Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: Buồn quá đi mất!

mọi người chay đi đâu cả rồi, sao Ol ít thế, lúc nào cung 1 Thành viên 0 khack, Chả có ai để nc cả :sad:
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

Ấy, ấy, làm gì mà mất bình tĩnh thế? Có tui online nè. Hic, vô trễ có chút xíu mà bồ tèo out mất tiêu! ^_^ Chúc vui vẻ!!!!
    Kể ngàn năm cơn khát cao nguyên.......

Sao tự nhiên la làng dzị nè?!

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(niemtinvaotuonglai &#064; Feb 25 2008, 02&#58;26 PM) [snapback]40268[/snapback]</div>
    mọi người chay đi đâu cả rồi, sao Ol ít thế, lúc nào cung 1 Thành viên 0 khack, Chả có ai để nc cả :sad:
    [/b]
    [b] Bạn đi rồi, tôi thật cũng buồn lắm&#33; Chẳng có ai bảo tôi phải cố gắng nữa, chẳng có ai nói chuyện và nghe tôi nói nữa. Tôi đang mệt mỏi vô cùng, chẳng biết rồi sẽ đi tới đâu...
    Người tôi yêu nhất thì lại không thể chia sẻ với tôi, tôi ức chế vô cùng.
    Dù sao bạn cũng có con đường đi của riêng mình, chúc bạn sẽ là người có ích.
    [b] Mong cho tất cả những ai đã lầm lỡ sẽ quyết tâm .....và sống có ích

Ủa &#33;? sao dzị hoatigontim

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(cind &#064; Mar 9 2008, 12&#58;44 PM) [snapback]40643[/snapback]</div>
    Ủa &#33;? sao dzị hoatigontim
    [/b]
    Cũng chỉ là loanh quanh mấy chuyện của anh ấy. Không rõ anh ấy từ bỏ được hẳn chưa? Rồi đôi lúc đối xử với em thật buồn. Lúc trước có cậu ấy là bạn, nói chuyện , an ủi hoặc chỉ đơn giản nghe em nói, giờ bạn ấy đi bộ đội chẳng biết nói cùng ai nữa. Mà trong lòng buồn bực k được nói ra lại thấy ức chế, càng ức chế hơn khi cứ phải lo lắng cho all mọi người, cho mọi việc xung quanh mà không có ai hiểu mình. Người mà mình thương yêu nhất, làm mình lo lắng nhiều nhất lại càng không thể nói. Buồn thế đấy &#33;

Sao không giải tỏa tâm sự vào đây cùng mọi ngừoi cho nhẹ lòng hả em&#33;

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(cind &#064; Mar 11 2008, 04&#58;00 AM) [snapback]40719[/snapback]</div>
    Sao không giải tỏa tâm sự vào đây cùng mọi ngừoi cho nhẹ lòng hả em&#33;
    [/b]
    Nói ra thì dài dòng và lại phải kể từ đầu mọi người mới hiểu được. Nhưng những lúc buồn thì chỉ nghĩ đến tâm trạng hiện tại thôi. Mấy hôm nay tâm trạng em cũng khá hơn nhiều rồi. Anh ấy không còn gây chuyện với em với gia đình nữa, cũng quan tâm tới em và lo cho việc chung của 2 đứa rồi. Chắc em sẽ còn làm phiền các anh chị trong diễn đàn nhiều nhiều vì con đường em chọn, sẽ đi và chuẩn bị đi là con đường đầy khó khăn và có thể sẽ là " đang đào mồ chôn tương lai của chính mình" nên rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người.

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    Nhảm, tương lai làm sao mà bỏ xuống mồ chôn được. Phải có lòng tin vào nghị lực chính mình chứ.
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi&#33; Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

Hi hi, đã chọn là đã có lòng tin và sự đam mê&#33; Đã tin và đam mê thì không bao giờ thất bại&#33;&#33;&#33;&#33; (hic, dù có thể sẽ trầy trật, vất vả đôi chút, nhưng không sao&#33; ^_^)
    Kể ngàn năm cơn khát cao nguyên.......

Page 1 of 2 12 LastLast