dzới CMA ghê, phen này phải hợp tác kiếm "xiền" mới được!
    Chời "tám" hổng ngờ "tám" và CMA lại chung chí hướng , ok chúng ta bắt tay hợp tác kiếm thật nhiều money nha CMA

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by hyvong_lybiet+Apr 22 2003, 08:05 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hyvong_lybiet @ Apr 22 2003, 08:05 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--chiminhanh@Apr 22 2003, 12:53 AM

trùi, trùi, công nhận "tám" cùng chung chí hướng dzới CMA ghê, phen này phải hợp tác kiếm "xiền" mới được&#33;
    Chời "tám" hổng ngờ "tám" và CMA lại chung chí hướng , ok chúng ta bắt tay hợp tác kiếm thật nhiều money nha CMA[/b][/quote]
    Bộ chán sống hay tám mà đi dzụ dzỗ dzợ cũa ét min &#33;Cẻn céo lền thứ nhết nghen
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Originally posted by admin@Apr 22 2003, 10:50 PM

Bộ chán sống hay tám mà đi dzụ dzỗ dzợ cũa ét min &#33;Cẻn céo lền thứ nhết nghen
    chời tưởng chiện gì chứ cảnh cáo thì "tám" sợ gì chứ , mà có cua CMA thì đã sao nào , mấy ông làm được gì "tám" chứ

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hehe chúc mừng Bt có thêm 1 đối thủ mới dành vợ của mình,tám kô thấy Cb vẫn sống và vẫn cua CMA phà phà đó hay sao,từ nay có thêm 1 đối thủ nữa vui ghê
    Nhóc ơi anh chưa chết lìn dc đâu còn phải tip tục chiến đâu vớii lão tám này nữa

Wink

Chòi, cuối cùng cuộc đời CMA sẽ đi đâu, dzề đâu? hix

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

Đời em giống Thúy Kiều rồi, xin chia sẽ sự lo lắng cùng em.

Đời em như cánh lục bình
    Lục bình trôi mãi biết về nơi đâu

thì trôi từ VN sang canada gòi từ canada lại dạt dzề Vn

Wink

Chòi oi, trôi như dzậy nét bét thì seo? Hix, chắc phải kiếm phương tiện nèo cho an nhàn 1 tí, chứ "trôi" như dzậy thì bít bao giờ cập bến?

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

thì trôi we net mà đâu có seo đâu,giống như anh trôi we canada với em hoài mà cũng vẫn bình yên đâu có bị nát pét đâu,hiihi

Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast