Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: Dấu hiệu gì để biết mình có bị nhiễm HIV sớm nhất?

dungsythoidai
    Guest

Đợt hè vừa rồi bạn em có rủ em đi chơi gái mại dâm. Nhưng không quan hệ mà 2 lần đi thì gái mại dâm chỉ dùng tay và miệng kích thích dương vật của em. Nhưng mỗi lần dùng miệng chưa được 1 phút thì em đã xuất rồi. Lần đầu thì gái mại dâm dùng miệng kích thích 1 tý rồi lại dùng tay, thì em xuất luôn rồi. Lúc chuẩn bị xuât em bảo cô gái mại dâm ấy đưa miệng vào dương vật em, rồi em lấy tay dí đầu cô ấy vào cô ấy nhất quyết không chịu, bảo bẩn lắm. Lần thứ 2, cố gái mại dâm khác kích thích cho em, cô ấy dùng tay kích thích 1 lúc, rồi cô ấy đưa miệng vào ngậm dương vật của em, vừa ngậm được 2 cài cô ấy bỏ ra, đang chuẩn bị ngâm tiếp thì em xuất tinh, bắn hết vào tóc của cô gái ấy. Cô ấy phải ra ngoài lau lại tóc. Bạn em cũng như em, nhưng cô ấy vừa đưa miệng lại thì bạn em xuất vào miệng cô gái ấy. Cô gái ấy phải ra ngoài khạc hết đi. 2 cô gái ấy kích thích cho em bằng miệng mỗi lần cũng chẳng đến 1 phút, chỉ được 2 3 cái la em xuất tinh rồi. Nhưng em vẫn muốn biết liệu như thế có khả năng bị nhiễm HIV không? Bạn bè em hay đi chơi như vậy, với cả mấy anh cũng hay đi như thế nói là dùng miệng chẳng sao đâu. Chỉ khi nào miệng cô gái chảy máu với dương vât của mình bi xước thì mới bị thôi. Với cả em đọc trên trang Web gì đó, do 2 người chuyên tư vần hàng đầu về HIV trên thế giới có nói: Co dù cô gái đó có bị HIV, mà miệng chảy máu răng thì trong nước bọt cũng có chất gì đó làm tiêu diệt gần như là hết virut HIV, coi như khả năng lây nhiễm HIV gần như là 0%. Có phải không ạ? Bạn bè em thì nói quan hệ thế chẳng sao hết. Nhưng em vẫn lo lắng, mong mọi người cho em 1 câu trả lới sớm nhất. Em không muốn đi xét nghiệm. Nên mới hỏi mọi người, em cũng tham khảo trên rất nhiều Web rồi, vẫn mong được 1 câu trả lời.

Smile

Bạn đừng có lo lắng gì nhiều, cách tốt nhất là bạn tự đi xét nghiệm thôi.Không có ai biết được là bạn làm như vậy là có bị bệnh chưa, bạn có biết rằng chỉ có 1 lượng virut nhỏ là ta đã bị bệnh không?Vì thế cách tốt nhất là bạn tự đi xét nghiệm thui.Là đàn ông dám chơi dám chịu bạn à.Mạnh mẽ lên đi và cho dù có bệnh tật bạn cũng phải sống cho thật tốt bạn nhé.Chào

Mỗi sáng khi ta thức dậy đó là điều hạnh phúc nhất trong con ngưới của mỗi chúng ta đấy bạn biết không???

Hãy sống cho gia đình và cho bạn bè bạn nhé????Thân~~~~

Bạn đã tham khảo kỹ (cả chuyên gia) rồi mà còn phải hỏi mọi người ở đây sao? Để cho yên tâm tốt nhất là đi làm xét nghiệm. Nếu xét nghiệm âm tính mà vẫn lo sợ thì tìm gặp BS tâm lý bạn nhé.
    Chúc bạn luôn vui!
    Hãy từ bỏ ma túy để tìm lại giá trị đích thực của mình.

Câu trả lời tôi tặng bạn nè
    A/ Mục tin vui
    nếu bạn bị HIV thì xin chúc mừng bạn vì theo kiến thức của tôi thì bạn là người đầu tiên trong 10 năm trở lại đây bị lây HIV thông qua việc quan hệ đường miệng!!!
    Khuyên bạn chân thành nhé-nếu quan hệ đường miệng với GMD thì vẫn cần đeo bao cao su-chắc chắc khi BJ sẽ để lại nhiều vết trầy xước,nếu tiếp tục quan hệ âmđạo-dương vật thì khả năng lây HIV rất cao(do dương vật bị tổn thương từ trước)! thêm vào đó sẽ khiến ta lo lắng =>rất mệt-như tôi tuần trước vây!!
    Bao cao su cần lau sạch chất nhờn trươc khi bj; tốt hơn là nên chọn hương hoa quả, bạc hà, như vậy người nữ sẽ thoải mái hơn!

B/Phía trên là tin vui cho bạn, giờ đến mục tin buồn!!!!
    Quan hệ bằng miệng thì không có nguy cơ lây nhiễm HIV (rất ít) vì nước bọt có khả năng diệt virus HIV trong thời gian 15 phút
    Tuy nhiên thổi kèn có nguy cơ lây nhiễm rất cao bệnh Giang Mai, Lậu, và một số bệnh khác. Bệnh giang mai đã có trường hợp phát ra ở mồm đối với một cô gái braxin do thói quen quan hệ tình dục qua đường miệng của dân Nam Mỹ

Tái bút: tôi mạn phép tư vấn cho dungsithoidai nếu có đánh trống qua cửa nhà sấm xin mọi người thông cảm và sưa chữa giùm nhé!

câu chuyện này

Chuyện này với tôi quả là 1 ác mộng.các bạn biết không?
    Chuyện của tui xảy ra đã lâu lắm rùi nhưng giờ tui mới thực sự đủ can đảm để viết những dòng chữ này mong các bạn góp ý giúp tui
    Đó là chuyện xảy ra đã lâu khoảng 4 đến 5 năm : 1 hum tui đang trên đường đi học về chẳng may dẫm phải 1 cái sidanh lúc đó tui chỉ mới có 12 hoặc 13 tuổi đến giờ tui đã 16 tuổi rùi và giờ tui mới hiểu việc dẫm phải cái sidanh đó có thể gây nhiễm HIV rất cao .
    Đến giờ khi hồi tưởng lại tui vẫn nhớ như in chuyện đó và giờ tui mới viết bài này lên hỏi các bạn trong diễn đàn là tui bị dẫm phải sidanh đó suot 4 đến 5 năm đó thì tui có bi HIv hay không?
    Giờ tui nghĩ lại tui mới nhớ ra rằng cai sidanh đó đã cũ và bẩn thỉu tui nghĩ người ta đã vứt cái sidanh đó từ lâu và tui nghĩ chắc cai sidanh đó đã không thể mang virut HIv sang tui được nên tui viết bài này mong các bạn ở diễn đàn góp ý giúp tui
    Giờ đây tui thấy mình tràn đầy sức sống thân hình khoẻ mạnh
    Cao:1m73 Can Nang: 56 den 58kg Tuoi:16 Dep Trai nhung chua co ban gai

sao mình có cảm tuởng là bạn lên đây để giao lưu kết bạn chứ ko phải là cần tư vấn
    nếu nó đã rất cũ thì nếu có virus hiv thì virus cũng đã chết rồi, mình tin là bạn hoàn toàn ko bị nhiễm
    cứ vui vẻ sống ban nhé
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

tại sao bạn lại hoàn toàn chắc chắn

tại sao bạn lại chắc chắn là mình không bị nhiễm Hiv hả ? bạn dựa vào đâu?

E hèm, nếu nói như bạn chắc mình còn hơn rồi á. Mà bạn giẫm có chảy máu không, cái sidanh ấy đã ở đó bao lâu, chưa kể nắng mưa ... nên cái con HIV đó, theo mìh biết thì ở ngoài được khoảng 1 tuần. Còn cô gái dựa vào đâu, mình nghĩ đây là nơi làm cho mọi việc diễn tiến theo hướng tích cực dù đó là sự thật, chẳng lẽ nói rằng bạn bị chắc rồi, không nên
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

thì chính bạn bảo là nó đã cũ mà
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

thế vậy thì mình có bị mắc HIV ko

công nhận lúc đó mình dẫm phải cái sidanh đó thì chân mình co chảy máu nên giờ mình đang rất rối chí không biết phải làm gì . mình nghỉ cái sidanh đó nó cũng phải ở đó đến 4-5 tháng rùi

Page 1 of 2 12 LastLast