Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 19 of 19

Thread: thôi vậy kiếp này coi như bỏ.....

Quote Originally Posted by h0angtu View Post
    vậy la mình ngập thật rồi , ngập thật rồi .....mình vẫn cứ nghĩ rằng sẽ chẳng có chuyện rì đâu bởi vì mình chỉ chơi vui với bạn bè thôi mà...vậy là 4 năm nay mình ngập trong ma túy , ngày ấy vui chuyện rì mình cũng cùng bạn bè tu họp rồi cả nhóm cùng chơi hàng rồi cùng nằm nhà nghỉ nói chuyên với nhau cả đêm sao mà tình cảm anh em dạt dào, rồi thì lúc buồn mình cũng tìm đến hàng để chơi cho nó quên đi cái cuộc sống vô nghĩa cho quên đi cái bon chen trong cuộc sống bình thường , lúc ý chẳng phai lo toan chẳng suy nghĩ rì cả, mình đã từng là đứa con ngoan của me mình là niềm hi vọng của mẹ vậy mà mẹ ơi mẹ cũng đâu có ngờ con ra nông nỗi này phải không mẹ .. mấy người gần nhà nói la hinh như con chơi hàng mẹ không tin mẹ luôn đứng về phía con luôn che chở con nhưng mẹ đã chết lặng người khi chính mắt nhìn thấy con của mẹ đang sử dụng cái chết tráng..lúc ý con biết mẹ buồn lắm me thất vọng về con lắm nhưng mẹ ơi con cũng đâu muốn thế ,con đã đánh mất mình rồi mẹ à, con trai thực sư của mẹ đã chết từ cái ngày đầu tiên con thử nó rồi mẹ à. rồi mẹ đã khóc , khóc rất nhiều ...con hối hận lắm rồi con hứa sẽ từ bỏ nó tất cả chỉ để mẹ sẽ vui sẽ không buồn vì con nữa .. rồi mẹ lại đặt hết niềm tin cho con để mong con có thể vượt qua cám dỗ của đời thường nhưng mẹ ơi đó chỉ là những câu hứa của 1 thắng nghiện thôi mẹ à ..con không có bản lĩnh để vượt qua những cám dỗ của bạn bè..cứ nốt lần này rồi thì nốt lần cuối cùng .....đã trót sinh ra trong cái cuộc đời này vậy hãy cố mà sống cho nốt cái cuộc sống này ...c0n cảm ơn mẹ đã sinh ra con trong cuộc đời này để con hiểu thế nào là cuộc sống, cho con hiểu thế nào là tình mẫu tử ..con cám ơn mẹ vì tất cả........... thôi vậy kiếp này coi như bỏ
    Còn nói được như vậy là còn có thể bỏ được đó bạn ơi! Cố lên! Có lẽ khi mình nói ra những lời này bạn cũng đã bỏ rồi cũng nên.

bỏ là bỏ thế nào . hãy tự tin và tự hòa và làm lại từ đầu .. hãy nghĩ là ... mình đã nếm tất cả mọi thứ ở cuộc đời ... và đến giờ là lúc làm lại từ đầu ....:v

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    bỏ là bỏ thế nào . hãy tự tin và tự hòa và làm lại từ đầu .. hãy nghĩ là ... mình đã nếm tất cả mọi thứ ở cuộc đời ... và đến giờ là lúc làm lại từ đầu ....:v
    Ặc! số kiếp ae mình thì làm lại nhiều lần rồi nhưng.... rồi làm lại từ đầu Híc!

h0ngan's Avatar

bỏ sao dc mà bỏ, ông trời đã cho mình sống thi chắc chắn là mình còn có 1 ý nghĩa nào khác trong cuộc sống, bởi vậy cứ cố gắng lên, mình cũng tái đi tái lại, nếu bỏ thì mình đã đứt lâu rồi, mình cũng đang cố gắng từ bỏ mt , anh em khác trong đây cũng vậy, mọi người đang cố gắng, tại sao bạn lại bỏ cuộc như thế lên , cố lên
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    bỏ sao dc mà bỏ, ông trời đã cho mình sống thi chắc chắn là mình còn có 1 ý nghĩa nào khác trong cuộc sống, bởi vậy cứ cố gắng lên, mình cũng tái đi tái lại, nếu bỏ thì mình đã đứt lâu rồi, mình cũng đang cố gắng từ bỏ mt , anh em khác trong đây cũng vậy, mọi người đang cố gắng, tại sao bạn lại bỏ cuộc như thế lên , cố lên
    Bỏ càng lâu càng tốt, còn té lúc nao thì chưa bít hehe

hài ... nhớ cái ngày bik diễn đàn này . rồi chém gió với bác hongan và duylk .... rồi bay vào sài gòn gặp 2 bác ý .. ăn tết với bác hongan luôn ... thời gian trôi nhanh quá ..:v

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    hài ... nhớ cái ngày bik diễn đàn này . rồi chém gió với bác hongan và duylk .... rồi bay vào sài gòn gặp 2 bác ý .. ăn tết với bác hongan luôn ... thời gian trôi nhanh quá ..:v
    Về 2 ngày rồi đã đi làm chưa pác? ko có Đt mà sao gặp được h0ngan hay vậy, bữa nào e vô kêu pác duy với h0ngan ofli nha

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Về 2 ngày rồi đã đi làm chưa pác? ko có Đt mà sao gặp được h0ngan hay vậy, bữa nào e vô kêu pác duy với h0ngan ofli nha
    vô tư bác ah, có duyên sẽ gặp
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    vô tư bác ah, có duyên sẽ gặp
    Gần duyên rồi đó, 6g sáng 1/4 e co mặt tại bến xe miền đông làm sao liên lạc được với Pác???

Page 2 of 2 FirstFirst 12