Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: Một Màu Trắng Xóa.. :((

Wink

Một Màu Trắng Xóa ... màn đêm buông nhàn nhòa nơi con phố xa con hẻm nhỏ heo hút , 1 bóng gót chân bê tha , 1 mình tôi say lao vào u mê xa đọa , làn khói trắng khiến đôi mắt như mù lòa ảo giác kay đắng nào gợi trong tôi 1 hình bóng mẹ già 1 cộng đồng xã hội ko lúc nào lánh xa 1 sự động viên vỗ về nuôi tôi bao tháng ngày qua , đã bao lâu rồi tôi ko nhớ chi đa bao lâu rồi tôi trìm trong cuồng si chỉ vì bao lời đường mật miệc đời dụ dỗ , 1 phút bồng bột thiếu nghị lực tôi đã tự đánh mất chính mình , giờ đây tôi ko còn dám đối diện với mặt trời ôm màn đêm 1 lối , góc phố tồi tàn ko người qua lại dành cho mình tôi ... chỉ mình tôi mà thôi , thân xác dày vò tôi đang tự giết tôi ngày qua ngày tôi đang tự giết chính tôi...nếu đc. sống 1 lần thứ 2 tôi muốn sống hướng đến ngày mai , sống để tồn tại sống trong vòng tay cộng đồng , sống để tâm hồn mở rộng nhìn cuộc sống mênh mông , tìm về 1 màu hồng hy vọng đời ko chỉ là hư không , tôi vân hy vọng.... cái chết trắng sao gjeo giắt đâu đây mang lối kay đắng biêt bao giờ nguôi , lệ vương mắt ai nhẹ rơi sót thương thân xác tôi rã rời chót xa vào vòng xoáy cám dỗ cuộc đời , 1 vòng tay ai giúp tôi ra khỏi bóng tối lối thoát nào cho tôi , mong 1 ngày mai hướng tới 1 ánh sáng diệu kì , giã từ bao đam mê cuồng si , thực tế đau thương này sẽ tan biến đi .... tôi sẽ đôi mặt với số phận hy vọng sẽ thấy được mùa xuân trở về ....Hàng chục vết kim xuyên qua da xót thịt , giọt máu đào nỗi đau mẹ sinh ra rỉ trên tay mưa vẫn rơi nhạt nhòa , tôi đang đánh mất lý trí , tôi đang đánh mất giá trị đích thực của 1 con người , tôi đang tự xa lánh xã hội , trên khuôn mặt tôi đã ko còn quen được những nụ cười , thân tàn ma dại tuôi thanh xuân của tôi nay đau còn nữa ma túy kia gây nên bao đau thương tai ương... và 1 lần nữa hãy cố gượng dậy , phánh đánh gục nó , 1 lần nữa vượt lên số phận ... tôi luôn mong các bạn sẽ nói không với ma túy , những màu trắng mang thương đau sẽ ko còn tồn tại , và những con người lầm lỡ sẽ được bước tin kíu vớt trở về nơi họ đã được sjnh ra ... Quên đi Cam dỗ cuộc đời , đam mê líu kéo gọi mời tìm 1 chút ánh dương sáng trời để luôn mơ ước , Niềm Tin Đó Còn Mãi Cho Những Ai Biêt Quay Đầu Là Bờ ....!
    Phải Làm Sao Bây Giờ , Làm Sao Để Tôi Mãi Mãi Ko Còn Phụ Thuộc Vào MT , Làm Sao Để Tôi Tìm Lại Chính Tôi Ngày Xưa ? Muốn Khóc Quá , Phải Làm Sao , Làm Sao Đây

1 lần nữa hãy cố gượng dậy , đánh gục nó , 1 lần nữa vượt lên số phận.
    Bạn ơi, bạn đã thực sự hiểu được sự nguy hiểm của ma túy, vậy thì ngay từ bây giờ đây, Bạn hãy cố gắng từ bỏ nó. (Niềm Tin Đó Còn Mãi Cho Những Ai Biêt Quay Đầu Là Bờ ). Nếu được sống thêm 1 lần thứ 2 thì đó chính là tương lai còn lại của bạn. bạn là người quyết định cho tương lai của mình. vì vậy bạn hãy Đứng dậy, đối mặt với no. từ bỏ nó. Mình biết sẽ rất khó khăn, bạn có thể nhờ sự giúp đỡ cua người thân.
    Cố găng lên bạn nhé! bọn mình sẽ luôn chờ đợi tin vui của bạn.
    Thân!
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

mình chắc chắn là mình sẽ cắt cơn đc , nhưng mình ko chắc là mình sẽ ko chơi lại thêm 1 lần nữa , cái mình lo là mình sẽ ko từ bỏ mt đc mãi mãi nếu như mình vẫn sống ở cái đất hà nội đầy zẫy nhưng cám dỗ và tội lỗi này , nếu ko phải vì chuyện học hành và gia đình thì mình ước mình có thể đi 1 nơi nào đó thật xa thật xa ....

