Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 28

Thread: Nóng 100 độ c nè!

Loa....
    .....loa
    ....loa...
    Admin đã bỏ Rượu, Chè, Thuốc lá từ hôm Tết đến giờ. Dzậy là đã được hơn 1 tháng rùi! Chúc mừng, chúc mừng!!!

Trời ! chuyện này bình thường có gì đâm mà la lên ghê thế đại ca ! Thanks
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    chúc mưng anh
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi! Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

tin giật gân mà, hehe. Anh Khoa ui, đãi cả nhà đi, ăn mừng bỏ được rượu và thuốc lá, kekeke. Nghe tin này thấy hơi bị shock, haha.

Sẵn sàng thôi ! Bửa nào mọi người rãnh thì cùng đi ăn ở Thanh Đa bé Mai nhé ! Welcome everybody !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

nói phải nhớ giữ lời, ai mà xạo thì làm con gì đó, hehe. ^_^ Nhưng mừ ra Thanh Đa câu cá, ăn đồ ăn mà hong lẽ mình uống nước ngọt sao ta? Bỏ rượu chứ đâu có bỏ bia admin hén ^_^

Sao nhiều thứ vậy, có mắc lắm ko?
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi! Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(Vo yeu cua Admin &#064; Mar 17 2008, 03&#58;06 PM) [snapback]41145[/snapback]</div>
    Sao nhiều thứ vậy, có mắc lắm ko?
    [/b]
    Kệ, mắc hay không admin lo mà, hihi. Vợ iu của admin có đi không?

Sao lại là anh Admin lo, lo sao nổi, sao bất công vậy. Lỡ ko đủ tiền cưới vợ rồi sao? Mà khi nào đi vậy.
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi&#33; Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

" lỡ ko đủ tiền cưới vợ rồi sao &#33;?.." hè hè, em lo thừa wá rồi em ơi. Tụi anh đã cùng nhau thề rằng là: " cuộc đời này tụi anh hổng cưới vợ mà chờ vợ cưới tụi anh thôi hè"

Page 1 of 3 123 LastLast