Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: Anh em chú ý voi thuốc chống tái

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    minh uống đền hôm nay cũng được gần chục hôm rồi thấy mọi thứ cũng tạm ổn ăn được ngủ cũng tạm mặc dù chưa ngủ được sớm mình uống liều chưa đi xét nghiệm hay tư vấn của bác sỹ gì cả các bạn có kinh nghiệm chia sẻ thêm nhé ví dụ nếu có hiên tượng như thế nào là kg ổn thì kg lên uống tiếp để mọi người biết nhé !
    Bạn chưa ngủ được là do tình trạng chung sau cắt cơn. Rồi bạn sẽ ngủ được thôi.
    Nếu bạn nghiện đã lâu, nên xét nghiệm men gan 3 tháng 1 lần xem có cần dùng thêm thuốc bổ gan không.
    Hãy từ bỏ ma túy để tìm lại giá trị đích thực của mình.

gửi bs hong thu

cám ơn bác nhé vài hôm nữa em xẽ đi xét nghiệm tất 1 thể xem mình có bệnh gì mới kg với tình hình sức khoẻ ra sao có uống được thuốc chống tai nữa kg em thấy nhiều người viết nếu bi h thì kg dùng được !

...vài hôm nữa em xẽ đi xét nghiệm tất 1 thể xem mình có bệnh gì mới kg với tình hình sức khoẻ ra sao có uống được thuốc chống tai nữa kg em thấy nhiều người viết nếu bi h thì kg dùng được !
    gửi thienlong:
    bạn cứ yên tâm uống thuốc chống tái. người bị H vẫn uống được thuốc chống tái bình thường. chỉ có những người trong giai đoạn cuối, men gan tăng cao mới không dùng được thuốc chống tái thôi.( bạn thì chắc không bị H đâu... hì) Bạn đã uống thuốc một thời gian rồi, cơ thể đã thích ứng với thuốc chống tái và không có phản ứng phụ gì là tốt. Bạn cố gắng duy trì nhé. Có gì bạn có thể gọi cho mình, bất cứ lúc nào; 0912433857 or 0273600888. mình sẽ giúp bạn. thân!
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

cám ơn bạn nhé như vậy mình yên tâm hơn rồi me mình cũng đi hỏi mây nơi họ bảo nếu uống mà thấy cứ mệt đi với ăn kg ngon kg ngủ được thì mới phải đi xét nghiệm với trường như mình sau khi uống vài hôm mọi sinh hoạt dần trở lại bình thường thì cũng tạm ổn !

cám ơn bạn nhé như vậy mình yên tâm hơn rồi me mình cũng đi hỏi mây nơi họ bảo nếu uống mà thấy cứ mệt đi với ăn kg ngon kg ngủ được thì mới phải đi xét nghiệm với trường như mình sau khi uống vài hôm mọi sinh hoạt dần trở lại bình thường thì cũng tạm ổn !
    hì, cứ ăn ngon ngủ ngon thôi thienlong ạ, lo lắng là một liều thuốc độc đấy...
    yên tâm để cố gắng và không được chủ quan nhé!

hehe vẫn ăn ngon ngủ ngon mà muốn cả nhà chia sẻ thêm kinh nghiệm về thuốc trống tái để mình và mọi người biết thêm thui kg biết có phải uống nhất định 1 ngày 1 giờ kg nhỉ hay thích uống lúc nào thì uống lên uống sau lúc ăn hay trước lúc ăn nhỉ!

hehe vẫn ăn ngon ngủ ngon mà muốn cả nhà chia sẻ thêm kinh nghiệm về thuốc trống tái để mình và mọi người biết thêm thui kg biết có phải uống nhất định 1 ngày 1 giờ kg nhỉ hay thích uống lúc nào thì uống lên uống sau lúc ăn hay trước lúc ăn nhỉ!
    thienlong thân mến.
    bạn nên uống vào một giờ nhất định trong ngày. Vì thuốc có tác dụng trong 24h. nên uống sau bữa ăn sáng là tốt nhất. nếu có lỡ ăn sáng muộn thì vẫn có thể uống trước bữa ăn, nhưng sau đó đi ăn luôn nhé...hì. chúc bạn khỏe mạnh nhé!

1 viên chỉ có tác dụng 24 h nếu uống 1/2 viên thì chỉ có tác dụng 12h hả bạn mình nghe mấy đứa bạn nói uống 1/2 viên thì 2 đến 3 ngày chơi kg chơi được cám ơn bạn nhé!

Sau khi cai thành công muốn ngủ lại đc sâu như bình thường theo mình ko nên dùng bất cứ 1 loại thuốc ngủ nào -thực tế mình đang post bài là vừa cai tay bo dc 5 hôm và đang ở giờ thứ 49 chưa ngủ nhưng mình nhất định ko dùng bất cứ 1 loại thuốc ngủ nào cứ để bộ não nó phục hồi tự nhiên sẽ tốt hơn -vào forum post bài cho đỡ buồn
    Nếu ai có ý định dùng thuốc ngủ thì nên dùng các loại thuốc có gốc thảo mộc tự nhiên ví dụ đc từ :
    -Lá vông -Tâm sen- Hạt muồng muồng -Dây lạc tiên ...
    Các loại này có bán nhiều ở hiệu thuốc

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by hoang_duong View Post
    Sau khi cai thành công muốn ngủ lại đc sâu như bình thường theo mình ko nên dùng bất cứ 1 loại thuốc ngủ nào -thực tế mình đang post bài là vừa cai tay bo dc 5 hôm và đang ở giờ thứ 49 chưa ngủ nhưng mình nhất định ko dùng bất cứ 1 loại thuốc ngủ nào cứ để bộ não nó phục hồi tự nhiên sẽ tốt hơn -vào forum post bài cho đỡ buồn
    Nếu ai có ý định dùng thuốc ngủ thì nên dùng các loại thuốc có gốc thảo mộc tự nhiên ví dụ đc từ :
    -Lá vông -Tâm sen- Hạt muồng muồng -Dây lạc tiên ...
    Các loại này có bán nhiều ở hiệu thuốc
    Chào bạn hoang_duong,
    1. Chào mừng bạn gia nhập diễn đàn.
    2. Ở đây mọi người đang nói về vấn đề thuốc chống tái sau khi cai cắt cơn mà bạn, đâu phải thuốc ngủ
    3. Cám ơn ý kiến đóng góp của bạn.

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast