Đợt hè vừa rồi bạn em có rủ em đi chơi gái mại dâm. Nhưng không quan hệ mà 2 lần đi thì gái mại dâm chỉ dùng tay và miệng kích thích dương vật của em. Nhưng mỗi lần dùng miệng chưa được 1 phút thì em đã xuất rồi. Lần đầu thì gái mại dâm dùng miệng kích thích 1 tý rồi lại dùng tay, thì em xuất luôn rồi. Lúc chuẩn bị xuât em bảo cô gái mại dâm ấy đưa miệng vào dương vật em, rồi em lấy tay dí đầu cô ấy vào cô ấy nhất quyết không chịu, bảo bẩn lắm. Lần thứ 2, cố gái mại dâm khác kích thích cho em, cô ấy dùng tay kích thích 1 lúc, rồi cô ấy đưa miệng vào ngậm dương vật của em, vừa ngậm được 2 cài cô ấy bỏ ra, đang chuẩn bị ngâm tiếp thì em xuất tinh, bắn hết vào tóc của cô gái ấy. Cô ấy phải ra ngoài lau lại tóc. Bạn em cũng như em, nhưng cô ấy vừa đưa miệng lại thì bạn em xuất vào miệng cô gái ấy. Cô gái ấy phải ra ngoài khạc hết đi. 2 cô gái ấy kích thích cho em bằng miệng mỗi lần cũng chẳng đến 1 phút, chỉ được 2 3 cái la em xuất tinh rồi. Nhưng em vẫn muốn biết liệu như thế có khả năng bị nhiễm HIV không? Bạn bè em hay đi chơi như vậy, với cả mấy anh cũng hay đi như thế nói là dùng miệng chẳng sao đâu. Chỉ khi nào miệng cô gái chảy máu với dương vât của mình bi xước thì mới bị thôi. Với cả em đọc trên trang Web gì đó, do 2 người chuyên tư vần hàng đầu về HIV trên thế giới có nói: Co dù cô gái đó có bị HIV, mà miệng chảy máu răng thì trong nước bọt cũng có chất gì đó làm tiêu diệt gần như là hết virut HIV, coi như khả năng lây nhiễm HIV gần như là 0%. Có phải không ạ? Bạn bè em thì nói quan hệ thế chẳng sao hết. Nhưng em vẫn lo lắng, mong mọi người cho em 1 câu trả lới sớm nhất. Em không muốn đi xét nghiệm. Nên mới hỏi mọi người, em cũng tham khảo trên rất nhiều Web rồi, vẫn mong được 1 câu trả lời.