Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: Tự nhiên thấy lòng trống trải quá chừng chừng

Gởi KTD...
    Nhiều bộ áo đắc tiền thời trang ...Anh thấy đâu có vừa vặn...vẫn thấy đẹp...nhiều người mặc đồ theo phong cách phong trào thì đôi khi đâu cảm thấy thoải mái vẫn phải mặc...thí dụ nhiều ca sĩ Việt Nam...trời nóng chết người vẫn khoác áo mùa đông ??...
    Nói về cái đẹp hình như có giới hạng và đo đạc cũng như cảm nhận đươc...nên mới có những cuộc thi hoa hậu và thanh lịch ??...
    Còn người ta yêu cái đẹp đúng là không có tội...nhưng KTD yêu cái đẹp có tội...vì KTD yêu theo tội lỗi...hay nói trên quan điểm giang hồ là MÊ GIAI..ha ha ha
    Anh đùa cho Anh Em mình vui thôi...chứ Anh biết KTD rất an phận không dám suy nghĩ trèo cao đâu...hi hi hi

Mến
    Anh Thiện Tâm

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(ThienTam &#064; Oct 10 2007, 08&#58;37 PM) [snapback]37602[/snapback]</div>
    Gởi KTD...
    Nhiều bộ áo đắc tiền thời trang ...Anh thấy đâu có vừa vặn...vẫn thấy đẹp...nhiều người mặc đồ theo phong cách phong trào thì đôi khi đâu cảm thấy thoải mái vẫn phải mặc...thí dụ nhiều ca sĩ Việt Nam...trời nóng chết người vẫn khoác áo mùa đông ??...
    Nói về cái đẹp hình như có giới hạng và đo đạc cũng như cảm nhận đươc...nên mới có những cuộc thi hoa hậu và thanh lịch ??...
    Còn người ta yêu cái đẹp đúng là không có tội...nhưng KTD yêu cái đẹp có tội...vì KTD yêu theo tội lỗi...hay nói trên quan điểm giang hồ là MÊ GIAI..ha ha ha
    Anh đùa cho Anh Em mình vui thôi...chứ Anh biết KTD rất an phận không dám suy nghĩ trèo cao đâu...hi hi hi

Mến
    Anh Thiện Tâm
    [/b]

Phụ nữ được tạo nên từ cái xương sườn của đàn ông nên cả cuộc đời đàn ông&phụ nữ luôn phải say mê nhau, cần nhau để sinh tồn và cảm thấy cuộc đời đáng yêu hơn mà. Hehe, em mê giai là đúng với quy luật của tạo hóa và đúng ý của Thượng đế rùi mà. Chừng nào em mê gái mới đáng lo. Phải ko anh TT?

Hehe, hồi bé em rất thích leo trèo. Còn bây giờ thì... vẫn vậy&#33;Hahahhahhaha
    Sẽ tái sinh Em trong mùa trăng khác...

wow...vậy Anh không biết mình có bao nhiêu cái xương sườn và đang có bao nhiêu phụ nữ bám hai bên đây?...nhưng Anh thích ăn cơm tấm bì sườn chả lắm &#33;....hi hi hi..mà phải công nhận mấy người đam mê cái gì đó "xấu" hay viện lý do biện hộ lắm &#33; mà thường bảo vệ quan điểm họ hay đem những cái to tát áp đảo người nghe...thí dụ như dựa theo quy luật tạo hóa ...hay thượng đế Ông Trời....úi dời ơi Chí Phèo nó đốt nhà tôi...hi hi hi...Mê gái mà mê cái đẹp "thánh thiện" mà TẠO HÓA ban cho họ thì Anh thấy đâu có đáng trách ??...còn suy nghĩ tội lỗi như Em thì đáng trách...hi hi hi
    mến
    mến
    mến
    Thiện Tâm

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(ThienTam &#064; Oct 13 2007, 01&#58;27 AM) [snapback]37656[/snapback]</div>
    wow...vậy Anh không biết mình có bao nhiêu cái xương sườn và đang có bao nhiêu phụ nữ bám hai bên đây?...nhưng Anh thích ăn cơm tấm bì sườn chả lắm &#33;....hi hi hi..mà phải công nhận mấy người đam mê cái gì đó "xấu" hay viện lý do biện hộ lắm &#33; mà thường bảo vệ quan điểm họ hay đem những cái to tát áp đảo người nghe...thí dụ như dựa theo quy luật tạo hóa ...hay thượng đế Ông Trời....úi dời ơi Chí Phèo nó đốt nhà tôi...hi hi hi...Mê gái mà mê cái đẹp "thánh thiện" mà TẠO HÓA ban cho họ thì Anh thấy đâu có đáng trách ??...còn suy nghĩ tội lỗi như Em thì đáng trách...hi hi hi
    mến
    mến
    mến
    Thiện Tâm
    [/b]
    Huhuhu, từ nay em ko dám suy nghĩ tội lỗi như vậy nữa đâu ah&#33; Ta nói: nào giờ em cứ suy nghĩ đơn giản "yêu cái đẹp" là phải, là nên làm. Em thật tình đâu biết đó là xấu xa, là tội lỗi, là đáng bị dư luận gán cho tội "mê giai" đâu nè... Hư quá&#33; Hư quá chừng chừng...

