Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13

Thread: Co ai cuu toi ko?

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(ThienTam &#064; Sep 18 2007, 05&#58;12 PM) [snapback]37058[/snapback]</div>
    nhưng Anh lại bỏ tất cả...luôn cả công việc tốt ở hãng bảo hiểm..để mày mò đi làm công học nghề, mở ra một công việc kinh doanh riêng và thành công trong việc Anh muốn...Anh có sự nghiệp gia đình và một cô vợ tuyệt đẹp, thương Anh hết lòng.
    Mọi việc Anh nhìn nhận phải cố gắng quyết tâm nhiều lắm...Em muốn tương lai Em như thế nào thì tùy vào quyết định Em bây giờ.
    Công việc Anh rất nhiều...hy vọng những lời trân thành này sẽ tác động giúp Em nhiều.
    [/b]
    Đúng là tham gia DĐ này em mới thấy thật nhiều anh, chị, nhiều bạn giàu nghị lực và ý chí phấn đấu&#33;
    Nhân vô thập toàn&#33; Chẳng có ai là hoàn hảo cả&#33; Nhưng đáng trọng biết bao những người đã từng sai, biết mình sai và quyết tâm sửa sai&#33; Bạn Minh Nhựt cố gắng chiến thắng bản thân nhé&#33; Có như thế bạn mới giúp được nhiều bạn khác cùng thức tỉnh, mà nói như anh Thiện Tâm "để sống cho ra sống"&#33; Mong nhận được tin vui của bạn&#33;
    Kể ngàn năm cơn khát cao nguyên.......

Thien Tam va Cind oi,

Dọc nhung dong hoi thoai tren minh cam thay rat kham phuc tinh than va long tot cua cac ban. Minh cung rat muon duoc 1 nguon dong vien va su chia se ay. Ban co the tro giup minh 1 lou thoat khong? Da gan hin 5 nam nay. Minh luon mong moi tim den nhung su tro giup nay. Minh tim tren mang mai den hom nay gap duoc dien dan nay. Minh that su cam nhan duoc da di dung loi. Minh dang ho tro 1 nguoi than cai nghien. Minh khong biet nen cat con nhu the nao. Minh nghe noi thuoc sabutex nao do rat hieu qua. Nhung thuc te co dung nhu vay khong? Mua o dau? va lam cach nao chong tai nghien. Ban co nghi rang mua thuoc ngu uong 3 ngay la cat duoc con khong? MInh thay sau giac ngu la con doi thuoc kinh khung. Nen minh muon tim phuong phat cai tinh.(Cau khong ngu)

Mong gap duoc cac ban :confused:tren dien dan nay.

Mình thì chưa dùng những thuốc ấy bao giờ nên ko biết nó như thế nào , còn như bạn nói mua thuốc ngủ uống thì theo như mình thấy có lần thằng bạn mình cai nó củng mua thuốc ngủ uống mà nó có ngủ đâu cứ vật vờ như người say rượu , mình thì hồi đó tới giờ khi cắt cơn mình cảm thấy trong người nóng và sốt như có lửa đốt ấy khi bị như vậy thì mình đi tắm nước lạnh cho nó tỏa nhiệt ra và uống nước tăng lực redbull ấy , còn tối thì bị mất ngủ là chuyện thường có thể dùng thêm mật ong vào buổi tối tuy ko có thể ngủ được nhưng ít ra củng ngủ được 1 lúc còn ko thì thức trắng đêm , cai mà ko dùng thuốc thì đau đớn lắm vì khi bị vòi bò là chẳng còn muốn sống nữa nhưng chỉ cần 3 ngày là thấy hết bị vòi bò à còn mình nge nói dùng thuốc thì cai 1 tuần mới cắt cơn được mà có trải qua đau đớn thì mới có thể thấy và biết sợ nó còn cai mà dùng thuốc thì dễ bị lạm dụng vào thuốc tỉ lệ tái nghiện cao hơn khi cai sống đấy , đó là những gì mình nghĩ thôi ko biết có đúng vậy ko nếu ai đang cắt cơn thì làm thử xem nhé

Page 2 of 2 FirstFirst 12