Results 1 to 4 of 4

Thread: Câu đố vui (tùy người đọc nhận xét)

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi

Unhappy

Đố mọi người tại sao: "Lúc đầu, anh Admin từ trong nhà đi ra, nhìn lên cây táo thì đếm được 8 quả nhưng sau đó trở vào nhà, rồi đi ra đếm lại lần nữa thì chỉ có 7 quả". Tại sao kì vậy ta ? :ngacnhien:
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi! Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

oi' do*i` phai minh` di ra thi` = 0
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

rooster
    Guest
    xin lỗi bạn nhé , câu này có người đố mình gòi, chắc chắn là ông admin ranh ma nhà ta hôm nay lú lẫn thế nào mà đã đếm lộn gòi

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    Ôi trời sao lại nghĩ vậy, biết đâu anh Cind cố tình chơi xấu, hái trộm một trái làm cho anh Admin bị bối rối thì sao :laugh: .
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi! Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.