Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 39

Thread: Cho hỏi thuốc dùng để cai nghiện

Cho hỏi thuốc dùng để cai nghiện

_ Các anh có kinh nghiệm cho em hỏi để cắt cơn thì mình nên dùng những loịa thuốc nào . Và chỉ cho em chỗ mua với
    _ Vì em đang quyết tâm cai nghiên tại nhà . mong cá anh trong diễn đàn chỉ giúp em . Xin chân thành cảm ơn .

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(chiukho &#064; Mar 5 2008, 04&#58;44 AM) [snapback]40441[/snapback]</div>
    _ Các anh có kinh nghiệm cho em hỏi để cắt cơn thì mình nên dùng những loịa thuốc nào . Và chỉ cho em chỗ mua với
    _ Vì em đang quyết tâm cai nghiên tại nhà . mong cá anh trong diễn đàn chỉ giúp em . Xin chân thành cảm ơn .
    [/b]
    MÌnh không có " kinh nghiệm " nhưng bạn mình đang sử dụng thuốc chống tái có tên: Abernil 50 naltrexone hcl 50mg. Nghe nói là có hiệu quả tốt, bản thân sẽ k còn nhớ tới cảm giác phê nữa. Còn mua ở đau thì mình cũng k được biết vì nhờ người mua hộ mà.
    Cái chính nữa là bạn phải thật sự quyết tâm, mình mong bạn vượt qua được vì tương lai của chính bạn.
    Chúc những điều tốt lành.
    [b] Mong cho tất cả những ai đã lầm lỡ sẽ quyết tâm .....và sống có ích

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(hoatigontim &#064; Mar 5 2008, 02&#58;08 PM) [snapback]40445[/snapback]</div>
    MÌnh không có " kinh nghiệm " nhưng bạn mình đang sử dụng thuốc chống tái có tên: Abernil 50 naltrexone hcl 50mg. Nghe nói là có hiệu quả tốt, bản thân sẽ k còn nhớ tới cảm giác phê nữa. Còn mua ở đau thì mình cũng k được biết vì nhờ người mua hộ mà.
    Cái chính nữa là bạn phải thật sự quyết tâm, mình mong bạn vượt qua được vì tương lai của chính bạn.
    Chúc những điều tốt lành.
    [/b]
    THEO EM BIẾT THUỐC BÁC ĐANG UÔNG LÀ THUỐC CHÔNG TÁI NGHIỆN MÀ . CÒN EM CẦN LÀ THUỐC CẮT CƠN NGHIỆN . THANK ANH NHA

cắt cơn nghiện nhanh nhất là cai sống đó bạn à, lên cơn cứ vào nhà tắm và tắm nước lạnh, đảm bảo qua cơn rất nhanh.
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(chiukho &#064; Mar 5 2008, 12&#58;56 PM) [snapback]40457[/snapback]</div>
    THEO EM BIẾT THUỐC BÁC ĐANG UÔNG LÀ THUỐC CHÔNG TÁI NGHIỆN MÀ . CÒN EM CẦN LÀ THUỐC CẮT CƠN NGHIỆN . THANK ANH NHA
    [/b]
    Không biết tình hình của bạn sao rồi? Có vượt qua được chính mình không? Mình là girl chứ k phải " Anh" đâu. Và đính chính nữa là mình k uống thuốc đấy mà là bạn trai mình.
    Cố gắng lên nhé, mọi ng đang dõi theo bạn đấy.

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(hoatigontim &#064; Mar 7 2008, 02&#58;23 PM) [snapback]40536[/snapback]</div>
    Không biết tình hình của bạn sao rồi? Có vượt qua được chính mình không? Mình là girl chứ k phải " Anh" đâu. Và đính chính nữa là mình k uống thuốc đấy mà là bạn trai mình.
    Cố gắng lên nhé, mọi ng đang dõi theo bạn đấy.
    [/b]
    cảm ơn bạn nha , thôi chác mình cai sống quá theo như lời bác Amin khuyên . Nhưng nếu có thuốc cai thì mình vượt qua có phần nhẹ nhàng hơn là cai sống . Dù sao cũng cảm ơn tất cả mọi người nha.

