Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 31

Thread: giup tui voi

truoc khi xin giup do toi xin noi ve cuoc doi toi sau 3 nam. su dung heroin khong nghi. Cũng chỉ vì thất tình, thật đáng xấu hổ quá. tôi đâm lao theo bạn bè đến nay đã được 3 năm rồi. hiện tại trừ bạn bè chơi hàng với nhau biết tôi nghiện, còn không 1 ai biết tôi nghiện cả. kể cả gia đình tôi. vì bạn bè tôi chơi đều học đại học nên chúng nó ra trường tạm thời không chơi hay nghỉ luôn tôi cung không biết nữa ( vi mỗi thằng mỗi phưong) còn đối với tôi. năm nay đã 26 tuổi rồi. chưa có việc làm. Năm nay tôi quyêt định ôn lại bài vở thi DH, nhưng truot. tôi quyết tâm thi CD. thật may mắn là tôi đỗ vào CD BK ( xin mạn phép không nói tên khoa) tôi quyết tâm Ra HN học hành. cái tôi muốn là ra cai thuốc. và muốn có một tưong lai. đến khi tôi đăng ký web này la tôi cai được 3 ngày. Nhưng thưc sự không thể nào chịu nổi, tôi sống cùng chị gái, tay chân nhức mỏi la tôi bịa lý do đau khớp. tôi có chết cũng không thể nói ra cho ai biết. nhưng moi nguòi biết không tôi ko thể nào chịu nổi nó đau, nó nhức tận xương côt. tôi mua thuốc ngủ liều cao, dầu bôi mà không thấy đỡ, đặc biệt là không ngủ đc chút nào vì quá mỏi. nằm cứ rên, Anh chị bảo đi khám tôi không dám đi. ngày mai tôi bắt đầu nhập học rồi không biết mình sống hay chết nữa. xin mọi ngừoi và ADmin hay giup tôi. tôi định dùng thuốc nhưng không biết dùng loại nào. sợ họ không bán cho tôi. tôi sẽ quyết tâm cai cho bằng được. nếu mọi nguời giup xin hay goi cho tôi. hoặc bot lên diễn đàn. 0982208882. tôi xin chân thành cảm ơn.

Bạn ơi mình biết là cai rất mệt mỏi chân tay đau nhức lắm đó ko ăn đc gì ....nếu thời gian gấp quá nhập hoc tới rồi mà bạn muốn có sức trong 1,2 ngày nhập trường thì lên phố hàng chiếu (vào buổi tối nhé) mua 1 viên thuốc ngậm subutex của mấy bà ngồi ở vỉa hè ấy giá là 650n 1 viên về cắt ra làm 4 phần khi nào vật thì ngậm 1/4 viên tùy đô của bạn nếu thấy vẫn mệt thì ngậm thêm.còn nếu bạn muốn cắt cơn nhanh mà ko muốn chị và gia đinh biết thì bạn gọi vào số máy này nhé 0912680788 gặp anh Ký nói với ông ấy ý định của bạn.vì mình vừa cai ông ấy xong thấy thuốc cua thằng cha này cũng đc lắm.nhưng cái quan trọng là bạn phải giữ được cơ(cai thì dễ giữ được mới khó).theo mình cắt cơn xong nên nói thẳng với gia đình ko ai ăn thịt bạn đâu mà. gia đình biết là tốt nhất đó chứ nếu ko nói cho nhà biết thì (còn bạn còn tôi bạn còn lâu mới bỏ được ) Good Luck

Tôi nghĩ bạn Thanhxxx nói có lý. Bạn nên chia sẻ việc mình đang quyết tâm cai nghiện với một người bạn cảm thấy tin tưởng ( Ba Mẹ, bạn thân,..) để bnạ tìm được sự động viên, hỗ trợ về tinh thân. Điều này rất quan trọng. Đôi khi tột cùng của cơn bĩ cực, một cái nắm tay, 1 lời động viên, một ánh mắt tin tưởng là nguồn an ủi rất lớn.

