Results 1 to 10 of 13

Thread: Dấu hiệu gì để biết mình có bị nhiễm HIV sớm nhất?

Hybrid View

tại sao bạn lại hoàn toàn chắc chắn

tại sao bạn lại chắc chắn là mình không bị nhiễm Hiv hả ? bạn dựa vào đâu?

E hèm, nếu nói như bạn chắc mình còn hơn rồi á. Mà bạn giẫm có chảy máu không, cái sidanh ấy đã ở đó bao lâu, chưa kể nắng mưa ... nên cái con HIV đó, theo mìh biết thì ở ngoài được khoảng 1 tuần. Còn cô gái dựa vào đâu, mình nghĩ đây là nơi làm cho mọi việc diễn tiến theo hướng tích cực dù đó là sự thật, chẳng lẽ nói rằng bạn bị chắc rồi, không nên
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

thì chính bạn bảo là nó đã cũ mà
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

thế vậy thì mình có bị mắc HIV ko

công nhận lúc đó mình dẫm phải cái sidanh đó thì chân mình co chảy máu nên giờ mình đang rất rối chí không biết phải làm gì . mình nghỉ cái sidanh đó nó cũng phải ở đó đến 4-5 tháng rùi

nếu thât sự bạn khảng định silanh đó đã được 4-5 tháng rồi thì không sao đâu bạn ạ . ma chăc gi người sử dụng silanh đó đã bị nhiễm hiv . ban hiểu ý mình chứ. thế lên bạn đừng no nắng quá .

sao bạn biết nó ở đấy 4 đến 5 tháng rồi cách tốt nhất bạn đi xét nghiệm đi cho tâm lý nó thoải mãi ổn đỉnh đừng nghĩ hay no lắng lunh tunh nữa kg lại mang bệnh khác vào người đó !

Cứ thoải mái mà tận hưởng cuộc sống :biggrin:, có cái này mọi người vào xã xì trét
    Trò chơi Việt
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.