Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 17 of 17

Thread: Buồn quá đi mất!

Các bạn nói đúng đó em! Hạnh phúc là đấu tranh. Hãy cố gắng vững tin để chứng minh cho mọi người thấy rằng con đường em đã chọn là đúng đắn nhe'.
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(cind &#064; Mar 13 2008, 03&#58;39 AM) [snapback]40833[/snapback]</div>
    Các bạn nói đúng đó em&#33; Hạnh phúc là đấu tranh. Hãy cố gắng vững tin để chứng minh cho mọi người thấy rằng con đường em đã chọn là đúng đắn nhe&#39;.
    [/b]
    Em cảm ơn mọi người đã động viên em nhiều. Em cũng muốn và vô cùng muốn rằng mình sẽ không phải ân hận vì quyết định của mình. Anh ấy cũng bảo sẽ cố gắng làm em hạnh phúc để bù đắp những thiệt thòi của em. Em ước mong anh ấy từ bỏ được hẳn MT đó là hạnh phúc lơn của em của gia đình. Rất mong nhận được sự giúp đỡ từ các anh chị.
    [b] Mong cho tất cả những ai đã lầm lỡ sẽ quyết tâm .....và sống có ích

chao cac ban, minh cung chi vua moi dang ky lam thanh vien cua dien dan, cung mong muon dc chia se suy nghi vua minh voi moi nguoi, chia se tam trang va noi buon cua mot nguoi ma co nguoi than nghien MT. Rat vui khi dc chia se voi cac ban.

Nói như bạn hạnh phúc đâu chỉ 1 chốc 1 lát mà nó fải theo ta cả đời,nhưng mình cũng rất mong chồng bạn bỏ đoạn tuyệt đc với MT.Vì chính mình cũng đang fải đấu tranh từng ngày từng h với nó đây,mình cũng rất muốn đc chia sẻ kinh nghiệm với mọi người vì chính mình bjờ cũng đang rất bế tắc.K biết tương lai sau này của mình sẽ ra sao nữa hux

gửi chinh lc cố lên nhé tui cũng vưa mơi dưng được hơn chục hôm vô tình biết được dd nhưng hơi buồn vì giờ chắc mọi người có những con đương riêng cua mỗi người rồi hoặc vì nhiều lý do kg hay vào đây nữa nhưng kệ cứ vào viết được gì thì viết đọc được gì thì đọc cho no thấm thía thêm quyết tâm hơn nói bạn đừng buồn mình hơi lạc hâu rồi .....! chinh lc ơi cố lên nhé và thương xuyên vào đây nhé kg tui buồn lắm đó :confused: moi người đâu hêt rùi đêm nay lại 1 mình

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    gửi chinh lc cố lên nhé tui cũng vưa mơi dưng được hơn chục hôm vô tình biết được dd nhưng hơi buồn vì giờ chắc mọi người có những con đương riêng cua mỗi người rồi hoặc vì nhiều lý do kg hay vào đây nữa nhưng kệ cứ vào viết được gì thì viết đọc được gì thì đọc cho no thấm thía thêm quyết tâm hơn nói bạn đừng buồn mình hơi lạc hâu rồi .....! chinh lc ơi cố lên nhé và thương xuyên vào đây nhé kg tui buồn lắm đó :confused: moi người đâu hêt rùi đêm nay lại 1 mình
    đừng buồn Thiên long ơi... bây giờ có tôi làm bạn.

may quá cuối cùng cũng có người nói gì đấy thấy đỡ vắng vẻ hơn rùi đó lâu rùi kg thấy chinh lc vào kg biết tình hình sao rùi tôitinbạn tình hình sức khoẻ bạn sao rùi cố lên nhé !

Page 2 of 2 FirstFirst 12