Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: Rảnh thì vào đọc cho vui nha

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi

Wink

Xin chào tất cả mọi người trong gia đình lớn Niềm tin này. Sau này em sẽ cố gắng để xứng đáng khi được gia nhập vào hàng ngũ của những-con-người-đáng-yêu-nhất-thế-gian-này. Tuy nhiên người mới nên nhiều lỗi lầm mới, mong được những-con-người-đáng-yêu-nhất-thế-gian-này tha thứ nếu em có lỡ lời hay nói gì sai :laugh: .
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi! Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

Mô......ô....... Phật...ật....!!!!!!

thí chủ... thật là ... ??? :biggrin:
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

Em nghi vụ này có gì đó ko bình thường..... he he
    Kể ngàn năm cơn khát cao nguyên.......

Anh cũng cảm thấy không bình thường lun, nhưng bé Thùy cứ một hai tạo nick name này và còn lấy hình của admin là avatar nửa. Huhu ! Có tiếng mà không có miếng ! . Nhìn thì vậy nhưng thật ra admin còn single, nên các bạn nữ đừng có worry
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Ủa ai vậy...ai vậy... :ngacnhien: sao biết em là Thùy
    Mà em muốn tạo tên gì và lấy avartar là gì là quyền của em chứ :huh:

"Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi! Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

:huh: toan người nhà admin. mà ảnh anh admin kia à mình mà là gỉl thì chết luôn :laugh:
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn</div>
    Ủa ai vậy...ai vậy... sao biết em là Thùy[/b]
    Hè hè&#33; Em hâm mộ ẹc-min thì có người khác hâm mộ lại em&#33;&#33;&#33;&#33; có gì đâu mà lạ hè&#33;

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(Bạn thân &#064; Feb 22 2008, 09&#58;45 PM) [snapback]40187[/snapback]</div>
    Anh cũng cảm thấy không bình thường lun, nhưng bé Thùy cứ một hai tạo nick name này và còn lấy hình của admin là avatar nửa. Huhu &#33; Có tiếng mà không có miếng &#33; . Nhìn thì vậy nhưng thật ra admin còn single, nên các bạn nữ đừng có worry
    [/b]
    Ông này quăng lựu đạn ghê quá. Admin mà còn single hả? Đang trong tình trạng giả bộ single để dụ dỗ người khác thui. Mem nào lạng quạng, nghe lời admin thì chỉ có lỗ, hehe.
    Amin ui, hehe, coi bộ xấu xấu dzậy mà cũng có sức hấp dẫn gớm hén, hihi :laugh:

Ôi trời anh Admin ghê vậy sao, chắc em phải suy nghĩ lại quá.
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi&#33; Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

Page 1 of 2 12 LastLast