Results 1 to 2 of 2

Thread: Xin mãi mãi yêu em !!!

five's Avatar

Xin chào tất cả mọi người !
    Cũng đã thật lâu Phụng mới có dịp để viết bài viết của mình .Hôm nay P muốn tâm sự của mình cho mọi người cùng biết và đặc biệt là qua đây mình cũng muốn để cho người yêu mình biết được rằng mình rất yêu người yêu của cuộc đời mình hiểu rằng suốt cuộc đời này mình chỉ yêu em.
    Xin giới thiệu với các bạn bạn gái của mình tên là nguyễn thị Quang .P và Q cũng đã yêu nhau tròn một năm nhưng qua thời gian này Tôi phải đi công tác xa nên khoảng cách của hai chúng Tôi cũng xa ,nhưng tâm hồn và tình yêu thương chúng Tôi dành cho nhau thì sẽ là mãi mãi không bao giờ xa và một điều nữa đó chính là chúng Tôi đã hẹn nhau là sau những ngày tháng này thì Tôi và em sẽ đến bên nhau mãi mãi .NHưng khoảng thời gian này Em Tôi phải ở nhà vừa phải chờ đợi Tôi và phải tự mình bươn chãi trong cuộc sống . Em àh mình yêu nhau nhưng phải chịu nhiều gian khổ đặc biệt là cay đắng của cuộc sống ,sung quanh Em có rất nhiều người nói về tình yêu của Em và anh thậm chí có người về tình cảm của anh là thế này thế nọ...những điều đó khiến em phải buồn phải nghĩ suy rất nhiều ,mọi điều anh hiểu tất cả nhưng anh phải làm sao cho em hiểu trái tim anh chỉ anh cho em là mãi mãi đây? Bao hứa hẹn mơ ước của chúng ta Em đã biết ,qua lời tâm sự này của anh ở đây anh chỉ mong Em đừng nghĩ suy,lo lắng về tình yêu của anh dành cho em ,anh chỉ dành tình yêu này cho mỗi em và mãi mãi .Dù trong cuộc sống có những con người rất đố kị về chuyện yêu nhau của mình nên đã làm mọi điều tồi tệ nhất để em phải phân tâm ,u sầu nhưng chúng ta đã quá tin yêu nhau nên anh mong em đừng quan tâm những lời nói của thế gian mà hãy nghĩ suy về tình yêu mà anh dành cho em với bao ước mơ của mình .vì thời gian nên anh chỉ sang sẽ tâm sự này cùng Em và mọi người đến đây thôi.Anh xin chúc em lioon vui vẽ ,hạnh phúc khi anh là mãi mãi của riêng em
    Các bạn àh ,qua đây Tôi mong tất cả các bạn của Tôi hãy giúp Tôi chứng minh cho tình yêu của Tôi dành cho người tôi Yêu là mãi mãi và cũng để Người Tôi yêu yên tâm công tác và vượt qua những ngày dài này .Xin chào tất cả

hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Tình yêu bạn giành cho bạn gái rất đáng trân trọng, nhưng tình yêu thật sự còn đòi hỏi sự thử thách và hy sinh...hy vọng thời gian tới bạn sẽ vững tin lèo lái con thuyền tình yêu, nuốt những vị thật sự đắng để mang lại hạnh phúc ngọt ngào cho người bạn thương...đó mới hiện minh một tình cảm thật..chúc hai bạn hạnh phúc.