Em xin hứa từ nay sẽ tập ngoảnh mặt thờ ơ với, lãnh cảm với "cái đẹp". Anh TT hoặc 1 ai đó lỡ "xinh giai" mà gặp em, em chả thèm nhìn thì đừng có trách em nhé&#33;

P/S: Đề nghị Quý vị nam nhi có nhan sắc xin hãy tránh xa tui ra&#33; hahaha.

Wink

Bó chân với mí bạn lun&#33; Tranh luận sôi nỗi ghê&#33; Lâu quá mới ghé thăm mọi người&#33; Mọi người khỏe cả chứ&#33;
    KTD diễn giải triết lý ghia ta&#33; Ngày xưa Chúa tạo ra phụ nữ từ cái xương sườn của người đàn ông. Còn Anh Thiện Tâm thì vô tư lấy sườn đi nướng&#33; He he... Phá mí bạn cho vui&#33; Đừng có chưởi Mẫn nha&#33; Sợ lém đóa&#33; :biggrin:
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(tranthikimman &#064; Oct 17 2007, 08&#58;37 PM) [snapback]37757[/snapback]</div>
    Bó chân với mí bạn lun&#33; Tranh luận sôi nỗi ghê&#33; Lâu quá mới ghé thăm mọi người&#33; Mọi người khỏe cả chứ&#33;
    KTD diễn giải triết lý ghia ta&#33; Ngày xưa Chúa tạo ra phụ nữ từ cái xương sườn của người đàn ông. Còn Anh Thiện Tâm thì vô tư lấy sườn đi nướng&#33; He he... Phá mí bạn cho vui&#33; Đừng có chưởi Mẫn nha&#33; Sợ lém đóa&#33; :biggrin:
    [/b]
    Hehe, KTD luôn cám ơn, ngưỡng mộ Thượng đế vì sự tòan năng, thông minh, sáng suốt của Ngài&#33; Và hẳn nhiên lý do chính đáng để YÊU Thượng đế vì Ngài là đàn ông. Thế nên, KTD phải thương yêu, nâng niu "bản sao" của Thượng đế tại trần gian nì rùi. Không thể khác được&#33; hehe, hihihi, hahhha...

Rất vui được biết cựu thành viên của 4r&#33; Chào Mẫn,

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(khucthuydu &#064; Oct 19 2007, 03&#58;48 AM) [snapback]37786[/snapback]</div>

Rất vui được biết cựu thành viên của 4r&#33; Chào Mẫn,
    [/b]
    KTD nói nghe hay quá "Phải nâng niu bản sao của Thượng Đế" Ừa phải vậy mới được chứ&#33;

Rất vui được gặp lại mọi người&#33; Sao KTD lại gọi M là cựu vậy? M cũng như các bạn thui à&#33; Đến với NT chỉ vì chúng ta tin là có Niềm Tin sẽ vượt qua tất cả&#33; M sẽ trở lại đây, cùng các bạn đóng góp nhìu nhìu cho 4r nha&#33;
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(tranthikimman &#064; Oct 18 2007, 08&#58;05 PM) [snapback]37788[/snapback]</div>
    KTD nói nghe hay quá "Phải nâng niu bản sao của Thượng Đế" Ừa phải vậy mới được chứ&#33;

Rất vui được gặp lại mọi người&#33; Sao KTD lại gọi M là cựu vậy? M cũng như các bạn thui à&#33; Đến với NT chỉ vì chúng ta tin là có Niềm Tin sẽ vượt qua tất cả&#33; M sẽ trở lại đây, cùng các bạn đóng góp nhìu nhìu cho 4r nha&#33;
    [/b]
    Hèhè, KTD nói thì nói vậy thui. Nói dễ làm sao khó quá. Lúc nào vui vui thì nâng niu "bản sao của Thượng đế", lúc nào buồn buồn thì làm nhiều chuyện tày trời xúc phạm đến "bản sao của Thượng đế" nhiềulắm lắm á. Mỗi lần như vậy lại tự nhủ.."lần sau em ko dám làm như vậy nữa ạ&#33;", nhưng sao khó quá.chừng chừng...Hic, thôi kiếp này ko rút kinh nghiệm được thì đành để kiếp sau vậy. Sozi, sozi, sozi Thượng đế&#33; hơ hơ..

Page 2 of 2 FirstFirst 12