Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: hỏi về thuốc tân dược cai nghiện

Xin amid cũng như các anh chị cho em hỏi về thuốc có tênParnonforte.Em được bạn em cho nói là có thể uống để cai nghiện.Em dang rất cần mong các anh chị giúp em gấp với.thanks

Anh không rành về thuốc cai nghiện...nhưng thuốc thường kết hợp các âm mang ý nghĩa gốc...Par ...về thần kinh nerve...chứng đau run rẩy...non...trợ thần kinh gây ngủ an thần...forte...làm thoải mái dễ chịu...có thể sự kết hợp này làm giảm quá trình tái dùng thuốc và có thể cắt cơn cai nghiện...Em phải hỏi kỷ và cách dùng liều lượng trước khi xài...mến chúc Em may mắn
    Thiện Tâm

PAVON-forte là thuốc mà 1 số người dùng khi cắt cơn rất có hiệu quả: giảm đau mỏi các khớp, không bị ớn lạnh, nổi da gà, ngáp...mỗi lần uống 2-3 viên khi bắt đầu thấy hiện tương thèm ma túy " mệt", cần dùng kèm thêm thuốc an thần để ngủ được trong những đêm đầu cắt cơn. Giá khoảng 8000đ/vỉ 10viên - Nhà thuốc Mỹ Châu chợ Tân Định.
    Em cũng có thể dùng IBU-forte thay thế PAVON-forte.
    Cố gắng lên em! thật ra cắt cơn không khó lắm đâu nếu như em đã nhận thấy được rằng không thể thõa hiệp được với ma túy. Nếu còn suy nghĩ "chơi 1 chút để dằn cữ" thì không thể cai đuợc đâu. Ngược lại! khi em đã quyết tâm thì mọi việc sẽ trôi qua nhẹ nhàng trong vài ngày và rồi sau đó em sẽ thấy cuộc sống còn có biết bao nhiêu cái để chơi, thích hơn mà lại chẳng phải lúp lúp, lén lén!
    P/s: cần gì thì cứ cứ nói hết ra đây với tụi anh nha, sẽ luôn bên cạnh khi em cần.
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Pavon-forte...hèn chi tra hoài lục cả từ điển cũng không thấy...sai một ly đi một ngàn dặm...thanks Cind

:laugh: !
    anhan !? bạn đâu rồi ?

bạn ơi, Cố gắng lên bạn nhé. Mình cũng giống như bạn Đang Cố gắng bỏ ma túy Đây.
    Tất cả các loại thuốc chỉ là để 1 phần giúp đỡ mình trong t/g Cai này thôi. Còn không có loại thuốc nào có thể giúp mình từ bỏ thật sự đâu. Tất cả đều là do Chính mình thôi. Cho lên Bạn đừng quá lạm dụng vào thuốc mà Hãy cố gắng lên. Bạn Hãy Dùng ý chý Của chính mình Đi.
    Mình, Bạn và tất cả những Ai Lầm lỗi Nhưng đã bứoc vào đây thì chắc chắn là Vẫn còn 1 phần quan trọng. Đó là vẫn nghĩ đến Con người mình, vẫn nghĩ đến Những tác hại ma ma túy đã cướp đi của chúng ta. Và Chắc chắn chúng ta sẽ từ bỏ được. Cố lên bạn nhé.
    Thân!
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(niemtinvaotuonglai &#064; Dec 13 2007, 12&#58;16 PM) [snapback]38890[/snapback]</div>
    bạn ơi, Cố gắng lên bạn nhé. Mình cũng giống như bạn Đang Cố gắng bỏ ma túy Đây.
    Tất cả các loại thuốc chỉ là để 1 phần giúp đỡ mình trong t/g Cai này thôi. Còn không có loại thuốc nào có thể giúp mình từ bỏ thật sự đâu. Tất cả đều là do Chính mình thôi. Cho lên Bạn đừng quá lạm dụng vào thuốc mà Hãy cố gắng lên. Bạn Hãy Dùng ý chý Của chính mình Đi.
    Mình, Bạn và tất cả những Ai Lầm lỗi Nhưng đã bứoc vào đây thì chắc chắn là Vẫn còn 1 phần quan trọng. Đó là vẫn nghĩ đến Con người mình, vẫn nghĩ đến Những tác hại ma ma túy đã cướp đi của chúng ta. Và Chắc chắn chúng ta sẽ từ bỏ được. Cố lên bạn nhé.
    Thân&#33;
    [/b]

Bạn Còi ui&#33; Rất vui mừng vì bạn đã cùng tham gia với chúng tôi trên diễn đàn. Điễn đàn Niềm tin thực sự rất cần những người như bạn, những người tâm huyết, những người từng trải, những người là những người trong cuộc như bạn đó&#33; Tiếng nói của bạn sẽ có sức thuyết phục rất nhiều, vì người cùng cảnh ngộ sẽ rất dễ hiểu và thông cảm với nhau hơn. mong là bạn sẽ cùng chung tay xây dựng DĐ chúng ta ngày càng hoàn thiện. Mến&#33;
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Mình Cũng như những người tham gia vào diễn đàn này. Đều mong muốn sự cảm thông và sẻ chia để có thể từ bỏ được ma túy. Vậy thì mình sẽ phải cố gắng cùng các bạn Xd diễn đàn rồi.
    Thân&#33;
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

Sau một thời gian trở lại dd từ đường dẫn google tôi thực sự rất cảm động trước những chia sẻ chân tình chi tiét dành cho câu hỏi ngắn ngủi thạm trí còn sai chính tả của tôi .
    Tôi đang ở Nam định 32 tuổi sư dụng matuy đã 12 năm .Không giống như nhiều người matuy chưa cướp đi của tôi tât cả mà chỉ lấy đi những cơ hoi tốt tôi vẫn tốt nghiệp hệ chính quy có việc làm đủ sài và chưa một lần vào trung tâm (mới cai ở cơ sở tư nhân).
    Gần đây tôi tham gia một môn khí công dựa trên giáo lí Phật giao toi mới có một cái nhìn sâu hơn về matuy ,cuộc sống.
    Lần này tôi tính tự nhốt (cũng là tựphạt ) đồng thời vẫn phải dùng thêm -thuốc cai nghiện.
    TÔI biết ở đây có nhiều anh em có nhiều kiến thức và thành tâm với lĩnh vực này.Rất mong anh em hướng dẫn chi tiết với diều kiện của tôi đã nói ở trên.
    Chân thành cảm ơn và chúc anh em một năm mới nhiều hạnh phúc.

Anh em giúp tôi địa chỉ mua thuốc Pavon-porte và các loại thuốc cần thiết cho việc tự cai ở Nam định hoặc hà nội .Thanks&#33;

Page 1 of 2 12 LastLast