Tôi tin BQT 4r này sẽ hỗ trợ cho bạn những kiến thức thiết yếu,thực tế và khoa học trong việc cai nghiện.

Chúc mừng tân sinh viên! Cố gắng lên bạn nhé!
    Sẽ tái sinh Em trong mùa trăng khác...

nếu bạn ở Hn ban co thể lên thúy ai mà mua thuốc tốt lắm nêu thật sự bạn quyết tâm,tôi đây chơi bời 7namư rùi mà chích nữa nhưng bây giờ dùng thuồưc đo ổn và ko có các triệu chứng vật đâu,nhưng cũng coi bản thân mình có quyết tâm ko,lên đó họ tư vấn cho chào bạn chúc bạn thành công.nhưng uống thuốc chỉ là biện pháp ngatứ cơn thui còn về sao là mình bạn àh

Bạn à, việc học tuy rất quan trọng nhưng theo mình nghĩ nếu mọi việc cứ tiến triển thế này thì bạn sẽ không bỏ được đâu. bạn lên cho gia đình mình biết hoàn cảnh của mình và đưa ra cách giải quyết tốt nhất. ma túy không thể nói là chỉ bỏ được vài ngày đã là bỏ.
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

Minh song o HCM. Biet tim sabutex i dau?
    Tac dung cua sabytex the nao? Minh muon hieu them 1 it ve sabutex

Giúp mình với

Mình cũng ở HCM và muốn mua SUbutex để cai nghiện vì nghe nói thuốc này cắt cơn tốt. Mình đang cần gấp, mong được anh chị em giúp đỡ cho cuộc đời bất hạnh này. Nếu ko cai được mình sẽ tự tử chết quách đi cho xong.

Quote Originally Posted by nghienmatuy View Post
    Mình cũng ở HCM và muốn mua SUbutex để cai nghiện vì nghe nói thuốc này cắt cơn tốt. Mình đang cần gấp, mong được anh chị em giúp đỡ cho cuộc đời bất hạnh này. Nếu ko cai được mình sẽ tự tử chết quách đi cho xong.
    Bạn ơi bạn thử liên lạc với anh Cind nhé số của anh ý là 0909260150 ( sorry anh Vinh nha vì em tự ý cho số , nhưng bạn ý dọa tự tử em sợ quá ) lần trước tớ thấy anh ý có nói về thuốc này đấy , anh ý sẽ bán hoặc chỉ chỗ mua cho bạn. Cố gắng thật nhiều nhé, bạn thân mến của tôi !

Quote Originally Posted by Lotus_ask View Post
    Bạn ơi bạn thử liên lạc với anh Cind nhé số của anh ý là 0909260150 ( sorry anh Vinh nha vì em tự ý cho số , nhưng bạn ý dọa tự tử em sợ quá ) lần trước tớ thấy anh ý có nói về thuốc này đấy , anh ý sẽ bán hoặc chỉ chỗ mua cho bạn. Cố gắng thật nhiều nhé, bạn thân mến của tôi !
    Lotus_ask oi, minh la thanh vien moi, minh cung quan tam den Subutex de cat con nhu ban nghienmatuy nen da goi cho anh Vinh theo so ma ban cung cap nhung hinh nhu la ngoai vung phu song, ban co so nao khac cua anh Vinh khong( hy vong anh ay khong thay phien ve viec nay)
    Tks ban nhe
    Noi buon oi, chao mi

Nếu bạn ngại tìm những bài mà trước đây moi người đã từng nói đến về thuốc cai và thuốc chống tái nghiện thì mình kiếm hộ bạn mấy bài nhé ,
    http://heroin-aids.com/niemtin/showt...4036#post34036
    http://heroin-aids.com/niemtin/showthread.php?t=4996
    http://heroin-aids.com/niemtin/showt...2220#post32220
    Bạn cố gắng lên nhé !

Page 1 of 4 123 ... LastLast