Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast
Results 31 to 40 of 50

Thread: hi, chào các bạn

mấy cha này sao lại nỡ ác với CMA như thế , thân con gái liễu yếu đào tơ mà mấy ông cho chôi wa dạt lại như vậy thì làm sao CMA chịu cho nổi , như thế mà dám bảo yêu em đến chọn đời , hãy học hỏi "tám" đây này "tám" không đưa CMA đi đâu hết mà để CMA ở nhà ngồi chơi xơi nước còn những công việc khác "tám" sẽ đảm nhận hết

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Wink

chòi, xiệt ko đó "tém", hay lại giống như Banthân: " Mai mốt anh lấy em dzề, anh ko cho em làm gì nặng nhọc hít á, nhẹ lém: hàng ngày cầm 1kg dzé số đi dòng dòng bén thui!"
    hixxx

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

cái thằn BT này wé đáng , con gái người ta dễ xương thế mà bắt đi bán ve số,dc gòi CMA yên tâm đi anh sẽ sử đẹp hắn .
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Wink

Bởi dzậy, CMA đâu có dzề dzới hén, CMA đi tìm con HEO của mình còn sướng hơn!!!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

sao kô tìm anh nè cho đỡ phải cực khổ.:wub:

Trùi ơi! mấy ông là chuyên gia dụ con nít nha, người ta là con gái chưa biết yêu mà theo mấy ông sao được

quanghuy bit gì mà nói hả,tui dụ hay kô là do CMA nghĩ chứ liên quan gì tới huy,bộ huy cũng muốn cua CMA hả? Mà tui nhắc lại diễn đàn làm gì có con nít mà dụ

Originally posted by chiminhanh@May 4 2003, 12:54 AM
    chòi, xiệt ko đó "tém", hay lại giống như Banthân: " Mai mốt anh lấy em dzề, anh ko cho em làm gì nặng nhọc hít á, nhẹ lém: hàng ngày cầm 1kg dzé số đi dòng dòng bén thui!"
    hixxx
    chời không ngờ BT lại tệ wá như vậy , nhưng CMA đừng lo "tám" chứ không phải như BT đâu , "tám" nói là sẽ để cho CMA được ngồi mát ăn bát vàng là nhất định "tám" sẽ thực hiện được , tuyệt đối không sai dù chỉ nửa lời

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by catbuitinhdoi@May 5 2003, 04:41 PM
    quanghuy bit gì mà nói hả,tui dụ hay kô là do CMA nghĩ chứ liên quan gì tới huy,bộ huy cũng muốn cua CMA hả? Mà tui nhắc lại diễn đàn làm gì có con nít mà dụ
    Trui ơi! tui hổng có ý gì đâu anh CBTD ơi! tui có người yêu rồi mà. Tui chỉ nhắc mấy anh thui

Talking

TTVT tui thấy mấy người tranh nhau cua CMA vui quá, tui cũng muốn nhào vô thử sức coi, có gì chỉ giáo nha!
    I'll be feeling blue living without you!
    I wanna share your ups and downs until the end!

Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast