<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(niemtinvaotuonglai &#064; Dec 11 2007, 08&#58;11 AM) [snapback]38849[/snapback]</div>
:sad: Bạn ah, Cảm ơn bạn nhé Đúng là mình cũng là người cùng hoàn cảnh với nhiều người lầm lỗi khác.
Mình mới biết được diễn đàn này, nhưng mình đã cảm thấy diễn đàn này là 1 nơi thật tốt để giúp đỡ những người như mình. để mọi người có thể tâm sự và giúp đỡ lẫn nhau về mặt tinh thần.
Mình tự cảm thấy so với nhiều người mình thật là may mắn. may mắn hơn họ là cho đến bây h&#96; mình vẫn còn được Nhận lòng tin của nhiều người. khi đọc những câu truyên trong dd mình chợt tự hỏi rằng nếu mình cú sống như hiện tại thì Chắc là những cái j&#96; sảy ra với mình rồi sẽ đến trong 1 tg ko xa.
mình đã mất tình yêu, bạn bè. nhưng bù lại mĩnh vẫn còn gd. vẫn còn 1 số ít những người bạn hiểu mình. Nhưng nhiều lúc mình thấy nó thật mong manh.
mình ko biết nói thế nào nữa, Cho đến Ngày hôm qua, mình vẫn còn sử dụng.
Chỉ hôm nay thôi, có lẽ là sang nay khi biết forum này lên mình tự nhủ mình sẽ cố gắng rời xa nó. (Mình Ngiện 4 năm rồi, Nhưng Cứ dùng thời gian 20-30 ngày thì mình lại tự bỏ từ 7-10 ngày)
Có lẽ Mình sẽ phải sống khác. Mình tin vào Con Người của mình. tin rằng mình sẽ tự thay đổi số phận Của chính mình. Mình tin tất ca những người bạn trong forum này sẽ từ bỏ đựoc ma túy.
Bây h&#96; muộn rồi mình phải đi nghỉ đây, Có lẽ hơi khó ngủ nhưng mà mình ko muốn nguòi nha mất ngủ.
[/b]

Điều quan trọng nhất trong cuộc đời này là niềm tin vào bản thân và được người khác đặt niềm tin vào mình.

Ít nhiều bạn vẫn còn niềm tin vào bản thân và người thân bạn vẫn còn tin tưởng và hy vọng vào bạn. Bạn cố gắng lên nhé&#33;

Đoạn tuyệt với ma túy không phải là quá trình kéo dài 1,2 tháng hoặc một vài năm mà có thể là một chặng đường dài, rất dài. Tôi nghĩ rằng, bạn nên chia sẻ suy nghĩ với gia đình để tìm được sự hỗ trợ và cảm thông trong giai đoạn cai nghiện.

Tôi tin và hy vọng bạn sẽ thành công&#33;

Thân,