Thưa Bác Sĩ và các chuyên gia. Xin cho tôi hỏi phải mất bao lâu thì mình mới có thể xét nghiệm để biết kết quả mình có bị HIV hay không..... và triệu chứng đầu tiên của bệnh là gì.

Cách đây 10 tháng, tọi có đi nhậu củng bạn bè và chúng tôi có đi "vui ve" sau đó....Từ đó đến nay tôi hay đọc báo về HIV nên cảm thấy mình ko dc thỏai mái và tự tin lắm...tôi ko biết mình có bị mắc bệnh hay ko?? Hiện tại sức khỏe tôi rất tốt và mọi sinh hoat rất bình thường. Chuyện đã sau 10 tháng rối..liệu tôi có sao không? nếu mắc bệnh sau 10 tháng đã có triệu chứng gì chưa....và mất bao lâu sau khi chuyện xãy ra để đi thử máu biết kết quả chính xác.

Chuyện đã sau 10 tháng rồi, tôi vẫn khỏe và sinh họat rất tốt, rất bình thường....Liệu tôi có sao không hay là tôi đọc báo nhiều nên có tâm lí sợ...

Xin chân thành cám ơn Bác Sĩ và các chuyên gia. Xin gửi trả lời cho tôi qua email của tôi tại tienwsu@yahoo.com

Xin chân thành cám ơn.

P/s: Lần sau Bạn vui lòng type tiếng Việt có dấu nha, bạn hãy điền email vào tài khoản cá nhân thì sẽ được báo khi có bài trả lời.