Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 35

Thread: Tình yêu và nước mắt...rất mong được chia sẻ!

:biggrin: hihi, uhm. Mình đỡ hơn rồi. hôm nay Vẫn mệt. Nhưng mà chết mình rồi, Mai và ngày kia có 2 đám cưới (đều là của 2 người bạn thân của mình, mình không đi ko đựoc, mình lo là nếu uống rượu vào mình sẽ không giữ được mình :sad: )
    phải cố gắng thôi ! Có các bạn ở bên mình cảm thấy tự tin được lên nhiều rồi!
    Thân!
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(niemtinvaotuonglai &#064; Dec 13 2007, 07&#58;43 PM) [snapback]38900[/snapback]</div>
    :biggrin: hihi, uhm. Mình đỡ hơn rồi. hôm nay Vẫn mệt. Nhưng mà chết mình rồi, Mai và ngày kia có 2 đám cưới (đều là của 2 người bạn thân của mình, mình không đi ko đựoc, mình lo là nếu uống rượu vào mình sẽ không giữ được mình :sad: )
    phải cố gắng thôi &#33; Có các bạn ở bên mình cảm thấy tự tin được lên nhiều rồi&#33;
    Thân&#33;
    [/b]

Hèhè, vậy phải kiếm 1 cô bé nào xinh xinh ( và dữ dữ nữa) đi cùng để làm cái thắng cho bạn Còi rùi.

Hôm nay, ngày mai. Vui, buồn. Đám cưới( và tùm lum đám khác) chỉ là thử thách bước đầu thôi mà. Cuộc sống còn nhiều lần phải đối diện với hỷ nộ ái ố lắm lắm...Vững vàng lên nghen&#33;

Ăn đám cưới xong là chạy thẳng về nhà liền. Còn nếu cảm thấy ko an tâm, tự tin khi đi một mình thì rủ 1 cô bạn gái ( em gái, em gái của bạn,,...) đi cùng và về cùng là oki thôi mà...

Đi đám cưới vui vẻ nha&#33;

Cố lên&#33; Cố lên&#33; Cố lên&#33;
    Sẽ tái sinh Em trong mùa trăng khác...

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(niemtinvaotuonglai &#064; Dec 14 2007, 03&#58;43 AM) [snapback]38900[/snapback]</div>
    phải cố gắng thôi &#33; Có các bạn ở bên mình cảm thấy tự tin được lên nhiều rồi&#33;
    Thân&#33;
    [/b]

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(khucthuydu &#064; Dec 14 2007, 06&#58;02 AM) [snapback]38904[/snapback]</div>
    Hèhè, vậy phải kiếm 1 cô bé nào xinh xinh ( và dữ dữ nữa) đi cùng để làm cái thắng cho bạn Còi rùi.

Hôm nay, ngày mai. Vui, buồn. Đám cưới( và tùm lum đám khác) chỉ là thử thách bước đầu thôi mà. Cuộc sống còn nhiều lần phải đối diện với hỷ nộ ái ố lắm lắm...Vững vàng lên nghen&#33;

Ăn đám cưới xong là chạy thẳng về nhà liền. Còn nếu cảm thấy ko an tâm, tự tin khi đi một mình thì rủ 1 cô bạn gái ( em gái, em gái của bạn,,...) đi cùng và về cùng là oki thôi mà...

Đi đám cưới vui vẻ nha&#33;

Cố lên&#33; Cố lên&#33; Cố lên&#33;
    [/b]
    Ây da, Sau ngày ăn cưới rùi bạn Còi ơi&#33; Bình an chứ ạ&#33;
    Lòng tự tin và nhiệt quyết sẽ giúp bạn vượt qua tất cả, và bên cạnh bạn Còi còn có bọn mình nữa mà&#33; Cố lên&#33; Cố lên&#33;
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Bạn Còi ui&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#3 3;&#33; đi đám cưới dzui hông dzậy? Sao mấy hôm nay không thấy vô đây gì hết trơn vậy nè?

:biggrin: Mình đây, hj, mấy hôm nay, mình đang ở quê ngoại, bây h&#96; mình cảm thấy đỡ hơn nhiều rồi.
    :biggrin: ở đay internet phải đi hơi xa mới có. hẹn gặp lại các bạn trong vài hôm nữa. Chúc mọi người may mắn và luôn vui vẻ trong c/s
    Thân&#33;

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(niemtinvaotuonglai &#064; Dec 19 2007, 10&#58;02 PM) [snapback]38974[/snapback]</div>
    :biggrin: Mình đây, hj, mấy hôm nay, mình đang ở quê ngoại, bây h&#96; mình cảm thấy đỡ hơn nhiều rồi.
    :biggrin: ở đay internet phải đi hơi xa mới có. hẹn gặp lại các bạn trong vài hôm nữa. Chúc mọi người may mắn và luôn vui vẻ trong c/s
    Thân&#33;
    [/b]

Đi về nhà Ngoại chơi hả? Dzui hỷ&#33;

Về nhà Ngoại vui vẻ, bình yên nhen, nhen, nhen...&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

Ah, Giáng sinh an lành nha&#33;

nhớ mọi ngừoi quá&#33;
    lâu rồi không đựoc vào diễn đàn cùng các bạn. Mình bây giờ tạm ổn rồi, Còn 1 tin nữa. Qua tết này thì mình nhập ngũ. nếu đựoc đi nghĩa vụ mình sẽ cố gắng để thay đổi con người của mình

^_^ Hi hi, vậy là bạn sắp trở thành anh bộ đội Cụ Hồ rồi&#33; Chào thân ái và quyết thắng nhé&#33;
    Kể ngàn năm cơn khát cao nguyên.......

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(niemtinvaotuonglai &#064; Jan 5 2008, 12&#58;04 AM) [snapback]39193[/snapback]</div>
    nhớ mọi ngừoi quá&#33;
    lâu rồi không đựoc vào diễn đàn cùng các bạn. Mình bây giờ tạm ổn rồi, Còn 1 tin nữa. Qua tết này thì mình nhập ngũ. nếu đựoc đi nghĩa vụ mình sẽ cố gắng để thay đổi con người của mình
    [/b]

Hehe, ngày xưa lúc còn học Phổ thông á, trường mình có tổ chức cuộc thi "Viết thư cho các chú Bộ đội".Mình tham gia tích cực lắm á. Hehe, bạn Còi đi bộ đội nhớ cho khucthuydu xin chân viết thư cho cho Chú bộ đội nha...

Mong bình yên và may mắn sẽ đến với bạn Còi nha, nha, nha, nha...

Thân,

:birthday: bộ đội cụ hồ muôn năm :laugh:

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast