Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
Results 41 to 50 of 50

Thread: hi, chào các bạn

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    trùi nghe chi mấy người này hãy tìn tới hoatigon nè ...khi nào tói thì báo trước nha hoatigon còn biết mà chạy trốn
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>

Access banned
    Guest
    CMA là boy hay girl vậy bác nào bít chỉ em với

Nguy hiểm ghê cơ , anh TTB cứ hỏi CMA hoài . CB ơi anh ở đâu trả lời đi chứ . :&#39;a

nơi người nói tiếng vượn và vượn biến thành người

Cool

Chao ui,trong topic này đông vui wé nhỉ&#33;&#33;&#33;Có chị CMN,có anh QH,có anh CBTD và nhất là có mặt cô vợ iu NT cùng với bé TTB "chồng bé" ngoài gia thú nữa chứ.Đang bàn bạc chuyện gì thế,BB sẽ làm MC cho
    <div align="center">Bạn mất một phút để mê tít một ai đó,một giờ để thích một ai đó và một ngày để yêu ai đó,nhưng có khi phải mất cả đời để quên được một người.</div>

bàn bạc gì nữa CMA bịt tích gian hồ gùi, hichic nhớ em wé
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Access banned
    Guest
    ê ku (CBTD) tại seo CMA mất tích vậy nói nghe với hay là ông lăng nhăng lít nhít nên...........

Originally posted by traitimbuontphcm@Sep 24 2003, 04:04 AM
    ê ku (CBTD) tại seo CMA mất tích vậy nói nghe với hay là ông lăng nhăng lít nhít nên...........
    Chòi ai bẻo là CMA mất tích, chỉ vì mâý hum nay CMA bận quá nên hông dzô thăm pà kon được đấy thui
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    các bạn cứ nói CMA thề không....giờ CMA tái xuất giang hồ rồi nè ...giải quyết thế nào đi chứ
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    Thì ra đây mới thật sự là "vợ yêu của Admin", khiêm nhường nhưng khiến người khác (tui nè) phải ngước nhìn ngưỡng mộ :huh: . Hàng thật lúc nào cũng thật, còn hàng giả thì lại thường phô trương rùm ben nhưng suy cho cùng cũng là hàng giả :sad: . Tự mình cảm thấy xấu hổ, xin lỗi anh Admin, xin lỗi mọi người, xin lỗi chính mình nữa. Thôi thì bé Thùy ơi, chai mặt xưa nay cũng quen rồi :happy: , ko thèm đổi nick đâu, "vợ yêu của Admin" mãi mãi là của tui, xí trước rồi nha :laugh:
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi&#33; Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(Vo yeu cua Admin &#064; Apr 6 2008, 01&#58;21 PM) [snapback]42278[/snapback]</div>
    Thì ra đây mới thật sự là "vợ yêu của Admin", khiêm nhường nhưng khiến người khác (tui nè) phải ngước nhìn ngưỡng mộ :huh: . Hàng thật lúc nào cũng thật, còn hàng giả thì lại thường phô trương rùm ben nhưng suy cho cùng cũng là hàng giả :sad: . Tự mình cảm thấy xấu hổ, xin lỗi anh Admin, xin lỗi mọi người, xin lỗi chính mình nữa. Thôi thì bé Thùy ơi, chai mặt xưa nay cũng quen rồi :happy: , ko thèm đổi nick đâu, "vợ yêu của Admin" mãi mãi là của tui, xí trước rồi nha :laugh:
    [/b]
    Nhờ có Vợ iu của ác min mà lâu lắm rùi mới đọc lại mí câu 8 qua 8 lại của những mem cũ. Nhớ lại ngày xưa, diễn đàn xôm tụ lắm, bây giờ ai cũng có lối đi riêng, nên không còn lên diễn đàn thường xuyên nữa. Nhớ mọi người quá,...nhớ cái ngày gặp mặt là nói xấu nhau đó, .... Không bít giờ mọi người thế nào rồi, nếu có dịp, không biết có còn gặp lại nhau....

Vợ iu ác min ui&#33; Không cần phải xấu hổ đâu, chỉ là mọi người nói giỡn thui mà, hì hì. Còn chuyện về đâu thì bi giờ mới quan trọng chứ ^_^ :cool:

Page 5 of 5 FirstFirst ... 345