Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 29 of 29

Thread: TỰ KHÚC ĐÊM

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    Công nhận là KTD dễ thương thiệt :wub:, lại còn củng sở thích với anh Admin nữa. Nếu anh Admin và KTD tiến xa hơn thì nhất định ủng hộ hai tay luôn :laugh: . Cố lên.
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi! Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

E hèm! dzụ này mới à nghen.

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(Vo yeu cua Admin &#064; Mar 10 2008, 08&#58;13 PM) [snapback]40720[/snapback]</div>
    Công nhận là KTD dễ thương thiệt :wub:, lại còn củng sở thích với anh Admin nữa. Nếu anh Admin và KTD tiến xa hơn thì nhất định ủng hộ hai tay luôn :laugh: . Cố lên.
    [/b]
    Chài, chài, chài... đội ơn vợ của Admin đã "gán ghép" cho KTD và Admin. Bạn cũng cố lên để được cái đầu heo nha, nha, nha..hehe. hihi
    Sẽ tái sinh Em trong mùa trăng khác...

Mình nói nghiêm chỉnh mà, mình vô tình phát hiện là KTD và anh Admin đều rất thích bài "Khúc thụy du", và anh Admin cũng có vẻ rất quan tâm đặc biệt đến KTD (tức quá tức quá). Rồi mình kiếm bài đó nghe thử và phát hiện ra một điều: mình ko đủ khả năng để cảm nhận nó. Và còn rất nhiều thứ mình ko thể chia sẻ và hòa hợp cùng anh Admin. Nhưng mà chẳng sao cả, cho dù mình có yêu anh Admin hay ko cũng chẳng quan trọng, bởi vì lòng ngưỡng mộ cũng đủ để mình luôn bên cạnh anh Admin. Có thể là từ rất xa. Vun đắp cho tình cảm của anh ấy (nếu như có thể) và cầu mong anh Admin được hạnh phúc. Như thế biết đâu mình sẽ trở nên vĩ đại hơn :laugh:. Vì vậy, KTD đừng có ngại ngùng và suy nghĩ gì nhiều nha.

Tự nhiên tâm trạng bộc phát viết quá trời mà quên: ủa "cái đầu heo" nghĩa là sao?
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi&#33; Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(Vo yeu cua Admin &#064; Mar 12 2008, 04&#58;00 AM) [snapback]40800[/snapback]</div>
    Mình nói nghiêm chỉnh mà, mình vô tình phát hiện là KTD và anh Admin đều rất thích bài "Khúc thụy du", và anh Admin cũng có vẻ rất quan tâm đặc biệt đến KTD (tức quá tức quá). Rồi mình kiếm bài đó nghe thử và phát hiện ra một điều: mình ko đủ khả năng để cảm nhận nó. Và còn rất nhiều thứ mình ko thể chia sẻ và hòa hợp cùng anh Admin. Nhưng mà chẳng sao cả, cho dù mình có yêu anh Admin hay ko cũng chẳng quan trọng, bởi vì lòng ngưỡng mộ cũng đủ để mình luôn bên cạnh anh Admin. Có thể là từ rất xa. Vun đắp cho tình cảm của anh ấy (nếu như có thể) và cầu mong anh Admin được hạnh phúc. Như thế biết đâu mình sẽ trở nên vĩ đại hơn :laugh:. Vì vậy, KTD đừng có ngại ngùng và suy nghĩ gì nhiều nha.

Tự nhiên tâm trạng bộc phát viết quá trời mà quên: ủa "cái đầu heo" nghĩa là sao?
    [/b]

hô hô, Admin quan tâm" đặc bịêt" đến KTD là đúng roài, vì KTD là "con nợ" của Admin mà. Còn thích bài hát KTD thì rất nhiều người thích bài này chứ đâu riêng chỉ mình Admin và KTD thích đâu nè?&#33;

Hehe, vụ "cái đầu heo" hả> thì Vợ của Admin se duyên cho KTD thành đôi thành cặp thành công thì KTD sẽ đội ơn "ông mai bà mai" = cái đầu heo đó mà. Chịu hông? Hô hô, hehe, hahaha

Híc, tui cũng thích "Khúc Thụy Du" nữa mờ, sao hổng ai nói gì đến tui hết dzạ&#33;?

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(cind &#064; Mar 13 2008, 06&#58;49 PM) [snapback]40893[/snapback]</div>
    Híc, tui cũng thích "Khúc Thụy Du" nữa mờ, sao hổng ai nói gì đến tui hết dzạ&#33;?
    [/b]

Hehe, Vợ của Admin ơi, đâu chỉ KTD, Admin, anh Cind cũng thích "KTD" nữa kìa, Và chắc chắn, còn rất rất nhiều người khác thích "KTD" nữa mà, đúng hông?

Trời ơi ghen tị quá nha, huhuhu, khổ thân con. :sad:
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi&#33; Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(Vo yeu cua Admin &#064; Mar 14 2008, 03&#58;15 AM) [snapback]40909[/snapback]</div>
    Trời ơi ghen tị quá nha, huhuhu, khổ thân con. :sad:
    [/b]

Hehe, sao ghen tị với KTD vô lý dzậy?
    Nếu nhiều người thích KTD thì bạn phải ghen tị với nhạc sỹ Anh Bằng mới đúng chứ? Hichic...

Hehe, mà dù cho admin thích KTD thật đi chăng nữa thì bạn yên tâm nha, tui hông có sánh = người "danh chính ngôn thuận" như Vợ yêu của Admin đâu mà.Huhuhu, hichic, oaooaoa

Page 3 of 3 FirstFirst 123