Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 28 of 28

Thread: Nóng 100 độ c nè!

e hèm, đi xa vấn đề chính quá rùi đó nhen. Nhân vật chính trong này là admin mà, sao tự dưng anh Cind thành nhân vật chính dzay? Muốn em lập topic cho anh không?
    Admin đâu rùi, lên kế hoạch dẫn mọi người đi ăn đi chứ, sao im re dzay trời??? Nói để người ta còn bít mà sắp xếp chứ nhở ^_^.

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(Vo yeu cua Admin &#064; Mar 26 2008, 06&#58;53 AM) [snapback]41775[/snapback]</div>
    Anh Cind và KTD có gì đó rất ko bình thường, mọi người có nghĩ vậy ko? :laugh:
    [/b]

Hahaha, ặc ặc, Vợ Admin giỏi ghê ta, biết KTD và Cind là ko bình thường liền à. Thui, lỡ rùi nói huỵch toẹt cái sự "bất thường" ra cho bà con khỏi xi nghĩ cho mau già luôn. Giữa trùng trùng, điệp điệp nam thanh, nữ tú, trẻ trung trong diễn đàn này thì Cind và KTD là giai zà, và gái zà ( gọi nôm na là người cao tuổi) HUHUHUHUHUHU (càng zà càng chảnh, KTD chảnh ít ít hơn bác Cind, hichic.)
    Sẽ tái sinh Em trong mùa trăng khác...

Mấy tháng nay Mẫn bận đi học, hổng ghé thăm mọi người dc. Hôm nay trở lại thì thấy nhà ta sôi nổi ghê ha&#33; Nhiều thông tin mới cần phải cập nhật nè&#33; Chúc mừng admin, chúc mừng luôn cả 2 bạn "người cao tuổi" nữa&#33; Chừng nào có thông tin mới tiếp theo, thì ..... hú 1 tiếng nhé&#33; hihi... Chúc mừng....
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    Ko tin, quyết ko tin là anh Cind và KTD chỉ kì lạ ở chỗ "già". Mà thôi ko ép KTD khai ra đâu, ráng đợi để chờ chuyện bất ngờ :laugh:
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi&#33; Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

Thôi, thôi. Tui hỗng nói gì nữa đâu à nghen&#33;
    Xin đừng lập topic cho riêng tui&#33;

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(Vo yeu cua Admin &#064; Mar 28 2008, 04&#58;24 AM) [snapback]41882[/snapback]</div>
    Ko tin, quyết ko tin là anh Cind và KTD chỉ kì lạ ở chỗ "già". Mà thôi ko ép KTD khai ra đâu, ráng đợi để chờ chuyện bất ngờ :laugh:
    [/b]
    Chài, chài, chài.. KTD cũng ráng đợi xem chuyện bất ngờ gì xảy ra đây. Hô hô, hơ hơ, hehe...

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    Vậy khi nào anh chị "cao tuổi" đám cuới cho em xin làm phụ dâu nha :laugh:
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi&#33; Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(Vo yeu cua Admin &#064; Mar 29 2008, 01&#58;20 AM) [snapback]41934[/snapback]</div>
    Vậy khi nào anh chị "cao tuổi" đám cuới cho em xin làm phụ dâu nha :laugh:
    [/b]

Hichic, KTD cưới rùi, cưới nữa được hông zậy?

Page 3 of 3 FirstFirst 123