Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 29

Thread: TỰ KHÚC ĐÊM

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(tranthikimman &#064; Jan 13 2008, 05&#58;24 PM) [snapback]39340[/snapback]</div>
    Hay quá trùi&#33; Diễn đàn chúng ta toàn thi sĩ không ha&#33; Một người làm thơ, một người cổ động, vui hen. KTD cứ pót thơ lên share cho mọi người thưởng thức đi chứ&#33; Củ chuối, củ mì gì cũng được, dầu gì nó cũng là tác phẩm của mình mà. Mà M thấy KTD có nhiều sáng tạo cho thơ mới rùi đó. Tự hào lên hén&#33;
    [/b]

Củm ơn M nhen&#33;

Có người ủng hộ thơ củ chuối là KTD vui rùi.

:wub: :wub: :wub:
    Sẽ tái sinh Em trong mùa trăng khác...

:rolleyes: oài, em chỉ là người phát hiện ra nhân tài thôi. Còn đâu muốn phát triển nhân tài này thì cần cả forum :laugh:
    thơ hay wa KTD ơi
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

Tạ từ nỗi nhớ
    Tạ từ lầm lỗi
    Tạ từ ray rứt
    Ngày mới sẽ đến...
    ...
    Ta thách thức nỗi buồn trước bình minh

sao tu nhien thick cau nay cua ban the&#39; KTD oai

Hihihi, méc cỡ we&#33; Cám ơn M và bạn Còi đã khen thơ ... củ chuối của KTD nhen&#33;

:laugh: . khucthuydu à, lâu quá rồi mình không lên dd. hihi, dạo này mình bận quá bạn vẫn khoe chứ, 1 năm mới vui ve va Hp nha.
    Chuc bạn mọi điều tốt lành

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(niemtinvaotuonglai &#064; Feb 21 2008, 07&#58;08 AM) [snapback]40144[/snapback]</div>
    :laugh: . khucthuydu à, lâu quá rồi mình không lên dd. hihi, dạo này mình bận quá bạn vẫn khoe chứ, 1 năm mới vui ve va Hp nha.
    Chuc bạn mọi điều tốt lành
    [/b]

Hi all,

KTD đây, lâu rồi KTD ko vào thăm mọi người. Nhưng vẫn nhớ và nghĩ đến mọi người mà. Mong cho mọi người luôn bình an và gặp nhiều may mắn nhé&#33;

Thú thật, vì trong thời gian qua KTD bị khủng hoảng, stress nặng, nhiều việc rắc rối ko như mong muốn đổ ập xuống 1lúc nên tâm trạng KTD tệ kinh khũng luôn. Hichic, và việc này cũng lảm cho KTD phải thất hứa với nhiều người (trong đó có cả Admin nữa nè, huhu)

Hic, thời gian qua KTD về quê ở ẩn với Bà Nội.Hai bà cháu hủ hỉ với nhau như 2 người bạn già vậy đó. Nhưng KTD thấy bình yên và mọi sóng gió, hoang mang lắng lại. Mọi chuyện buồn, thất vọng, KTD đã cất vào 1 ngăn, khóa lại và quên nó đi.

Trong lúc buồn nhất, khó khăn nhất, thì KTD mới biết được ai thật sự là những người bạn tốt thực sự của mình. Điều này những lúc bình thường KTD thấy bình thường, hoặc mơ hồ. Nhưng những lúc như vậy KTD nhận thấy rất rõ. Ah, và trong những lúc như vậy, KTD lại tìm được một người "đặc biệt" để KTD có thể cười, khóc thoải mái với người ta nữa chứ. Cám ơn cuộc đời, cám ơn những người bạn "rất đặc biệt"

Hôm nay, KTD đã khởi đầu cho nhiều điều rất mới. KTD cầu mong may mắn sẽ đến với mình và tất cả các bạn. Cầu mong cho các bạn luôn tìm được những người bạn thực sự để nhận ra rằng: Ngoài sự ganh đua phù phiếm, mọi bất trắc xô bồ của cuộc sống, còn có những tình cảm đáng để mình trân quí và đáng để mình nâng niu.

Thân,

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    <div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(khucthuydu &#064; Mar 8 2008, 03&#58;46 AM) [snapback]40578[/snapback]</div>
    Thú thật, vì trong thời gian qua KTD bị khủng hoảng, stress nặng, nhiều việc rắc rối ko như mong muốn đổ ập xuống 1lúc nên tâm trạng KTD tệ kinh khũng luôn. Hichic, và việc này cũng lảm cho KTD phải thất hứa với nhiều người (trong đó có cả Admin nữa nè, huhu)
    [/b]
    Ôi trời ơi KTD hứa gì với anh Admin vậy, huhuhu. Mặc dù biết là anh Admin có rất nhiều phụ nữ, anh Admin rất rất là xa nhưng xa tới cỡ nào lận. Thôi chắc ko dám với tới nữa quá, an phận làm fan hâm mộ trung thành thôi :sad:
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi&#33; Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(Vo yeu cua Admin &#064; Mar 7 2008, 08&#58;14 PM) [snapback]40580[/snapback]</div>
    Ôi trời ơi KTD hứa gì với anh Admin vậy, huhuhu. Mặc dù biết là anh Admin có rất nhiều phụ nữ, anh Admin rất rất là xa nhưng xa tới cỡ nào lận. Thôi chắc ko dám với tới nữa quá, an phận làm fan hâm mộ trung thành thôi :sad:
    [/b]

Hô hô, bạn yên tâm đi, KTD chỉ nợ tiền chứ ko nợ tình Admin đâu.

Nick của bạn đã là lời khẳng định" danh phận" của bạn với Admin rồi.Vậy thì có gì để chuyển sang làm fan hâm mộ thôi ta?

Chúa ơi em vô tội trong vụ án này.
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    :dry:
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi&#33; Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast