Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 39 of 39

Thread: Cho hỏi thuốc dùng để cai nghiện

Quote Originally Posted by chich_xong_soc View Post
    Bac si hong thu co' quang? cao' la` hay goi. dien cho bs muon mua thuoc j` cung~ co' , nhung noi mot. dieu` la hong thu ban' gia' qua ' qua' mac' . 1 vien thuoc ngam. binh thuong mua chi co gia 300 nghin`( mua goc' chac chi200 nghin ) vay ma den cho~ bs , bs ban tan 700 nghin`. bac si~ ban voi gia nay` co' cat' co? wa ko? ban the nay` chi? co' ma mat' khach' . thuoc nay dau phai kho' kiem lam dau .
    Các bác ơi, tôi bị các ÔNG, các BÀ gọi là Bác sĩ CAI NGHIỆN chém đẹp nhiều năm nay với SUBUTEX rồi..cứ 5,7 trăm mà diễn thôi..Bậy bạ ko thể chịu. Một năm nay tôi mua thương xuyên chỉ 220 đến 250 ngàn/viên thôi. Mua dễ như mua..rau !!! Còn cái gọi là Bs Hồng ư..Tôi biết bà này rõ,xin lỗi là tham gia diễn đàn rất nhiệt tình..cốt để bán thuốc, chấm hết !!!

Quote Originally Posted by khanhdq09 View Post
    Các bác ơi, tôi bị các ÔNG, các BÀ gọi là Bác sĩ CAI NGHIỆN chém đẹp nhiều năm nay với SUBUTEX rồi..cứ 5,7 trăm mà diễn thôi..Bậy bạ ko thể chịu. Một năm nay tôi mua thương xuyên chỉ 220 đến 250 ngàn/viên thôi. Mua dễ như mua..rau !!! Còn cái gọi là Bs Hồng ư..Tôi biết bà này rõ,xin lỗi là tham gia diễn đàn rất nhiệt tình..cốt để bán thuốc, chấm hết !!!
    còn bạn tham gia diễn đàn này để làm gì? bạn nên nhớ BS Hồng Thu tham gia diễn đàn rất nhiệt tình và cung cấp rất nhiều thông tin bổ ích và kinh nghiệm quý. cốt để bán thuốc ư? bạn mua thì mua, không mua thì thôi... đó là sự lựa chọn của bạn. Đừng nói những điều không hay lắm về người khác. Nếu bạn mua được thuốc rẻ, thì chia sẻ với người cần. đó là điều tốt đẹp, ở đây chúng ta mang đến những điều tốt đẹp và cùng nhau cố gắng. mong bạn cũng được như vậy.
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

thuận mua vừa bán mà bạn thấy đắt thì k mua thế thôi.mọi ng vào DD cùng cảnh ngộ thì cố gắng mà giúp nhau vượt qua thôi chứ bới móc nhau những chuyện ngoài lề làm gì.Mà khi cai thì cố hắng mà cai bo dc là tốt nhất,vật cũng có chết dc đâu hixhix
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by khs.vandung View Post
    <div class='quotetop'>Trích dẫn(chiukho @ Mar 5 2008, 04:44 AM) [snapback]40441[/snapback]</div>
    MÌnh không có " kinh nghiệm " nhưng bạn mình đang sử dụng thuốc chống tái có tên: Abernil 50 naltrexone hcl 50mg. Nghe nói là có hiệu quả tốt, bản thân sẽ k còn nhớ tới cảm giác phê nữa. Còn mua ở đau thì mình cũng k được biết vì nhờ người mua hộ mà.
    Cái chính nữa là bạn phải thật sự quyết tâm, mình mong bạn vượt qua được vì tương lai của chính bạn.
    Chúc những điều tốt lành.
    Chỉ bậy chỉ bạ coi chừng chết người đó nha! Na chỉ dùng được khi đã cắt cơn xong khi trong cơ thể hết Mt chứ mới nghỉ chơi có 2, 3 ngày uống vào nó vật tung người đấy!

Quote Originally Posted by chiukho View Post
    _ Các anh có kinh nghiệm cho em hỏi để cắt cơn thì mình nên dùng những loịa thuốc nào . Và chỉ cho em chỗ mua với
    _ Vì em đang quyết tâm cai nghiên tại nhà . mong cá anh trong diễn đàn chỉ giúp em . Xin chân thành cảm ơn .
    Muốn cắt cơn mà đỡ khó chịu thì mua Proxyvon và thuốc ngủ lixumil (thuốc 3 khía) giá rẻ cai cũng khỏe, khi tỉnh dậy thì tắm nhiều vào, uống bổ sung canxi, vitamin và thuốc bổ thần kinh. Nhớ là chỉ uống pro và 3 khía trong thời gian 3, 4 ngày cắt cơn thôi nhé uống lâu dài là lậm thuốc đó. Tui cai cách này nhìu rùi nên kinh nghiệm đầy mình hehe, nhớ là khi cai phải có người thân chăm sóc nhé vì uống thuốc vô ngủ không biết gì đâu. Chơi nhẹ thì 1 lần uống 2 v pro + 1 v 3 khía nặng thì thêm mỗi thứ 1 viên, ngày uống 3 cữ. Cắt cơn thì khỏe nhưng cái bệnh thèm thì vẫn còn đó nha, tư tưởng cho vững vào.