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(chiukho &#064; Mar 7 2008, 01&#58;50 PM) [snapback]40546[/snapback]</div>
    cảm ơn bạn nha , thôi chác mình cai sống quá theo như lời bác Amin khuyên . Nhưng nếu có thuốc cai thì mình vượt qua có phần nhẹ nhàng hơn là cai sống . Dù sao cũng cảm ơn tất cả mọi người nha.
    [/b]
    MÌnh là người " ngoại đạo" , mình không biết MT có " ma lực" lớn thế nào mà sao cai nó khó khăn, khổ sở tới thế. Không biết có phải do " điếc không sợ súng" hay không mà mình vẫn nghĩ rằng có quyết tâm là vượt qua được. Mọi ng vần nói rằng khó khăn lắm, nhưng mình nghĩ nếu k cai thì chẳng khác gì bạn đang tự chôn tương lai của chính mình. Mình cầu mong rằng bạn trai mình, bạn và tất cả những ai lầm lỡ đều có đủ nghị lực đoạn tuyệt với nó. Cầu mong bình yên đến với chúng ta, cho chính mình nữa.
    Cố gắng nhé.

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    <div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(hoatigontim &#064; Mar 8 2008, 02&#58;21 AM) [snapback]40572[/snapback]</div>
    MÌnh là người " ngoại đạo" , mình không biết MT có " ma lực" lớn thế nào mà sao cai nó khó khăn, khổ sở tới thế. Không biết có phải do " điếc không sợ súng" hay không mà mình vẫn nghĩ rằng có quyết tâm là vượt qua được. Mọi ng vần nói rằng khó khăn lắm, nhưng mình nghĩ nếu k cai thì chẳng khác gì bạn đang tự chôn tương lai của chính mình. Mình cầu mong rằng bạn trai mình, bạn và tất cả những ai lầm lỡ đều có đủ nghị lực đoạn tuyệt với nó. Cầu mong bình yên đến với chúng ta, cho chính mình nữa.
    Cố gắng nhé.

[/b]
    Đúng vậy, điếc ko sợ súng nhưng mà có sao đâu. Cái gì mình coi nó bình thường thì nó sẽ bình thường thôi, phải có niềm tin chứ. Giống như em chẳng coi con HIV ra gì cả, vì sao á, vì em đâu có nhìn thấy nó được đâu :laugh:
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi&#33; Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

nhất trí với admin. Cắt cơn bằng nước là tốt nhất: " nhanh qua cơn, nhanh khỏe và không bị tác dụng phụ của thuốc hỗ trợ sau cai (quên ,đãng trí)
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

kjnhkjnh
    Guest
    có 1 loại thuốc dùng để cắt cơn , mình cũng không biết nó tên là gì mà chỉ thấy người ta gọi là thuốc Lú . . Mình dùng rồi phải nhờ thằng bạn lên tận Lạng Sơn lấy (ở Hà Nội ko thấy bán và phải quen mới lấy đc ). Mỗi liều 10 viên ( xanh đỏ tím vàng ) 1 liều khj dùng vào làm người ta ngủ li bì trong vòng 15 > 18 tiếng (còn những h còn lại dậy để hút sữa và vệ sinh cá nhân ) .. Đấy la mình kể ra nhưng gì mình biết đc đối với mình sau khi dùng thuốc còn trong khoảng thời gian 15h> 18h thì ko biết 1 cái gì cả . ( lưu ý ai biết thuốc này mà dùng thì phải có người chông ) mà mình nghe nói thuốc này người ta lấy ở Viện Thần Kinh ............ còn ai không biết thuốc này và biết mà không mua đc thì phải cai Tai Bo như anh admin đã nói ^^

Page 1 of 4 123 ... LastLast