ghet&#39; cái cuộc sống này , bây giờ mình chẳng hiểu mình sống vì cái rì nữa , gia đình , bạn bè , học hành tất cả đã không còn như ngày xưa nữa , từ khi dính vào ma túy này dần dần mất hết bạn bè , mình đã tư làm cho bạn bè mình xa lánh mình , mình đã tư đánh mất mình mất rồi ...ngày ấy mình lao đầu vào những cuộc vui thâu đêm suốt sáng những lần bay nhẩy , để làm rì cơ chứ .... để bây h đây khi quay lại thì đời mình còn lại rì .. cũng chẳng còn mấy ai bên mình ....nát quá rồi .. xin lỗi Đạt --- người ban. của tôi.. mình có muốn như vậy đâu.. nhưng tránh xa mình là tốt cho bạn Đạt à .. mình không còn như ngày xưa nũa không còn cái thời anh em đi chơi với nhau đơn giản chỉ la đi uống nuoc hay chơi điện tử mà giờ đây cuộc sống đã làm mình thay đổi.. biến mình thành con người khác bạn à ..với nhiều toan tính của đời sống . nhiieu lúc nằm nghĩ mình cũng thấy chán cái cuộc sống này lắm thấy rằng mình đang sống 1 cuộc sống vo nghĩa nhưng ý nghĩ la thế nhưng cám dỗ nó đã ăn vào máu mình rồi bạn à... <~~~ chẳng nhẽ đời tôi nó lại chìm trong cái màu trắng thế này sao ??? <~~~không ngày mai không tương lai