Nơi xa đâu cũng là quả đất này bạn ạ...xa nhất chính là quyết tâm của bạn.
    mến

Đọc tâm sự của ngocmin và bạn Còi, thấy thương các bạn quá!
    Nhưng M tin với Niềm tin và sự tâm huyết các bạn sẽ vượt qua tất cả. Không có gì chúng ta không thể làm được chỉ trừ khi chúng ta không muốn làm. M thấy các bạn đều mong muốn mình thoát khỏi sự cám dỗ của mt. Điều đó chứng tỏ các bạn có sự quyết tâm rất lớn. Bạn có ý muốn đi xa, đi xa để nơi đó không còn sự cám dỗ của mt nhưng bạn có chắc là khi đến nơi xa thật ra nào đó, nơi đó không có bóng dáng của ma túy hay không. M đồng ý với ý kiến của anh TT, chỉ có niềm tin và sự quyết tâm mới có thể giúp bạn vượt qua tất cả. cố lên nhé! Mong tin từ các bạn!
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Cùng một công việc, cùng một sự kiện, ý nghĩa của nó trở nên cao đẹp hay bình thường là tùy thuộc vào cách nhìn của mỗi chúng ta</span>[b]
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

nbcbolt5
    Guest

Unhappy 2

I woke up feeling like I was going to throw up today. I had this horrible tickle in my throat. I’m getting a sore throat. My friends joke that it’s from sucking big mouthfuls too much cock. But I don’t think so. Who can suck too much cock? lol I had to get up early again today and drive two working latinas and a half hours to go run errands. All this getting up early is making me grumpy! I rather stay in bed and play with myself! I went to Petco because I had to buy mice for my snake, food and stuff for my hamster, and like 500 dollars worth of dog stuff because I just got two new pit-bull pups. The only problem I had in that store was the fact that I wanted 10 feeder mice.milf soup doesn’t sound like a problem to you, but the guy was all confused because at one time I had five snakes and was buying 50-60 of them at a time. Truthfully, I think the reptile guy was just distracted by my tits cuz he didn’t look at my face the whole time. lol I think that’s why I didn’t get mad. I found his tit-staring to be amusing. What can I say? My tits have that affect on men! Ha-ha! Well, my throat really hurts now and I think I am really sick so I’m gonna go lay down.Even though shemale titan tatted teen got into the hooker game early, she’s already got the attitude, big tits and deep-throating skills to give more experienced prostitutes a run for their money. Heel Grabbers Lavish’s pussy and sex skills are top-notch, and she charges accordingly. “I got into the game ’cause I love money and I love dick, in that order. My name is Lavish because I like the finer things in life. Pay me well and you’ll get the best fuck money can buy,” revealed Lavish.

ôi mê muôi cuộc đời ! chỉ vì lời nói mật ngọt, anh em tinh nghĩa, chỉ vì 1 phút yếu đuối đam mê ! 1 lần nữa tôi sa chân vào ma tuý ! 1 lần nữa tôi lại thua ! Ngồi một mình giữa đêm khuya lạnh lẽo ! Nhìn thân xác sao hoang tàn, hoang phế ! Nhìn lại những gì đã trôi qua ! đã mất, sau bao năm mê muội ! Hối hận ! Tôi quyết tâm từ bỏ, nhưng... phải làm sao đây! Khi con ma ấy sẽ, con ma trong người tôi, sẽ bất chọt thức giấc lúc nào, sẽ ra sao, nhưng dù thế nào đi nữa ! tôi vẫn phải luôn đứng dậy ! Nếu không ... tôi sẽ mãi mãi thua nó!

Tôi nói điều này không biết có đúng không nhưng nếu có sai thì mong các bạn đừng trách tôi mà hãy chỉ cho tôi để tôi biết mà nghĩ lại nhé!
    * Hình như TN ("thằng nghiện") nào cũng bảo rằng sợ lắm rồi, muốn thoát ra quá, muốn khóc quá, muốn chết quá, đời đen tối quá, đêm đã tối mà cuộc đời còn tối hơn... rất nhiều sự sầu thảm, bĩ cực vô cùng nhưng...(xin lỗi thêm lần nữa) không phải sợ nghiện ngập này mà là nghiện thì hết tiền ->quay quắt -> cá kiếm -> vay nợ -> đói thuốc -> đau đớn = sợ quá cái cảnh này quá vì thấy cuộc sống khó khăn với mình. Chứ nếu mà cai nghiện xong rồi, thoát ra rồi, cuộc đời tốt đẹp hơn rồi, sáng sủa hơn rồi ->lại bắt đầu nghĩ loanh quanh -> chơi 1 tí thôi chắc phê lòi mắt. Hixxxxxxxxx! Lại thành TN!!!.....

1/ Dùng từ "con nghiện nào cũng ... ", như vậy không đúng lắm. Vì đã có người cai thành công và không phải ai nghiện cũng muốn bỏ.
    2/ "sợ lắm rồi, muốn thoát ra quá, muốn khóc quá, muốn chết quá, đời đen tối quá, đêm đã tối mà cuộc đời còn tối hơn... rất nhiều sự sầu thảm, bĩ cực vô cùng" và "chơi 1 tí thôi" => không có sợ mà chỉ than vãn, không có bản lĩnh đối mặt.

Mình không có nghiện nên không hiểu nhiều lắm về cái thế giới đó nhưng mình đủ biết những tác hại của nó để tránh xa. Mà Night_Black này, mình để ý bạn đăng nhiều bài với nội dung hơi tiêu cực đấy. Nói thẳng nhé, hình như bạn bi quan hơn cả mình nữa :confused:. Sao vậy ?
    Tìm ẩn ...

Page 1 of 2 12 LastLast