Page 11 of 15 FirstFirst ... 910111213 ... LastLast
Results 101 to 110 of 147

Thread: Ban toi dang cai nghien matuy - toi muon giup ban toi va mong muon duo

còn củ mì là ở miền nào nhỉ
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

cả nhà họp mặt đông đủ nhỉ ? lacloi đã khỏe rồi, bây giờ chỉ bồi dưỡng cho mập mập lên tí cho xinh gái còn hẹn hò chứ , nói nhỏ thôi không M mà biết thì chắc no đòn. hì hì. thời gian qua mình cũng bận và ốm luôn, nhớ d d lắm. anh M bây giờ cũng vẫn còn giữ được tình trạng ổn định, hôm rồi xém nữa mắng oan anh M vì cái tội ốm nên uống thuốc ho, ( vì thuốc ho uống vào mà thử = que thì Dương tính, Bác sĩ chỉ mình đấy). mà ông ấy cũng có vừa đâu, cãi lại rồi mắng mình xơi xơi ấy. Tủi thân lắm.nhưng giờ thì ổn rồi.hì. Thôi mình làm việc tí đã.

Quote Originally Posted by lacloi View Post
    cả nhà họp mặt đông đủ nhỉ ? lacloi đã khỏe rồi, bây giờ chỉ bồi dưỡng cho mập mập lên tí cho xinh gái còn hẹn hò chứ , nói nhỏ thôi không M mà biết thì chắc no đòn. hì hì. thời gian qua mình cũng bận và ốm luôn, nhớ d d lắm. anh M bây giờ cũng vẫn còn giữ được tình trạng ổn định, hôm rồi xém nữa mắng oan anh M vì cái tội ốm nên uống thuốc ho, ( vì thuốc ho uống vào mà thử = que thì Dương tính, Bác sĩ chỉ mình đấy). mà ông ấy cũng có vừa đâu, cãi lại rồi mắng mình xơi xơi ấy. Tủi thân lắm.nhưng giờ thì ổn rồi.hì. Thôi mình làm việc tí đã.
    Ơ !!!????????? thế uống thuốc ho là que thử lên dương tính hả cả nhà ? vụ uống thuốc tránh thai lên dương tính thì tớ biết, còn thuốc ho thì lần đầu tiên nghe ???? còn loại thuốc nào cho kết quả vậy nữa không nhỉ ? đến phải thống kê lại, không thì mắng .... mắng oan cho người ta

Smile

Dau tien minh muon xin loi ca nha vi da lau lam minh moi len lai dd.Ma tren dd vui qua.Rieng chuyen 'cu bap " la "cu chuoi" ngoai nay den hom nay minh moi biet.Minh muon cam on cac ban van nho va quan tam den minh.Luc thi nguoi Yeu minh om sau do bay gio den luot minh om.Nhung quan trong nhat thi minh van giu duoc.Minh cung chang nho la giu duoc bao lau roi vi "nguoi vo hinh"bao minh ko nen dem ma.May hom nay bi cam nen cung nam bet o nha."Nguoi Vo Hinh" dao nay ban sao roi? Khoe ko? Cam on Thien Tam van nho den minh..Con Lotus thi minh xin loi nghe-hen nhau di uong nuoc hoai ma van chua di duoc.:p.Co gi mai M goi nhe.Hom nay minh chi viet vay thoi vi bay gio phai ra nau com cho Me.Mot lan nua cam on cac ban van nho toi minh.Do la mot trong nhung dieu luon can dan va co vu minh trong nhung ngay qua va nhung ngay toi.That long cam on.Minh hua la se tiep tuc giu minh.Co ai co tin tuc gi cua Cuong tren Thai Nguyen ko?Lau lam cung ko thay ban ay lien lac.Chuc tat ca cac ban mot buoi toi vui ve

Cường thì nhậu nhẹt suốt thôi minh bảo hoài mà chẳg được , có gọi cho cường cường bảo là dạo này củng bận lắm và máy của cường bị hư nữa , củng vài tuần rồi chưa có gọi cho cường , minh thì vẩn khỏe và công việc đã quen dần rồi , dạo này mạng nhà mình hay bị chập chờn lắm có lúc vào được có lúc ko chắc do dạo này trời mưa hoài chắc bị sét đánh trúng nên cục wifi của mình bị yếu hay sao ý cứ mưa là nó ko hoạt động được , hic hic lai tốn tiền thay cái mới rồi .
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

Nghe phong phanh tinh trang M kha quan hon Thien Tam thay hoi yen tam va vui cho Anh Chi....nho co gang va nghi luc len nhe.
    Thien Tam khong nhieu thoi gian nen khong viet nhieu nhung van nho toi Anh Chi va luon mong Anh Chi co duoc nhieu hanh phuc.
    Than

em đc kóa ý kiến thưa chị, níu em hok fải thì chị choa em sr, chị nên bik rằng trong wan hệ tình iu, niềm tin là trên hết, níu chị hok tin ở anh ếy, là kóa thể sẽ đánh mất tất kả, kóa thể chị zẫn sợ anh ếy koàn nghiện, nhưng chị hãy thử 1 lần xem sao, chị nhớ rằng hiện h chị là ng` duy nhất để anh dựa zào, chị mòa xa lánh, kóa thể làm ảnh mất niềm tin zào cuộc sống zà zẫn đến những hậu wả chưa nghĩ tới đâu chị ạh, chúc chị kóa đc đường lối tốt choa mình

Quote Originally Posted by anhminh95 View Post
    em đc kóa ý kiến thưa chị, níu em hok fải thì chị choa em sr, chị nên bik rằng trong wan hệ tình iu, niềm tin là trên hết, níu chị hok tin ở anh ếy, là kóa thể sẽ đánh mất tất kả, kóa thể chị zẫn sợ anh ếy koàn nghiện, nhưng chị hãy thử 1 lần xem sao, chị nhớ rằng hiện h chị là ng` duy nhất để anh dựa zào, chị mòa xa lánh, kóa thể làm ảnh mất niềm tin zào cuộc sống zà zẫn đến những hậu wả chưa nghĩ tới đâu chị ạh, chúc chị kóa đc đường lối tốt choa mình
    Ôi đọc cái bài viết của bạn đau hêt cả miệng , ngôn ngữ gì vậy nhỉ ????:confused:

Mình thấy mình và M sẽ không thể tiến tới xa hơn nữa, mình không cảm nhận được sự quan tâm của M trong thời gian này. hay là mình đòi hỏi quá nhiều vào M? một người mà đang cần sự quan tâm...??!!!. Có những điều mà sống với nhau thì mới càng hiểu rõ về nhau. Khi ta đạt được điều gì đó và ta đã quá thỏa mãn với điều đó thì ta đâm ra chán và tìm cách từ bỏ ?
    Cũng giống như mình khi đã ăn no hoặc đủ tiền tiêu thì không cần những thứ đó nữa, hoặc là khi mình đã dành hết tình cảm cho người mình yêu rồi thì không còn quan tâm tời ai nữa, giống như con thú nuôi vậy, khi ăn no và đầy đủ thì hẳn sẽ ngoan và an phận còn nếu đói thì ai cũng biết nó sẽ đi kiếm ăn, và sẽ thành 1 con thú hoang nếu như ko được ai quan tâm tới nữa. mình nói như vậy vì thấy rằng tình cảm con người cũng vậy, không thể chịu đựng trong cô đơn mãi được, không thể đem tình cảm trao hết và nhận lại chẳng gì cả( tình cảm thôi nhé), vẫn cô độc, thiếu sự quan tâm ( trong khi mình quá quan tâm tới người khác). Nhưng ......thôi......điều gì cũng ở trong tầm tay và suy nghĩ của mình, nhớ được thì cũng có thể quên được......mình tiến chân lên thì cũng có thể đi giật lùi để thoát khỏi..........
    Xin lỗi vì ỉ ôi nhìu quá, nhưng buồn lắm và chán hẳn mọi thứ nữa mà hàng ngày gặp ai cũng phải nhe răng cười. Đời thật vô duyên......mình cũng thật vô duyên.....

Lau moi thay Lacloi len...nhung co ve khong vui va chiu dung nhieu viec trong cuoc song phai khong?.."luc nao cung phai nhe rang cuoi" la vay...minh phai lam nhung dieu minh khong thich...nhung biet suy nghi minh dau the lam khac...Tinh cam Em nghe thi buon...cu muon keu Em dut ra...bo di...nhung lam gi thuc te lai la mot khia canh khac...can quyet dinh va cam nhan cua Em...don gian Em phai xet Em la ai va Em can gi...nghe don gian nhung se la chia khoa cho Em tat ca..Thien Tam cung chi muon khong ai bi ton thuong...va tinh yeu hay gia dinh sau nay deu phai xay tren su hy sinh va ton trong nhau.
    men
    Thien Tam

Page 11 of 15 FirstFirst ... 910111213 ... LastLast