Quote Originally Posted by khs.vandung View Post
    <div class='quotetop'>Trích dẫn(chiukho @ Mar 7 2008, 01:50 PM) [snapback]40546[/snapback]</div>
    MÌnh là người " ngoại đạo" , mình không biết MT có " ma lực" lớn thế nào mà sao cai nó khó khăn, khổ sở tới thế. Không biết có phải do " điếc không sợ súng" hay không mà mình vẫn nghĩ rằng có quyết tâm là vượt qua được. Mọi ng vần nói rằng khó khăn lắm, nhưng mình nghĩ nếu k cai thì chẳng khác gì bạn đang tự chôn tương lai của chính mình. Mình cầu mong rằng bạn trai mình, bạn và tất cả những ai lầm lỡ đều có đủ nghị lực đoạn tuyệt với nó. Cầu mong bình yên đến với chúng ta, cho chính mình nữa.
    Cố gắng nhé.
    Ngày xưa khi chú mình nghiện còn mình thì chẳng biết nó là cái gì mình cũng vô tư nói như bạn ý, thế mà bây giờ khi chú mình ra đi ở tuổi 29 mình lại tò mò tìm để thử nguyên nhân vì sao chú lại như vậy và mình nhận ra rằng mình cũng sắp ra đi như chú! Khi chưa biết tới ma túy mình nói y chang bạn vậy khi biết rồi thì mình biết vì sao mình lại ra đi, hơ hơ
    Life's Good !

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Ngày xưa khi chú mình nghiện còn mình thì chẳng biết nó là cái gì mình cũng vô tư nói như bạn ý, thế mà bây giờ khi chú mình ra đi ở tuổi 29 mình lại tò mò tìm để thử nguyên nhân vì sao chú lại như vậy và mình nhận ra rằng mình cũng sắp ra đi như chú! Khi chưa biết tới ma túy mình nói y chang bạn vậy khi biết rồi thì mình biết vì sao mình lại ra đi, hơ hơ
    Người ngoại đạo không thể hiểu được đâu bạn à! Lúc trước mình có quen 1 người sau này mình phát hiện ra người đó nghiện MT, mình đã khuyên cô ấy bỏ và mua thuốc về cai cho cô ấy, mới uống thuốc ngày đầu thấy cô ấy vật vã đau khổ mình mềm lòng nên đã đưa tiền cho cô ấy đi mua MT để sử dụng và tìm cách giảm dần cho cô ấy, và mình đã vỗ ngực nói rằng em xem anh chơi và cai cho em xem. Và.... bây giờ mình đã cai rồi tái không biết bao nhiêu lần còn cô ấy đã không còn trên cõi đời này nữa. Bây giờ mình mới nghỉ được gần 1 tháng hi vọng lần này bỏ được thời gian dài còn khi nào té lại thì chưa khẳng định được đó là sự thật mặc dù mình rất có quyết tâm từ bỏ nhưng MT rất ghê gớm bạn à! Người mình yêu thương có thể quên nhờ thời gian còn MT là không thể quên.

Thì giống tui mà, tui cũng bảo nếu mà cháu nghiện thì cháu cai cho chú xem thậm chí còn làm ăn tốt nữa ví như hình tượng hoa sen nở trong ao bùn ấy. Thế mà hiện giờ chú đã mất, tôi đang nghiện và tôi "chưa thể" làm được điều như tôi nói lúc tỉnh!!! Và có lẽ suốt cuộc đời này tôi cũng chưa thể làm được điều đó, thật là mâu thuẫn và bất ngờ như vậy ====> Chỉ có thể là Ma túy
    Life's Good !

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Thì giống tui mà, tui cũng bảo nếu mà cháu nghiện thì cháu cai cho chú xem thậm chí còn làm ăn tốt nữa ví như hình tượng hoa sen nở trong ao bùn ấy. Thế mà hiện giờ chú đã mất, tôi đang nghiện và tôi "chưa thể" làm được điều như tôi nói lúc tỉnh!!! Và có lẽ suốt cuộc đời này tôi cũng chưa thể làm được điều đó, thật là mâu thuẫn và bất ngờ như vậy ====> Chỉ có thể là Ma túy
    Giờ thì đã quá muộn rồi, chỉ có thể nói giá như, giá như ngày ấy. Nhưg thôi bạn à đã lỡ thì đứng lên thôi. Và cố giữ cho lâu lâu 1 tý hehe

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234