Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: Heroin-aids lên báo

Hồi sáng tui mới đọc báo Tuổi Trẻ thấy có đăng bài viết về Wếbsite mình nghe mà thấy ớn.Tác giả bài viết nói đây là nơi tập trung của những người từng nghiện ma túy mà đặc biệt hơn là có người đã chuyển sang HIV]
    Hổng bít có CBTD tui và các bác nữa kô? :unsure: :blink: :angry:
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Thật sự bạn thân và tòan thể thành viên của heroin-aids.com rất bất mãn với tờ báo này ! Mặc dù rất cần một bài viết ở báo để giới thiệu trang web với mọi người nhưng cách viết của tác giả Bích ở báo Tuổi trẻ ra ngày 13/03/2003 (trang 8) đã gây cho mọi người một sự hiểu lầm rất lớn ! có thành viên còn nói rằng sau khi bài báo BỊ đăng người đó không dám nhận mình là thành viên của heroin-aids.com (KẺ si tình)! Thật là buồn ! Khi bạn thân gọi điện thọai đến báo Tuổi trẻ thì họ nói chuyện đó là chuyện bình thường ! Đúng là họ bênh nhân viên của họ thấy rõ. Tác giả đã không hề tôn trong chúng ta ! Họ xem chúng ta như một đề tài để họ viết kiếm nhuận bút ! Ôi buồn thay ! Thành thật xin lỗi tất cả các thành viên trong diễn đàn
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Access_banned
    Guest
    thiệt là xúc fạm !

Access_banned
    Guest
    báo tuổi trẻ là nơi đưa tin tức mỗi ngày rất có uy tín vậy mà hôm nay lại đưa một tin hòan tòan sai sự thật , tui sẽ kiện báo tuổi trẻ , để họ không làm như vậy nữa và fải lên tiếng xin lỗi tụi mình !

Đúng kô làm dữ thì kô được đâu.Phải bắt họ xin lỗi mình mới được .
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Wink

nhưng bài báo đã đăng rồi, có đính chính cũng vẫn bị hiểu lầm thui, thật là chán!
    Thui, mình seo mình tự hiểu, ko cần phải cầu cạnh họ lèm chi cho mệt!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

boydzethuong
    Guest
    đúng vậy! tại sao lại như thế được? đúng là tụi nhà báo! tui nói vậy có đúng không quí vị

rosycheeks
    Guest
    minh phai dinh chinh lai di chu nha bao bay gio noi doi an tien khong ah , phai khong cac ban , cung khong phai loi cua ai trong trang web nay ca , lam gi phai xin loi dung khong? phai noi :unsure: nguoi nao dang bai bao xin loi moi chu dung khong?

Thật là bất mãn&#33;&#33;&#33; Có chuyện này nữa sao?&#33;&#33; CC ko phải là vơ đũa cả nắm chứ " Nhà báo nói láo ăn tiền"&#33; Tức thật&#33; Nhất định phải kêu họ xin lỗi&#33; Dù là một người viết nhưng phải qua sự kiểm duyệt của chủ nhiệm báo thì mới được đăng chứ ?&#33;? Báo phải đính chính lập tức&#33; Ý nghĩa của lời báo sai hoàn toàn và thật là tệ&#33;&#33;&#33; <_<

Có chuyện như vậy thật sao. Điều này cũng có thể làm cho những member không dám nhận mình là thành viên của diễn đàn như vậy , điều này thật sự khiến cho chúng ta không thể chịu được, có còn cách giải quyết nào khác hay không trong lúc chúng ta đang rất cần một trang đăng lên báo
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Page 1 of 2 12 LastLast