Results 1 to 8 of 8

Thread: tin ban tam su

mình bị nhiễm h hơn 5 năm rồi , hiện giờ chỉ còn một mình , không còn ai có thể trò truyện được rất mong được làm quen với các bạn nick : huuphuck
    25t , nam ,

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(bacsimk &#064; Nov 25 2007, 05&#58;27 PM) [snapback]38611[/snapback]</div>
    mình bị nhiễm h hơn 5 năm rồi , hiện giờ chỉ còn một mình , không còn ai có thể trò truyện được rất mong được làm quen với các bạn nick : huuphuck
    25t , nam ,
    [/b]
    Diễn đàn chúng ta là một gia đình mà. Khi nào bạn buồn, hay có tâm sự buồn vui gì đó, mời bạn cùng vào DDNT tâm sự, mọi người sẽ cùng trò chuyện, tâm sự với bạn. chúc bạn vui vẻ nha&#33;
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(bacsimk &#064; Nov 25 2007, 05&#58;27 PM) [snapback]38611[/snapback]</div>
    25t , nam ,
    [/b]
    Tôi đã thử add nick của bạn nhưng k được, k hiểu lý do tại sao nữa? Bạn còn vào đây k?
    [b] Mong cho tất cả những ai đã lầm lỡ sẽ quyết tâm .....và sống có ích

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    Bạn ấy viết nick nhầm đó, nick bạn ấy có lẽ là "huuphucmk" :cool:
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi&#33; Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

Smile

minh cung nhu cac ban.cung bi 6 nam roi.nick cua minh:p_mongmotngaymai
    30 tuoi,nam.

Smile

p_mongmotngaymai
    minh muon lam quen voi cac ban

Em mãi yêu anh như lời em hứa

Anh à! Anh la mối tình đầu của em và cũng là tình yêu duy nhất của em.Em yêu anh bằng tất cả tấm chân tình của mình.Ngày xưa anh cũng đã nói với em những gì nah còn nhớ chứ? Cho dù anh đi 3 năm hay bao lâu đi nữa thì em vẫn giữ mãi lời hứa.Anh cũng biết tính em rồi đấy em chưa bao giờ thất hứa với ai.MInh quen và yêu nhau đã hơn 1 năm và lần sinh nhật thứ 24 của em vừa rồi em mới biết thế nào là hôn. nụ hôn thật ngọt ngào lãng mạn anh đã dành cho em K à. Khi anh nói "anh đi em đừng nhớ anh, mà hãy để mỗi mình anh nhớ em thôi" Anh biết em vui đến nhường nào không.Em và anh mỗi đuaws một nơi em không biết khi xa anh em sẽ thé nào nữa.Nhưng em sẽ đợi anh về mong rằng hạnh phúc của chúng ta sẽ được trọn vện anh nhe1 Yêu anh mãi mãi ! Bé yêu của anh!

Em mãi yêu anh như lời em hứa
    Sẽ có một mối tình thật đẹp, thật lãng mạn, thật đáng ngưỡng mộ sắp diễn ra trên thế gian này hay chỉ là thêm một cô gái ngây thơ thánh thiện với trái tim thủy chung sắp bị lừa. Ôi bạn ơi, chắc lòng tin của bạn cũng "đơn giản" giống như tôi thôi, mong mọi điều tốt đẹp nhất và thần may mắn đến với bạn. Tôi sẽ mãi mãi là đồng minh của bạn.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn